Hiện đang có khảo sát 97 xu về hàng gia dụng, các bác chọn hơn 30 tuổi ở Central (thủ đô), không thuộc ngành nghề nào kể trên, không tham gia khảo sát nào gần đây, có kế hoạch mua thiết bị gia dụng cỡ lớn trong năm tới, tự mình ra quyết định ... và cứ thế tiến thôi ợ

Ai biết, bác ko để rõ trên top nên làm sao biết được. Tưởng là cứ làm đc 1$ thì đc thanh toán. Nếu bác ghi rõ là khi làm đc 5$ thì bác mới đc 1$ thì em đã ko tham gia rồi. Cày bữa giờ hơn tháng mới đc 1$ mà giờ phải cày thêm 4$ nữa. Bó tay, làm ăn ko rõ ràng chán chết.

Đọc câu này của bác ai cũng sẽ nghĩ là làm đc 1$ là đc chứ đâu ai nghĩ là phải làm 5$ mới đc 1$.
Nếu bạn muốn nghỉ thì mình có thể send cho bạn $0.25, bạn có thể cho mình id cổng thanh toán paypal hoặc PM.

Sáng nay đang làm khảo sát 97 xu thì bạn rủ đi cafe, sleep máy, đi về tưởng hụt rồi, không dè vẫn làm tiếp được :)

vãi cả linh hồn... mới làm đc chục cái job vl
mấy cái job khó ăn lắm, hôm qua ngồi làm gần 30p mà chưa đc 50% cái khảo sát, ghét tắt luôn. Mà làm xong cũng chưa chắc nó chịu, nhiều khi ngồi cả tiếng đồng hồ làm cuối cùng nó báo We're sorry... gì đó cũng như ko. Nói chung là khó ăn.

Hiện đang có khảo sát 97 xu về hàng gia dụng, các bác chọn hơn 30 tuổi ở Central (thủ đô), không thuộc ngành nghề nào kể trên, không tham gia khảo sát nào gần đây, có kế hoạch mua thiết bị gia dụng cỡ lớn trong năm tới, tự mình ra quyết định ... và cứ thế tiến thôi ợ
Phải vào clicksense làm khảo sát thôi :), có vẻ nhàn hơn làm job nhiều bác nhỉ, mấy cái job ở CF nó báo sai thì tốt nhất cứ that's ok cho đỡ đau đầu, chứ phản hồi lại nó nó cũng chả xem xét lai cho mình :(

Phải vào clicksense làm khảo sát thôi :), có vẻ nhàn hơn làm job nhiều bác nhỉ, mấy cái job ở CF nó báo sai thì tốt nhất cứ that's ok cho đỡ đau đầu, chứ phản hồi lại nó nó cũng chả xem xét lai cho mình :(

Ờ, cứ chọn đại 1 dòng nào mà các bác khác đã complain rồi OK, cũng chẳng mấy khi họ review để fix lại đâu mà. Làm khảo sát thì nhàn hơn nhưng vì nó có không thường xuyên, thỉnh thoảng còn bị đánh trượt ở vòng loại nữa, nên cứ chiến cả 2 là tốt nhất bác ợ, hehe

Hiện đang có khảo sát ở Persoanly về lái xe nhé các bác, thông tin tham khảo: Nam 37 tuổi ở HCM, có bằng lái A1, B1, có đang sở hữu & lái ô tô + xe máy ...

bo tay, lam ssurr cu trat hoai cha biet bao gio dc 5$
Surveys mình thấy dễ ăn nhất với clixsense, chỉ cần vượt qua được các câu test của họ, làm nhiều bạn sẽ rút được kinh nghiệm, vượt ko qua thì chờ cái khác làm thôi, ko mất mát gì.

Hết cửa làm ăn :D

:( 3 cái task đều low, mặc dù mình điền đúng mà bọn nó bảo sai :( fuckkk k duy trì đc bonus nữa r :( mai có task mới đi

Có bác nào chiến khảo sát stie nào ngon k vậy?Mình có kinh nghiệm mấy loại khảo sát.Mythought,easy,oxam,golb,..

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,786
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom