đã ai làm cái khảo sát về ngân hàng 1,25 $ chưa ấy, thu nhập chọn bao nhiêu thì vừa nhỉ :)
@thaibinh99000 bác cho e hỏi cái task search lsao cho nó hiện tick địa điểm trong gg vậy

Last edited:
Đang có khảo sát 1.65$ về mua sắm điện thoại di động. Các bác chọn Nam/Nữ trên 30 tuổi, không làm trong danh sách ngành nghề họ đưa ra, tự quyết định việc mua sắm điện thoại di động, điện thoại cũ đã mua từ 1-3 năm, có ý định mua điện thoại mới trong tháng tới, đã tra cứu thông tin trên web + đã ghé thăm cửa hàng để tìm hiểu sản phẩm. Các bác chọn ghé cửa hàng FPT để tìm hiểu Samsung Galaxy S8. Tôi chọn ghé thăm cửa hàng FPT ở 45 Thái Hà/quận Đống Đa/Hà Nội, các bác nên chọn cửa hàng lớn lớn chút vì có thể những chi nhánh nhỏ không có sẵn hàng mẫu trưng bày. Sau khi chọn Hà Nội các bác chọn quận Đống Đa hoặc các quận khác ở phần dưới danh sách xổ xuống nhé, ở phần trên họ chỉ ghi Đống Đa, Đan Phượng (không có chữ QUẬN) ... thì không có danh sách cửa hàng để chọn đâu ợ

Thank you for your interest in participating in our surveys. Unfortunately we are unable to record your participation due to one or more of the following reasons:
  1. You or someone else using the same computer has already participated in this survey.
  2. The country under which you are registered does not match the location of the computer you are currently using.
  3. Sometimes, if interviews are rushed through they can't be used and you may not be eligible for the survey reward.
  4. Our security system detected that someone using this computer engaged in irregular activity.
  5. A suspected or actual violation of our terms and conditions.

Mới click zô nó z luôn, buồn quá

k hiểu sao từ bữa cập nhật profile đến giờ gần 1 tuần k có cái sủvey nào là sao các bác nhĩ:(
không nên cập nhật profile, vì không có profile nó mới khảo sát mình chọn độ tuổi phù hợp, để đúng tuổi thật ít khảo sát là đúng rồi

Chào chị kiemhue,

Em vừa đăng kí ref cho chị ở link: http://www.clixsense.com/?11124785

Tên của em ở http://www.clixsense.com là: vnnghianguyen

Em là newbie, chị hỗ trợ em với nha qua mail của em với ạ: [email protected]

Cảm ơn chị !!
Xác nhận thấy bạn, thanks.:)
Clixsense bạn chỉ có thể làm surveys/tasks/offers, surveys thì dễ làm nhất, nhưng ko phải lúc nào cũng có, bạn làm nhiều sẽ rút được kinh nghiệm.

không nên cập nhật profile, vì không có profile nó mới khảo sát mình chọn độ tuổi phù hợp, để đúng tuổi thật ít khảo sát là đúng rồi
Mình thì khai báo profile từ đầu nên chịu luôn, ko thay đổi được tuổi.

Có thêm mấy job cho các bác xài, những job này làm cũng không khó vì đã xuất hiện nhiều lần trước đây rồi, nhiều bác đã quen cách làm, những bác mới có thể tìm đọc hướng dẫn ở những trang trước ợ

Đang có khảo sát 85 xu nhé các bác, ở câu hỏi đầu tiên họ hỏi về tỉnh trạng hôn nhân, tôi chọn đã có gia đình (Married) => bị loại rồi

Tôi cũng chọn như bác và out, sáng có 2 cái 0.49 cũng out.

Sang TokenAds gặp lại khảo sát đó, chọn Chưa lập gia đình & cũng bị loại, haizzzz ... chắc họ muốn tìm Divorce
2 cái 49 xu còn tệ hơn - chưa được hỏi câu nào đã loại rồi, :D:D:D

Đang có khảo sát 73 xu nhé các bác, khảo sát về nước uống đóng chai Aquafina, các bác chọn Nữ trên 30 tuổi ở ĐBSH, tự quyết định việc mua bán, không làm trong ngành nghề nào kể trên, thu nhập 20-40tr, có mua một số loại đồ uống trong 4 tuần qua - nhớ chọn nước uống đóng chai & trong danh sách chi tiết thì nhớ chọn nhãn hiệu Aquafina, khảo sát rất ngắn ợ

(còn 1 khảo sát 85 xu nữa nhưng tôi khai báo Nam 37 tuổi và bị loại rồi, nhưng có lẽ không phải bị loại vì thông tin khai báo, mà bị loại vì đã làm khảo sát đấy ở site khác rồi)

Mặc dù còn điều kiện thứ 4 chưa đạt nhưng cũng lên đc lv1. Chơi 2 tháng rồi mới được :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,656
170,749
Latest member
Medicare

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom