sau nhiều lần thất bại, cuối cùng mình cũng đà làm được 5 cái task Help Us Categorize These Businesses 100%
Cảm ơn bác
thaibinh99000 rất nhiều
mình cũng đã quay 1 clip hướng dẫn mọi người làm

Mình bị low cái job này rồi mới xem được clip này.

Hồi tối mình làm xong định share thì mưa to cúp điện. Mình khai 35 tuổi và sở hữu loa TV bose mua từ năm ngoái nhé.

À, vậy là khảo sát về thiết bị âm thanh hả bác? Vậy không phải tôi khai báo sai nên bị loại, mà vì trước đó tôi đã làm khảo sát này ở 1 trang khác rồi, hihi

Có job đầu tiên tính điểm lv mà time ngắn quá không làm kịp.

Ý bác là cái job 2 xu ấy à? Bác cần hỗ trợ gì cứ skype cho tôi

Thanks bác, mình cũng làm được 3 task này rồi, nhưng vì công việc làm văn phòng nên trong 9 phút nhiều khi không kịp seach để nhập chính xác các thông tin. Chắc cũng ko có đủ time để nhờ bác hỗ trợ. Ghi nhận tấm lòng bác và lúc cần mình sẽ skype.

Thanks bác, mình cũng làm được 3 task này rồi, nhưng vì công việc làm văn phòng nên trong 9 phút nhiều khi không kịp seach để nhập chính xác các thông tin. Chắc cũng ko có đủ time để nhờ bác hỗ trợ. Ghi nhận tấm lòng bác và lúc cần mình sẽ skype.

Ok bác, job ấy bác nào thạo tiếng Anh chút thì làm thuận tiện hơn, bác nào chưa tự tin có thể skype tôi sẽ hỗ trợ, thậm chí có thể làm giúp các bác 1 task đầu cho đủ 100% để các bác có cơ hội làm 2-3 task tiếp theo mà không sợ bị expell. Job này cho phép accuracy xuống thấp nhất tầm 59% nhưng vì là job tính điểm lên level nên tôi khuyên các bác khi nào accuracy xuống quanh mức 70% thì nên DỪNG lại, chờ có job khác lại cày, đừng ham hố quá để bị expell thì con đường lên level sẽ vất vả hơn nhiều.

haizz :((( :( task 0,07 0,08$ thì cứ lần lượt hết còn lại 0,03$ thì làm bao giời mới giàu đây :(

Bác cho hỏi làm task mà xong cứ bị hì mà "... too low" là sao vậy ... Làm xong toàn bị báo thế :(
haha, cái này là do bác làm sai dưới 70% thì nó nói là độ chính xác của bác cuqas thấp k thể làm tiếp được nữa
mình cũng bị như thế nhiều rồi nên có quay vài cái vidoe hướng dẫn mọi người k bị too low nữa, bác có thể xem ở đây
https://www.youtube.com/channel/UC0sJIJDYYzCufQBfhrKi-mA

haha, cái này là do bác làm sai dưới 70% thì nó nói là độ chính xác của bác cuqas thấp k thể làm tiếp được nữa
mình cũng bị như thế nhiều rồi nên có quay vài cái vidoe hướng dẫn mọi người k bị too low nữa, bác có thể xem ở đây
https://www.youtube.com/channel/UC0sJIJDYYzCufQBfhrKi-mA
Ok bro ... Ngồi ngâm cứu làm chắc chắn vậy mà còn sai @@

haizz :((( :( task 0,07 0,08$ thì cứ lần lượt hết còn lại 0,03$ thì làm bao giời mới giàu đây :(
View attachment 99419

Đủ 10$ thì có thể đặt lệnh rút tiền bác ợ, mất 5 ngày, rút ít hay rút nhiều thì phí đều là 1% (Skrill) nên rút sớm cho yên tâm, :D:D:D, trong 5 ngày chờ đợi bác kiếm thêm được bao nhiêu thì có thể Add vào phần đang chờ rút (Pending) để rút 1 thể.

Vâng, cảm ơn bác đã chia sẻ ý kiến, theo cá nhân tôi thì Neobux và Clixsense đều hay cả, mỗi site có thế mạnh riêng, sẽ có người thích Neobux hơn - và tất nhiên sẽ có người thích Clixsense hơn, hehe, còn tôi thích cả 2 - vì cả 2 đều mang lại cho tôi những cơ hội kiếm tiền thiết thực!
bác chỉ e chiến site neobux vs :))

no cho khao sat nhieu ma lam no cu bao sory ban khong du dieu kien that dang buon :(
Khi bạn đang làm mà bị out ra bảng thông báo đó, là vì bạn ko đạt đủ điều kiện yêu cầu của họ, vì bạn chọn sai những câu test của họ, ví dụ: họ hỏi bạn có làm trong những ngành nghề sau đây ko: tài chính, ngân hàng, cty quảng cáo, tv, điện lạnh...... thì bạn nên chọn câu ko có tất cả ngành nghề trên, vì họ chỉ muốn hỏi ý kiến của người thông thường, chứ ko phải ý kiến của chuyên gia.:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,393
171,446
Latest member
jeology
Back
Top Bottom