Chuyện khó xử xin cao kiến mọi người giúp!!!

kutjhocdoj

Hero
Reactions
1,501
MR
0.001
chắc là đi thụ tinh nhân tạo là tốt nhất chứ ko nên người quen biết sau này rắc rối lắm.
P/s: Trông thế kia mà ko lấy đc chồng chắc là do ko thích đàn ông rồi :hihi:

tung1610

Newbie
Reactions
41
MR
0.000
Chat with me via Skype
ko có ý kiến nhưng xin thắc mắc 1 câu: hình ảnh thiệt hay chỉ mang tính chất minh họa nhể? :vlvl:

cunconui9

Junior
Reactions
75
MR
0.000
tốt nhất là thụ tinh nhân tạo như mấy bác kia nói ,dính vào kiểu này sướng 1 phút khổ cả đời chứ chẳng chơi ,khổ anh ,khổ ả ,khổ cả đứa con :binhsua159:
Sướng có 1 phút là sao. nhanh gọn lẹ hả :binhsua56:

hanhyes

Hero
Reactions
1,915
MR
0.033
Chat with me via Skype
Theo em không nên đồng ý vì:
1. Dù là lòng thương, đồng cảm với cô gái ấy không có nghĩa được phép vượt qua trách nhiệm của người đàn ông với gia đình, vợ con, lương tâm mình về sau. Anh ấy nghĩ cho cô kia nhưng cũng phải nghĩ cho vợ mình ở nhà. Giả sử bây giờ có 1 ông cả đời chưa được nếm mùi gái, trước khi chết muốn được cái mơ ước nhỏ nhoi là được quan hệ với ai đó và nhờ vợ anh kia. Thì anh kia đặt mình vào trường hợp như vậy không biết thế nào :D
2. Chưa xác minh được mục đích của cô kia cũng chưa chắc đã an tâm: Vì còn trách nhiệm bla bla hoặc liên quan về sau này, thậm chí có thể vì chuyện đó mà sau này đánh mất hạnh phúc gia đình
3. Bao nhiêu người không chọn, lại đi chọn và nhờ bạn của anh, nói chung cũng nghi nghi :D

fujisan2000

Master
Reactions
11,339
MR
1.420
Chat with me via Skype
hix con của chính mình mà ko thể gọi cha thì cũng tội cho thằng nhỏ con mình quá nhỉ :(. up cho các pro vào góp ý này. mà có lẽ là ý của ông anh kia thôi ổng cũng có VC rồi thì tùy ổng chứ nhỉ

hic ông anh kia có vợ rùi!! khó xử lắm:binhsua58:

- - - Updated - - -

Ảnh ở trên kìa là của cô bạn 30 tuổi đó sao, có ở Hà Nội không thì :binhsua10:

hình ảnh chỉ có tính chất minh họa cho sản phẩm:binhsua157:

- - - Updated - - -

chuyện đơn giãn, bệnh viện phụ sản nó có ngân hàng tinh trùng đó, bơm vào là xong. :binhsua06:. ông anh đó mà làm đồng ý có mà rước họa vào thân :binhsua11:

1 - Vợ biết --> vợ bỏ

2 - có thai có con rồi bà cô đó tự nhiên lúc đó giở quẻ bộ mặt thật --> tan nát

3 - có thai có con, tự nhiên bà cô đó yêu ai, đem con trả --> tiêu

4 - có thai có con, bà cô đó muốn thằng cu phãi có bố --> vợ biết --> cũng tiêu

chọn đi hen
nhưng về căn bản là thụ tinh nhân tạo rất tốn kém!! mà bà kia ko có tiền!! thía mới cần nhờ pro tư vấn:((

advancing

Newbie
Reactions
30
MR
0.000
hic ông anh kia có vợ rùi!! khó xử lắm:binhsua58:

- - - Updated - - -

hình ảnh chỉ có tính chất minh họa cho sản phẩm:binhsua157:

- - - Updated - - -

nhưng về căn bản là thụ tinh nhân tạo rất tốn kém!! mà bà kia ko có tiền!! thía mới cần nhờ pro tư vấn:((

không có tiền thì sinh con mình ra, thì nó khổ chết. không suy nghĩ cho bà kia,vợ. thì phải suy nghĩ cho con minh chứ :binhsua52: không có sưa mà bú, không được học hành bằng như con nhà khác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,789
176,239
Latest member
Kyo6688

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week