Chương trình 6: Thiên tài chia sẻ

đăng vào group facebook nào cũng đc đúng không hả ad.
miễn sao trên 1k thành viên đúng k ạ
Miễn trên 1k thành viên là được bạn nhé. Mình chỉ có thể giải đáp trong phạm vi hiểu biết của mình, những vấn đề khác nhờ @Shin giải đáp cho các bạn nhé.

đăng vào group facebook nào cũng đc đúng không hả ad.
miễn sao trên 1k thành viên đúng k ạ
trên 1k mem và là group mmo nghiên về crypto ý chứ ông post vào mấy cái phụ nữ làm đẹp là mệt à :popo_big_smile::popo_big_smile: tốt hơn hết thì cứ đi vào các group có sẵn mà #1 có đưa ra chỗ 2k+ cộng đồng ấy :popo_beauty::popo_beauty:

Vạn sự khởi đầu nan. Mình nghĩ các bạn đã quen với cái này rồi và đang tăng tốc lên.

Hãy lấy phần thưởng lớn hơn iPhone X nào.

chỉ cần đăng và được giữ bài, trùng cũng vẫn đc tính phải ko ad

Mỗi Community bạn chỉ được Post 1 bài thôi nha. Nếu bị xoá thì bạn có thể Post lại để tránh trùng lặp với người khác.

cái này đăng bài thôi chứ có phải share đâu phải không các bác?

Bạn cần đăng bài nha. Vì chỉ có những Group thì mới có đúng đối tượng người mà MOZO cần đó bạn.

Post bài viết trên facebook nhiều rất dễ bị dính spam . Nhìn phần thưởng lại hơi ít :(

Mình là không đủ can đảm đăng lên Group FB. Trên FB giờ đăng gì lên trước tiên sẽ bị ăn chửi, hội đồng trước, đau lắm :oops:

Bạn có thể sử dụng nhiều tài khoản để Post nha, và cũng không chỉ có FB, còn nhiều loại Community khác đó.

- Tại sao có link được 3 có link được 5, 20 token vậy nhỉ? không phải đều đồng 10 token/link à? :eek::eek:

- Một group mình đăng nhiều link khác nhau liệu có hợp lệ không ạ? Hay là bắt buộc mỗi 1 cộng đồng chỉ được 1 link ref thôi? :confused::confused:

các bác có để ý k?
ad bảo là mỗi link share là 10 token .
sao đọc trong bảng tính có link 10 có link 3 có link 5 rồi có link lại 20 nhỉ , k hiểu cách tính của ad ntn .

Có thể lúc kiểm duyệt mọi người quên gì đó. Mình chỉnh lại rồi nha.

anh cho em hỏi mình đăng mà trùng bài với group người khác vẫn đc tính chứ anh, miễn là vẫn còn bài đến khi mod duyệt là ok phải ko nhỉ :)

Trùng bài với người khác thì không sao nha. Bạn vẫn được tính

cho e hỏi là admin trả tiền cho link của mình ạ ?

Mình sẽ gửi bạn MOZO Tokens với giá trị tương đương $0.09/1 Token. Sau khi lên sàn ngày 8/8/2018 là bạn có thể bán ra nha. Bạn có thể tham khảo thêm ở Topic này: https://mmo4me.com/threads/kiem-tien-that-tu-bounty-voi-mmo4me.372728/

nếu làm đủ 130 link thì gửi đi đâu hả ad

Bạn điền Form theo hướng dẫn ở Bài #1 là được nha: https://docs.google.com/forms/d/e/1FAIpQLSeq5zV4ta3gR0ROT1JYaUb8PlYfgLvzSu_kHfv0jio8z4Q9og/viewform

tiêu rồi, lúc điền from em bị lộn chỗ ngôn ngữ anh mà để việt rồi tiêu đề nhiều lúc cũng bị chọn sai nữa :3 hy vọng các mod lúc chấm châm chế cho qua lỗi sai sót này với nhé! :oops::oops:

Không sao nha bạn. Quá trình kiểm tra diễn ra bằng thủ công, nên mọi người sẽ hiểu và tính cho bạn nếu vẫn thoả các điều kiện.

#8 là của em bác ạ, thấy để pending, note profile là sao ạ? có cần em bổ sung thêm gì chăng? :confused::confused:

Với trường hợp đó thì bạn chỉ cần vào Form này cập nhật Profile Forum của bạn là xong nha:
Và hình như bạn có cập nhật rồi nên bạn không cần phải lo nữa đâu.

bắt đầu từ hôm nay rồi hả a.
:( thế là mất 1 ngày rùi . mấy giờ thì đóng form kết thúc 1 ngày hả anh

Còn nhiều thời gian lắm bạn. Tăng lên một xíu cho các ngày tiếp theo là được thôi.

Post nội dung khác với nội dung bài viết mẫu được ko ad???

Cái này được nha bạn, các bài có sẵn chỉ là mẫu để giúp các bạn Share nhanh hơn thôi. Nếu bạn có bài viết khác tốt hơn thì cứ sử dụng nha.

Tối đa 1 ngày 130 link thôi ạ ?

Hiện tại không có tối đa, 130 là con số tượng trưng thôi. Bạn có thể cố gắng hơn số đó để lấy Winner nha.

bác đùa em . 1 ngày 130 link k đơn giản đâu . khoai đấy .

Bạn chỉ cần cố gắng 7 ngày nữa thôi là sẽ đạt được những gì bạn muốn.

Đời đúng là không thể ngờ được :D:D trước đây mình rất ghét các thành phần chuyên đi spam link mà thật không ngờ hôm nay mình lại trở thành người trước đây mình ghét :oops::oops: mà công nhận phục mấy ông đi spam thật, giờ mới biết nỗi khổ của họ, xin vào group trả lời câu hỏi không cũng đủ mệt rồi, mình đã xin vào được hơn 330 group mà số group đã duyệt vào chưa được 30 group nữa :(:( đã vậy vào được rồi chưa kịp mừng thì đăng bài gặp ngay các group quản lí chặt quá phải chờ phê duyệt thì đúng là tập xác định luôn @@ nhìn vậy chứ không phải vậy đâu.

Đời luôn là mơ mà bạn. Còn 7 ngày nữa thôi, mọi thứ sẽ thuộc về bạn.

Dễ gì được bác :))

Chỉ cần muốn là được mà bạn, chỉ cần 7 ngày cố gắng sẽ mang lại thành quả rất lớn.

thôi rồi lượm ơi @@ View attachment 116104

tập xác định thứ 2 @@View attachment 116117

Thua keo này, ta bày keo khác, còn nhiều lựa chọn lắm. Chỉ còn 7 ngày nữa thôi.

có đc thì chưa kịp để ad check đã bị xóa rùi. tớ thấy mấy cái spam trên reddit đã bị xóa rùi.

BQT sẽ cố gắng kiểm tra sớm nhất có thể cho các bạn nha.

View attachment 116128 View attachment 116129

Cùng 1 bài viết, khi login vào acc thì sẽ thấy
Khi đăng nhập ở chế độ khách thì hiện " Đã xóa "

Vậy trường hợp này tính thế nào mấy a ? Hợp lệ hay ko hợp lệ ?

Những bài Post vào những Channel có trên 1k Sub thì hợp lệ hết nha bạn. Miễn là còn tồn tại đến lúc BQT kiểm tra là được.

trên 1k mem và là group mmo nghiên về crypto ý chứ ông post vào mấy cái phụ nữ làm đẹp là mệt à :popo_big_smile::popo_big_smile: tốt hơn hết thì cứ đi vào các group có sẵn mà #1 có đưa ra chỗ 2k+ cộng đồng ấy :popo_beauty::popo_beauty:

Chính xác luôn bạn. Community phải có liên quan đến Cryptocurrency nha mọi người.

vậy các group ko liên quan đến cryp có được tính ko nhỉ? nếu chỉ cryp thì mình thấy ko có mấy.

vậy các group ko liên quan đến cryp có được tính ko nhỉ? nếu chỉ cryp thì mình thấy ko có mấy.
ko dc tính đâu bác, có ds hơn 2000 cộng đồng mà

ko dc tính đâu bác, có ds hơn 2000 cộng đồng mà
2k nhưng group fb thì khoảng vài trăm, rồi chưa kể là phải xin phép vào group và 99% là người ta sẽ ko duyệt bài nếu quá nhiều người đăng về 1 site, nói chung là khó nhằn

2k nhưng group fb thì khoảng vài trăm, rồi chưa kể là phải xin phép vào group và 99% là người ta sẽ ko duyệt bài nếu quá nhiều người đăng về 1 site, nói chung là khó nhằn
chuẩn bác ơi, biết là khó, nhưng nếu là dễ thì còn có j đáng kể :popo_boss:

cho hỏi đoạn này ghi sao ạ

Cho mình cập nhật bài viết mới để hỗ trợ các bạn kiếm được nhiều Ref hơn. Các bạn tham khảo ở đây nha:
Và cuối ngày mình sẽ cập nhật thành quả của các bạn một xíu để lấy tinh thần nha.

Hôm qua mình ko đọc kỹ 1 post/ 1 Community e lỡ post 2 lần rồi có sao k ad :rolleyes:
Sẳn tiện cho e hỏi cái form sao k thấy chọn tiêu đề gì nữa

BQT sẽ có người kiểm tra nên bạn yên tâm. Và bạn cố gắng lần tới đừng Add 1 Link nhiều lần nữa là được.

Form mình đã bỏ đi để cho các bạn cập nhật nhanh hơn và có vài người tự viết bài để tăng hiệu quả cao hơn đó.

spam fb, vớ vẩn nó block là toi :popo_beat_shot:

die 2 acc rồi đây nè bác :3

ai lập ra hướng đi đc ko , chứ mình thấy bi quan quá

Mình có tạo bài viết mới ở đây để hỗ trợ các bạn Post bài tốt hơn ở đây. Bạn tham khảo nha:

Sợ nhất khoản block tên miền!

phải rút ngắn tên miền ko là :popo_baffle:

Không sao nha bạn, vài ngày FB không Block đâu.

mong @Shin gỡ trang bitcointalk.to ra nhé, đấy là trang phishing

Cám ơn bạn nhiều nha. Trang đó đã được gỡ ra rồi.

rõ ràng có quá nhiều Blog không cho phép đăng bài mà vẫn thấy trong danh sách,
Những Google Plus không còn được + Token vẫn thấy nằm ở lại và site band.us có được duyệt hay không ???

Bạn cứ Post nha. Nếu mình thấy chỗ đó không hiệu quả thì mình sẽ báo ngưng sau.

Chúng ta cần tiếp cận đến thị trường Crypto thì mới đúng khách hàng mà MOZO cần nha bạn. Những người thường họ không hiểu cái này là gì thì kết quả Marketing sẽ không có.

Còn rất nhiều cộng đồng khác đó bạn. Bạn có thể tự tìm thêm cũng được nha: Facebook, Reddit, Forum,...

View attachment 116143
cho hỏi đoạn này ghi sao ạ

Bạn để là 0 hết nha.

Admin cho hỏi là các cộng đồng reddit liên quan đến Coin có đc k? Miễn là cộng đồng hơn 1k mem !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,337
170,460
Latest member
thayphamduc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom