Chương trình 6: Thiên tài chia sẻ

Mod không chia ra kiểu forum thì được nhiều token hơn nhỉ, vì phải đăng kí acc xác nhận email r mới được post bài.

Mod không chia ra kiểu forum thì được nhiều token hơn nhỉ, vì phải đăng kí acc xác nhận email r mới được post bài.
cùng ý kiến

Bạn cứ Post nha. Nếu mình thấy chỗ đó không hiệu quả thì mình sẽ báo ngưng sau.

Tại sao Plus Google bị từ chối hết vậy ?
AD bảo cứ đăng mà đăng lại bị từ chối hết 1 loạt.

reddit 10' mới đăng dc 1 lần sao các bác spam dc ghê vậy nhỉ :popo_burn_joss_stick:

reddit 10' mới đăng dc 1 lần sao các bác spam dc ghê vậy nhỉ :popo_burn_joss_stick:
thì canh 10 phút vào làm 1 bài :)
Đọc lại bài 1 đi nhé. Đổi lại rule rồi, bỏ google plus ra hết
commen trước có hỏi thì ad bảo nằm trong danh sách thì ad vẫn duyệt, ngừng bỏ sau. :(

cùng ý kiến
nhưng forum gần như chắc chắn rồi :popo_big_smile::popo_big_smile: fb không được duyệt vào group đầy, mà hên hên được duyệt post bài lại phải đợi ad group duyệt nữa..mà bữa giờ mấy bài của em bị đợi ad group duyệt chưa thấy bài nào được duyệt cả :popo_doubt::popo_doubt:

nhưng forum gần như chắc chắn rồi :popo_big_smile::popo_big_smile: fb không được duyệt vào group đầy, mà hên hên được duyệt post bài lại phải đợi ad group duyệt nữa..mà bữa giờ mấy bài của em bị đợi ad group duyệt chưa thấy bài nào được duyệt cả :popo_doubt::popo_doubt:
4rum thì cũng hên xui, newbie mới vào ăn banned đó:popo_beat_brick:

vẫn đầy group ko cần duyệt bài bác, nếu bác vào group trước từ khi có community thì giờ làm phành phạch ngày trăm link dễ như ko, forum thì mất thời gian hơn nhiều nhưng lại có tác dụng đi link pr rất tốt

vẫn đầy group ko cần duyệt bài bác, nếu bác vào group trước từ khi có community thì giờ làm phành phạch ngày trăm link dễ như ko, forum thì mất thời gian hơn nhiều nhưng lại có tác dụng đi link pr rất tốt
những group k cần duyệt bài thì lại bị xóa lúc BQT đi duyệt lại k còn, chưa kể fb nó cho ăn point nữa, em die 2 acc rồi nè :oops::oops:
4rum thì cũng hên xui, newbie mới vào ăn banned đó:popo_beat_brick:

nói chung là em thấy cũng ngang ngang cả thôi :D

Các bạn gúp mình Share Link bài mới này nha. Vì Crowdsale chỉ còn có vài tiếng nữa thôi:
Cám ơn các bạn nhiều.

cái 1260 là cái gì thế ad . mình kiểm tra sao nhiều link pending vậy
nhìn bảng kia mình k hiểu ad có thể giải thích giùm mình đc k ?

là 133$ đó bác ơi

1260 là số token bạn kiếm dc, pending là ad chưa kiểm tra link của bạn được, lúc khác ad join vào gr dc thì mới kiểm tra

Cám ơn @creatlovex đã trả lời gúp mình nha.

1 bài đc bao nhiêu $ vậy bạn
@creatlovex

1 bài dc 10 token ~0.9$ ~20k vnd nhé :D

Cám ơn @creatlovex đã trả lời gúp mình nha.

cùng ý kiến

Phần nào cũng có cái khó riêng hết bạn ơi. Forum thì ít hơn FB Group rất nhiều nên bạn sẽ cảm thấy có vẻ khó hơn đó.

View attachment 116179
Tại sao Plus Google bị từ chối hết vậy ?
AD bảo cứ đăng mà đăng lại bị từ chối hết 1 loạt.

Google Plus quá dễ dàng để Post mà hiệu quả không cao lắm nên mình phải bỏ ra rồi. Bạn thông cảm nha.

đêm qua shin có tổng kết ngày 1 . cái số tiền đã đc tổng hiện hq ấy là chắc chắn mình đc nhận rồi đúng k? @creatlovex
mong rằng cuối ngày nào shin cũng tổng để bik xem ngày ae làm đc bao nhiêu

Riêng cái Group facebook thì admin nên chấp nhận tất cả các group đi vì group về coin thì cực ít với lại số lượng thành viên k đc nhiều
mình có những group số lượng vài trăm nghìn thành viên. Post vào đó chẳng phải hiệu quả hơn rất nhiều sao?
Cứ gì phải group về coin đâu !

Riêng cái Group facebook thì admin nên chấp nhận tất cả các group đi vì group về coin thì cực ít với lại số lượng thành viên k đc nhiều
mình có những group số lượng vài trăm nghìn thành viên. Post vào đó chẳng phải hiệu quả hơn rất nhiều sao?
Cứ gì phải group về coin đâu !
mấy cái group không nghiên về coin thì ngta có biết MOZO hay ICO là gì đâu mà hiệu quả được bác? Có khi BITCOIN họ còn không biết hoặc không muốn tham gia hoặc lại nghĩ nó là lừa đảo nữa là...:D:D

mấy cái group không nghiên về coin thì ngta có biết MOZO hay ICO là gì đâu mà hiệu quả được bác? Có khi BITCOIN họ còn không biết hoặc không muốn tham gia hoặc lại nghĩ nó là lừa đảo nữa là...:D:D
nhiều ng k biết nhưng khi họ đọc lời giới thiệu thì họ mới bắt đầu tìm hiểu và chơi. Chứ làm gì có ai là biết từ đầu đâu bạn.
bao giờ chẳng có người mới người cũ. nếu cứ chỉ giới thiệu những người đã biết thì loanh quanh chúng mình tự chơi với nhau ak.
quan trọng nhất vẫn là hướng tới số lượng đông đảo người biết đến mới đc. Mấy nhóm coin lèo tèo vài k thành viên so với group vài trăm k thành viên thì cũng phải khác nhau chứ

nhiều ng k biết nhưng khi họ đọc lời giới thiệu thì họ mới bắt đầu tìm hiểu và chơi. Chứ làm gì có ai là biết từ đầu đâu bạn.
bao giờ chẳng có người mới người cũ. nếu cứ chỉ giới thiệu những người đã biết thì loanh quanh chúng mình tự chơi với nhau ak.
quan trọng nhất vẫn là hướng tới số lượng đông đảo người biết đến mới đc. Mấy nhóm coin lèo tèo vài k thành viên so với group vài trăm k thành viên thì cũng phải khác nhau chứ
Đồng ý với bác nhưng chỉ 1 phần thôi, đa số người ta thích tự tìm hiểu hơn cơ, mà những người muốn tìm hiểu thì chắc chắn họ sẽ tham gia vào các group crypto cả rồi. Vì nó sẽ chuyên hơn, bác vào group không liên quan post bài sẽ lại bị cho là lùa gà ấy :D:D Với cả hơn hết là chả ai lại chấp nhận bỏ tiền vào cái mà mình chưa hề biết gì hay chỉ sơ sơ qua vài lời giới thiệu trong khi ICO đã bắt đầu và sẽ nhanh chóng kết thúc rồi. Em thì nghĩ thế thôi, còn ý kiến mỗi người mỗi khác, thực tế lại càng khác :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,490
169,818
Latest member
thuvienmobilenet

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom