Chương trình 6: Thiên tài chia sẻ

ngay từ đầu mình thấy cách này hơi sai sai rồi, 1 community chỉ nên post 1 đến 2 bài thôi, và giới hạn mỗi thành viên trong 4rum chỉ dc post tối đa 1 số lượng nào đó, bài viết thì nên mỗi người tự viết để tránh bị facebook đánh dấu, trả coin sẽ trả theo chất lượng từng bài.

nghĩa là ad cấm k cho share facebook nữa hay sao . mình post bị lsao đâu mà mấy ông kêu toáng lên thế .

bị nó báo spam cả lũ kìa o_O
đúng là spam cả lũ, nhưng cả lũ đó là đi spam, bị fb nó gạch thì đúng rồi.
Ai biết mánh khóe spam fb thì mới ăn đc vụ này. Đa số AE trong topic này đều ko có kinh nghiệm spam fb thì bị dính chưởng thôi.

đêm qua shin có tổng kết ngày 1 . cái số tiền đã đc tổng hiện hq ấy là chắc chắn mình đc nhận rồi đúng k? @creatlovex
mong rằng cuối ngày nào shin cũng tổng để bik xem ngày ae làm đc bao nhiêu

Chào, đó là con số tính tạm trước nha. Vì tất cả phải là Approved thì mới là con số cuối cùng đó bạn.

View attachment 116182
cho em hỏi hôm qua có làm mà sao nay không có tên vậy

Bạn chịu khó tìm ở phía dưới là sẽ thấy nha.

mới post FB bị như vậy luôn :D
View attachment 116181

Nó đâu ghi giới hạn gì đâu bác.

Mục đích dự án này giới thiệu nhiều người biết để mua. Nếu nó bán hết trước thì còn đâu cho người khác mua nữa. Dự án này đâu chỉ có mỗi forum mình đối tác nhiều forum khác nữa mà. Nếu hot thì hết trước thời gian bán là bình thường. Nói chung để admin vào xác thực xem thế nào.

bị xóa spam hết rồi :eek::oops:o_O

FB vừa quét, tất cả những link liên quan đến MOZO đều bị xóa hết rồi :D

link chia sẻ lên fb mà k bị xóa thì bh vẫn dc hả sếp. mấy link e vừa làm có sao đâu @@

trương trình post bài trên fb bị dừng vĩnh viễn rồi à bác

Lúc chưa em có kháng nghị với fb rồi giờ vào thấy như này thì có cho share lên fb nữa không các mod ơi??

nhiều ng dùng trùng bài quá nên bị facebook đánh dấu hết rồi

Ad k cấm FB hả bác

Chương trình này sẽ kéo dài đến hết Crowdsale nha. Nhưng hiện tại chúng ta cần phải tổ chức lại một xíu để FB không cho rằng chúng ta SPAM nữa. Các bạn có ý gì không?

Em vừa vào check thì thấy mod @thaikhanghn đã duyệt từ chối khá nhiều bài trên reddit và cả các link fb..mặc dù em check lại thì thấy tất cả các link vẫn còn, chưa có link nào bị xóa. Vậy thì lý do mod đã từ chối là gì nhỉ?

- Mod nào đi qua xem giúp em lý do với :popo_cry::popo_cry:

Chắc là MOD đã kiểm tra lại cho bạn rồi đúng không?

Giờ đăng bài lên reddit vẫn được chứ Mod

Đúng rồi bạn, bạn vẫn có thể Post lên Reddit nha. Và bạn chú ý để đừng bị xoá là được.

ngay từ đầu mình thấy cách này hơi sai sai rồi, 1 community chỉ nên post 1 đến 2 bài thôi, và giới hạn mỗi thành viên trong 4rum chỉ dc post tối đa 1 số lượng nào đó, bài viết thì nên mỗi người tự viết để tránh bị facebook đánh dấu, trả coin sẽ trả theo chất lượng từng bài.

Mọi người cũng đã cố gắng hết sức để không bị giống SPAM là chuẩn bị bài viết rõ ràng rồi. Nhưng có vẻ nhiều người Post quá nên mới ra tình cảnh này. Có gì bạn giúp mọi người một ý tưởng để mọi người cùng Post mà không bị liệt kê vào danh sách SPAM giúp mọi người nha.

Bao giờ tổng kết và nhận token thế các bác ?!

Khi nào hết Crowdsale hoặc có thể mình sẽ gửi sớm trước một phần nha.

Chắc là MOD đã kiểm tra lại cho bạn rồi đúng không?
còn sót 2 link ở #1337 với #1411 bác ơi!Em thấy link vẫn còn mà..còn ý fb thì em thấy bt lại rồi :D giờ muốn chắc ăn thì thêm mắm thêm muối vào, mỗi người tự xào nấu lại cho nó khác khác nhau chắc ok thôi mà :p:p

còn sót 2 link ở #1337 với #1411 bác ơi!Em thấy link vẫn còn mà..còn ý fb thì em thấy bt lại rồi :D giờ muốn chắc ăn thì thêm mắm thêm muối vào, mỗi người tự xào nấu lại cho nó khác khác nhau chắc ok thôi mà :p:p
Mình sẽ check lại vài lần từ đây tới end ICO nên các bạn cứ yên tâm ko sợ bị mất đâu.

chắc phải chuyển sang cày redit thôi,có cái fb ngon mà không làm được chán mớ đời

Mình sẽ check lại vài lần từ đây tới end ICO nên các bạn cứ yên tâm ko sợ bị mất đâu.
okay..cảm ơn mod nhé!
- bác Shin chỗ tạm tính trước sai sai rồi á :popo_big_smile::popo_big_smile: 1 link ~20k VNĐ thì cái ông @laiducnam23 làm hơn 1k7 link mà được Approved hết là được hơn 30 củ rồi, ôi ip X đã thuộc về bác :D:D

chắc phải chuyển sang cày redit thôi,có cái fb ngon mà không làm được chán mớ đời
reddit nó có bot remove đó bác đừng làm chi cho tốn công :oops::oops: sáng giờ em làm cái nào nó xóa sạch cái đó luôn ý

Giờ chỉ mong các mod cho được phép post fb tiếp thôi :p:p fb vẫn ngon chán, đi đâu cũng thấy toàn mozo :popo_beauty:

reddit toàn ăn banned thôi, ko ăn thua đâu, chịu khó vào forum đăng :popo_angry:

Kiểu này muốn đăng vào group FB chắc phải để link rút gọn, mà để link rút gọn thì sai rule với các group, nan giải :confused:

giờ vào forum cũng thấy spam mấy topic mozo, mai có khi mấy ông mod vào lại xóa sạch sẽ :popo_baffle:

Hóng đăng lại facebook :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,614
170,723
Latest member
thandieudaihiep
Back
Top Bottom