Khi bạn đang làm mà bị out ra bảng thông báo đó, là vì bạn ko đạt đủ điều kiện yêu cầu của họ, vì bạn chọn sai những câu test của họ, ví dụ: họ hỏi bạn có làm trong những ngành nghề sau đây ko: tài chính, ngân hàng, cty quảng cáo, tv, điện lạnh...... thì bạn nên chọn câu ko có tất cả ngành nghề trên, vì họ chỉ muốn hỏi ý kiến của người thông thường, chứ ko phải ý kiến của chuyên gia.:)
ok de minh co gamg thu

Hiện đang có khảo sát 85 xu nhé các bác, ở câu hỏi đầu tiên họ hỏi các gói kênh truyền hình bạn thường xem, các bác cứ chọn hết là được ợ

Khi bạn đang làm mà bị out ra bảng thông báo đó, là vì bạn ko đạt đủ điều kiện yêu cầu của họ, vì bạn chọn sai những câu test của họ, ví dụ: họ hỏi bạn có làm trong những ngành nghề sau đây ko: tài chính, ngân hàng, cty quảng cáo, tv, điện lạnh...... thì bạn nên chọn câu ko có tất cả ngành nghề trên, vì họ chỉ muốn hỏi ý kiến của người thông thường, chứ ko phải ý kiến của chuyên gia.:)
ha ha cam on ban minh vua xong duoc 1 cai khao sat :)

Tôi thường ex với mr Ng Truong, nhanh - gọn

Bio của bác ấy đây ợ

Attachments

• Ng Truong.png
    Ng Truong.png
    55 KB · Views: 54
Vậy là Clixsense chính thức loại bỏ PTC và ClickGrid ra khỏi giao diện rồi các bác nhé. Daily Checklist Bonus cũng đã quy về mức đồng hạng là 12% + 2% + 2% = 16%.

1. Điều kiện để được hưởng Bonus 12% là:
    1. Ghé thăm forrum ít nhất 1 lần trong ngày
    2. Hoàn thành 2 khảo sát/offer; hoặc 1 khảo sát/offer + 5 task; hoặc 10 task
  2. Để được hưởng thêm Bonus 2% (1) cần: Cài đặt ClixAddon cho trình duyệt trên PC và bật ít nhất 1 tiếng trong ngày,
  3. Để hưởng thêm Bonus 2% (2) nữa cần: 3 ngày liên tiếp cùng được hưởng Bonus.

Vậy là Clixsense chính thức loại bỏ PTC và ClickGrid ra khỏi giao diện rồi các bác nhé. Daily Checklist Bonus cũng đã quy về mức đồng hạng là 12% + 2% + 2% = 16%.

1. Điều kiện để được hưởng Bonus 12% là:
    1. Ghé thăm forrum ít nhất 1 lần trong ngày
    2. Hoàn thành 2 khảo sát/offer; hoặc 1 khảo sát/offer + 5 task; hoặc 10 task
  2. Để được hưởng thêm Bonus 2% (1) cần: Cài đặt ClixAddon cho trình duyệt trên PC và bật ít nhất 1 tiếng trong ngày,
  3. Để hưởng thêm Bonus 2% (2) nữa cần: 3 ngày liên tiếp cùng được hưởng Bonus.
nếu các job dưới 70% hết thì làm sao bac :))

nếu các job dưới 70% hết thì làm sao bac :))

Điều kiện Bonus xét theo từng ngày bác; số lượng task được tính là các task có cộng tiền (nghĩa là không tính task đầu tiên ở mỗi job); bác làm được 10 task ăn tiền thì tính là 10 task - không quan tâm accuracy cao hay thấp.

Bác có biết ai mua skrill uy tín không nhỉ?
Sang bên box exchange ấy bác, mình hay bán cho bác GiangBinhThuan hoặc Ducmmo8x, rất uy tín, bác Duc thì rate cao hơn, nhưng mà bán ít các bác ấy ngại mua lắm, bác cứ tích 100$ bán một lần cho đỡ mất phí

Đang có khảo sát 1.5$ về oto nhé các bác, ở câu hỏi bạn dự định mua xe khi nào, tôi chọn 2-3 tháng tới & bị loại rồi, haizzzzzz, bác nào chưa làm thì chừa vết xe đổ của tôi ra, hihi

Announcements

Forum statistics

Threads
419,513
171,556
Latest member
manhtuanduong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back