Chương trình 6: Thiên tài chia sẻ

Em vừa vào check thì thấy mod @thaikhanghn đã duyệt từ chối khá nhiều bài trên reddit và cả các link fb..mặc dù em check lại thì thấy tất cả các link vẫn còn, chưa có link nào bị xóa. Vậy thì lý do mod đã từ chối là gì nhỉ?

- Mod nào đi qua xem giúp em lý do với :popo_cry::popo_cry:

Sáng mình có nói rồi mà, cậu login thì vẫn thấy bài cậu, nhưng chế độ khách hoặc ng khác login thì thấy bài cậu có 1 chữ huyền thoại " REMOVE ":popo_adore::popo_adore::popo_adore:

Em vừa vào check thì thấy mod @thaikhanghn đã duyệt từ chối khá nhiều bài trên reddit và cả các link fb..mặc dù em check lại thì thấy tất cả các link vẫn còn, chưa có link nào bị xóa. Vậy thì lý do mod đã từ chối là gì nhỉ?

bác xem vẫn còn nhưng bác bật tap ẩn danh rồi vào lại link sẽ thấy đã bị xóa.

Bị xóa hết rồi @@!,

xác nhận bị xoá hàng loạt . sáng giờ mỏi ass nó xoá sạch

Các bạn tạm thời ngưng chia sẻ lên Facebook nhé.

Cám ơn các bạn.

Giờ đăng bài lên reddit vẫn được chứ Mod
chỉ stop Facebook thôi bạn
"Các bạn tạm thời ngưng chia sẻ lên Facebook nhé."

Pending là mình đang join group kín mới check được. Bị reject thì do bài đã bị xoá hoặc chế độ ko công khai mình ko xem được. Link nào bị nhầm lẫn phiền bạn cứ inbox trực tiếp mình check lại nhé.
Cám ơn bạn!

Pending là mình đang join group kín mới check được. Bị reject thì do bài đã bị xoá hoặc chế độ ko công khai mình ko xem được. Link nào bị nhầm lẫn phiền bạn cứ inbox trực tiếp mình check lại nhé.
Cám ơn bạn!
trương trình post bài trên fb bị dừng vĩnh viễn rồi à bác

Lúc chưa em có kháng nghị với fb rồi giờ vào thấy như này thì có cho share lên fb nữa không các mod ơi??

Attachments

36.3 KB · Views: 74
Last edited:
nhiều ng dùng trùng bài quá nên bị facebook đánh dấu hết rồi

Lúc chưa em có kháng nghị với fb rồi giờ vào thấy như này thì có cho share lên fb nữa không các mod ơi??
Ngừng facebook cho tới khi có thông báo tiếp theo nhé bạn.

Cám ơn bạn!
Mod check lại giúp em 2 link chỗ #1337, #1411 với nhé!

Đội ngũ spam mạnh quá biểu ai chịu nổi. rồi sẽ tới chỗ khác block thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,602
170,707
Latest member
haihoang1401
Back
Top Bottom