• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Chuyện Thầm Kính: Các Bạn lần đầu tiên quan hệ lúc mấy tuổi hay đến giờ vẫn chưa?

nhat4291

Hero
Verified
Reactions
308
MR
0.011
Toàn anh em forum nói ra để tham khảo xem thế nào, bây giờ phong trào sống theo lối phương tây du nhập vào Việt Nam quá nhiều rồi. quan hệ trước hôn nhân xảy ra như cơm bữa. Học sinh bây giờ tiểu học đã biết yêu rồi.

Thế cuộc sống của anh em có bị cuốn theo không?, Lần đầu tiên của 2 người là lúc mấy tuổi và sao lần đầu tiên đó thì cuộc sống có gì thay đổi không?, đến giờ thì như thế nào?.

Những kinh nghiệm của anh em nói ra cũng giống như 1 bài học giáo dục giới tính vậy thôi,tại bây giờ thấy giới trẻ sống buôn thả quá mà không biết đến tác hại. P/S: ai mà đến giờ vẫn chưa có gì thì cũng vào đây khai luôn nha :)) :)).

Attachments

59.3 KB · Views: 49
Last edited by a moderator:
năm lớp 11 có chén 1 con bé lớp 10 :binhsua160:

năm 39 t lần đầu chén 1 ẻm 18t.may vẫn chưa đi tù

hic hic kể ra thì ngại nhưng mà phải khoe chả là 4 năm trước tớ bị 1 em ở xã quyết thắng vĩnh bảo hải phòng hấp diêm tớ sợ quá , 1 tuần kháng chiến liên tục hic hic

ko hiểu sao những chuyện ntn thì ruby thường là 1 trong những người comment đầu tiên ;))

năm nào thì còn ở ngày mai h chưa bít :))
Còn phải ngửi
mấy chuyện nhạy cảm này em ham hố lém
nhảy vào xem có ai post bậy ko để ban í mà

Cười giề moà cười troài 8-}
à xem ra ngứa tay muốn ban ai đó rồi! thôi cuốn cho lẹ kẻo mang họa ;))

[h=1]Thread: Chuyện Thầm Kính: Các Bạn lần đầu tiên quan hệ lúc mấy tuổi hay đến giờ vẫn chưa?:[/h]Mình quan hệ từ hồi mới biết nói, từ khi tham gia kiếm tiền, giao tiếp nhiều hơn , dần dần mình quan hệ nhiều và có thêm nhiều mối quan hệ hợp tác làm ăn, quan hệ bạn bè thân thiết trên mmo này

:m020: 20 tuổi đầu mà chưa sờ tay con nào nói gì thầm kín kiểu này
:m077: thầm kính :m077: thầm thì mất kính à

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom