Chút suy ngẫm về những phản đồ mình gặp trong team

Status
Not open for further replies.
đây chính là lý do ... mình chả phải pro gì cả, nhưng cũng có nhận một vài bạn làm việc, hầu hết trong số đó đá đít rất nhanh, có bạn sau đó lên voi, cũng có bạn đã xuống chó và quay lại xin xỏ ...

có một số bạn xin không được quay ra chửi như chưa từng có mấy câu trước đó vậy. kaka
Đồng tiền che mờ con mắt rồi đại ca ơi , e cũng có chỉ vài bạn và cảm nhận đc :p , người ta làm cho mình ít mà đi reg acc net tự solo là nhiều :p

Thông cảm với bạn nhưng chuyện bình thường mà, tiên trách kỷ hậu trách nhân. Người quản lý phải nghĩ ra cơ chế ràng buộc, phải nắm dao đằng chuôi, nắm đằng lưỡi đứt tay nên trách mình. Phải nghĩ ai cũng có khả năng đi để mà chuẩn bị các phương án.

Làm offer cũng được 3 năm rồi từ pc tới android em bắt đầu làm từ năm 15 tuổi giờ em đã 17
Lúc đầu vào thì được hướng dẫn nhưng từ sau đó toàn tự mài mò :) tuy làm lâu nhưng chưa bao giờ thành công và làm ổn định :(
Đọc bài này cảm thấy cay cho chủ thớt :D

Cái này nếu có khiếu hài hước nữa. Đóng thành Vlog được á :3

Mấy cái này gặp suốt mà . Tính như bạn chắc mình có cỡ khoảng ít nhất 15 mem dạy dỗ Free xong ra đi ko 1 lời từ biệt. Nghề này nó vậy, mạnh ai nấy sống, dạy thì cứ dạy, ai bơi dc ra dc cứ bơi, éo cần.

số các ông như con rệp ấy nhỉ, mình chơi vô cái group trade coin, chả biết gì nhau ngoài đời , biết mỗi cái facebook , mà vẫn pm mượn tiền nhau hoài, trả luôn đúng hạn, chả ai lừa ai, nhiều khi do số phận cũng nên :D mà biết mmo gần 2 năm rồi vẫn chả biết làm cái gì cả ngoài kiếm vài xu lẻ tiền bitcoin hằng ngày , ai nhận e làm đệ đi :(

Để đổi ý join vào 1 group nào đấy thì chắc phải có 1 lý do đặc biệt lắm mới làm mình thay đổi, ví dụ như group nhiều trai đẹp cư xử như trong ngôn tình ý :oops:
Hot girl về với team mình nhé, team mình toàn soái ca thoai, cần tuyển bánh bèo nhá :oops:

số các ông như con rệp ấy nhỉ, mình chơi vô cái group trade coin, chả biết gì nhau ngoài đời , biết mỗi cái facebook , mà vẫn pm mượn tiền nhau hoài, trả luôn đúng hạn, chả ai lừa ai, nhiều khi do số phận cũng nên :D mà biết mmo gần 2 năm rồi vẫn chả biết làm cái gì cả ngoài kiếm vài xu lẻ tiền bitcoin hằng ngày , ai nhận e làm đệ đi :(

cho em mượn 50$ đại ca ơi :D, dạo này trade đc mà chả thấy dắt em theo :oops::oops::oops:

ĐÃ ĐỌC HẾT và rút ra 1 điều, đa số menber dc nhận đều cocc or quen biết vs menber trong team or được thư giới thiệu các kiểu:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

mặt của @thachthao rất tỉnh và cute :D dễ gì ăn kẹo ngọt :D

Em thì đa phần đi học lóm ở mmo4me này thôi. Ngại mình chậm tiếp thu mất công mấy pro, cũng chẳng quen biết ai trên đây. mà công nhận buồn thật. buồn cho niềm tin bị lừa dối. đau lắm. cảm giác này em hiểu.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,738
172,802
Latest member
thabetfans

Most viewed of week

Most discussed of week