Waiting for Answer Chuyển khoản không có nội dung, chủ tài khoản không xuất hiện

Status
Not open for further replies.
Tớ đọc topic cũng dc 70% nên chỉ note vì câu
- Có TH rửa tièn theo kiểu A-B-C-D
=> Cuối cùng vẫn bị CA mò ra nếu muốn(đã có ông bạn làm cùng UG ngày xưa bị dính) -> Tránh dc là tốt
- Khẳng đinh được 60% là tiền bẩn ở đây vì
( bạn kia nói chủ tài khoản không chịu hợp tác ra ngân hàng, vậy có hoan lại thì chủ tai khoản cũng k nhận dc đâu ( vì bạn phải ra quầy làm thủ tục nhận lại)) => Nghi ngờ vãi

Đấy là nhận định riêng mình có ảnh hưởng đến ai mong thông cảm!
đâu b kia cứ kêu refund thì chắc chắn b kia có cách nhận rồi =)

vụ này thấy thớt làm khó nhau thôi,chính thớt kêu sao kê sẽ hoàn tiền lại cho bank,nhưng khi người ta sao kê xong thì thớt đòi đưa ra công an.như vậy làm sao người ta không nghĩ thớt ăn không được phá cho hôi,nói thật éo có ông ex nào mà thích ra công an như thớt trừ những trường hợp bất khả kháng nên phải ra công an thôi
bạn k đọc các update à ? nếu cmt cho vui thì ra ngoài đi bạn, tránh loãng

đâu b kia cứ kêu refund thì chắc chắn b kia có cách nhận rồi =)
bên trên minh câp nhật rồi đó, các bạn chú ý theo dõi update 3
người thuê đổi, hiên k muốn giao cho ngân hàng mà ck thẳng cho họ, vì ck về ngân hàng người kia thì họ cung k hợp tác ra bank nhận lại
thực sự rất cảm ơn các bác góp ý, n mà nên theo dõi kĩ càng, tránh hiểu nhầm!

n thành phần k biết gì n topic nào cung gây war giưa 2 bên md nên tặng cho vài poin !
@cuipap1984 thụ lý nè anh

Cứ trả lại agri rồi ko quan tâm nữa bên ck muốn làm sao nhận tiền thì làm mặc xác họ :)

Thế tóm lại là bác chủ pics muốn giải quyết vấn đề theo cách nào =))

Thế tóm lại là bác chủ pics muốn giải quyết vấn đề theo cách nào =))
tóm lại là người kia đang thỏa thuận để k phải nộp ra bank, mà ck thẳng vcb cho họ, a cùi k đồng ý kêu chờ 1 chút và c k về agri cho họ
Bên nhận đang nhờ người quen này nọ hi vọng k phai đẩy số tiền đó ra bank chứ chưa nói ra công an hay cóc khô gì cả
thanks bác đã quan tâm

xin cái lý do nào thằng dẩm :) cmt của t còn nhiều like hơn cái topic của m đấy.
à ra thế, thế theo bạn giờ minh nên làm gì ?

Cứ trả lại agri rồi ko quan tâm nữa bên ck muốn làm sao nhận tiền thì làm mặc xác họ :)
tóm lại là người kia đang thỏa thuận để k phải nộp ra bank, mà ck thẳng vcb cho họ, a cùi k đồng ý kêu chờ 1 chút và c k về agri cho họ
Bên nhận đang nhờ người quen này nọ hi vọng k phai đẩy số tiền đó ra bank chứ chưa nói ra công an hay cóc khô gì cả
thanks bác đã quan tâm
hehe em cóp dán , n đại ý như thế

tóm lại là cho ra bank khỏi bàn thế thôi chứ nói thật ra ca ảnh hưởng đến nhiều lắm.

Refund làm gì có chuyện bị coi là rửa tiền.. bác cứ coi như nhận không phải tiền của mình thì Refund trả ngân hàng.. có ai nói gì được bác... rửa tiền chỉ có bác nhận rồi chuyển sang TK mới của họ mới rửa chứ.

lập ra cái thread này để làm cái gì không biết. 2 bên + cùi pắp cứ thỏa thuận với nhau đi, đăng lên rồi người đi qua lại ngứa tay comment vài dòng mất lòng người này người kia :D

lập ra cái thread này để làm cái gì không biết. 2 bên + cùi pắp cứ thỏa thuận với nhau đi, đăng lên rồi người đi qua lại ngứa tay comment vài dòng mất lòng người này người kia :D
vì theo ý mod thì lập ra để cập nhật mọi thứ, tránh a e hiểu nhầm, cảm ơn b

Refund làm gì có chuyện bị coi là rửa tiền.. bác cứ coi như nhận không phải tiền của mình thì Refund trả ngân hàng.. có ai nói gì được bác... rửa tiền chỉ có bác nhận rồi chuyển sang TK mới của họ mới rửa chứ.
cảm ơn b, bên cậu kia đang bảo cần thêm thời gian, chứ hoàn tiền về ngân hàng họ k nhận dc vì 1 số lý do cá nhân

cảm ơn b, bên cậu kia đang bảo cần thêm thời gian, chứ hoàn tiền về ngân hàng họ k nhận dc vì 1 số lý do cá nhân
Lý do ở đây là gì nếu refund về vcb lỡ sau này có chuyện gì bác lảnh đủ à hay sao

Có sao kê rồi thì refun cho người ta thôi. Vòng vo nhì nhằng làm gì nữa.

Lý do ở đây là gì nếu refund về vcb lỡ sau này có chuyện gì bác lảnh đủ à hay sao
lý do là ô chủ tk tech kia k chịu hợp tác với minh và ô đổi tiền kia, thực ra minh và ô kia đã ngồi lại nc cung bt như a e k có xịch mích hay gì mà bảo dìm nhau này nọ, cái này có a cùi làm chứng

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week