Chương trình 6: Thiên tài chia sẻ

Không phải thành viên diễn đàn làm có được không nhỉ,muốn rủ mấy đứa em làm cùng

1 foroum mà 2 member của MMO cùng đăng thì có đc tính ko @Shin
được mà bác, cùng 1 group nhiều người post vẫn được mà :popo_big_smile::popo_big_smile:

- Hôm nay đi chơi về vui vãi :D:D check lại thấy link mình đa số đều đã được chấp nhận, chỉ có duy nhất 1 link bị miss do ad group đã xóa bài mất - nhọ :oops::oops: không uổn công bị khóa nick:popo_big_smile::popo_big_smile: lại có động lực đi spam tiếp rồi, cảm ơn các mod..mong các mod sẽ tranh thủ thời gian đi duyệt sớm sớm tí hehe..

Last edited:
Sáng nay mình vào cái file theo dõi token mình làm thì thấy có tên mình với số tiền làm đc. Giờ vào thì tên mình lại bị xóa mất chẳng còn nữa. Ko hiểu admin và các mod làm ăn kiểu gì nữa đây :))
Thôi chúc mọi người làm dự án này vui vẻ và thành công. Mình chờ xem sao vậy :))

ví dụ share vào gr fb kín thì sao các mod check được

cái chọn ngôn ngữ ở phần điền link đã post thì chọn ngôn ngữ bài viết hay là chọn ngôn ngữ của group fb vậy add?

cái chọn ngôn ngữ ở phần điền link đã post thì chọn ngôn ngữ bài viết hay là chọn ngôn ngữ của group fb vậy add?
Mình thì hiểu là ngôn ngữ của bài viết nhưng nói thật thì cả 2 cũng như 1 mà? ví dụ vào group toàn người Việt, ngôn ngữ của group cũng là Việt mà bác lại đi post bài Tiếng Anh sao? :popo_big_smile::popo_big_smile:

Last edited:
Lại 1 em nữa đã ra đi :oops::oops:

Đăng ít thôi, ko nó lại block cho cả lố thì còn mệt hơn :))
Cả ngày em đi chơi mới về post được vài bài đấy bác ạ :popo_cry::popo_cry: mấy cái bài chờ phê duyệt bữa giờ chưa thấy được duyệt bài nào luôn :popo_big_smile::popo_big_smile: vừa check thì thấy bị xóa hết mớ link rồi nên số lần từ chối cũng nhiều lên hic..như này chắc k lấy được cái IP X của bác Shin rồi =))))

Đã có thông kê tạm thời cho ngày hôm này rồi. Chúc mừng các bạn nha.

Có tới 4 người đạt 3 con số hôm nay rồi: @laiducnam23 @OOooDuNguyen1197ooOO @creatlovex @trandinhkhanhnt

Admin cho hỏi là các cộng đồng reddit liên quan đến Coin có đc k? Miễn là cộng đồng hơn 1k mem !

Được nha bạn, nhớ là phải là channel nha, và Topic của bạn phải còn sống đó

Sáng nay mình vào cái file theo dõi token mình làm thì thấy có tên mình với số tiền làm đc. Giờ vào thì tên mình lại bị xóa mất chẳng còn nữa. Ko hiểu admin và các mod làm ăn kiểu gì nữa đây :))
Thôi chúc mọi người làm dự án này vui vẻ và thành công. Mình chờ xem sao vậy :))

Cái Profile Forum mau cập nhật đi ạ :popo_cry::popo_cry: làm r mà ko thấy tên đâu :popo_beat_brick:

Mìnhd đã cập nhật Profile đầy đủ rồi nha. Các bạn thử xem nha.

Bạn chọn ngôn ngữ theo bài viết giúp mình nha.

1 foroum mà 2 member của MMO cùng đăng thì có đc tính ko @Shin

Hiện tại là được nhà bạn.

Không phải thành viên diễn đàn làm có được không nhỉ,muốn rủ mấy đứa em làm cùng

Hiện tại là được nha bạn,

được mà bác, cùng 1 group nhiều người post vẫn được mà :popo_big_smile::popo_big_smile:

- Hôm nay đi chơi về vui vãi :D:D check lại thấy link mình đa số đều đã được chấp nhận, chỉ có duy nhất 1 link bị miss do ad group đã xóa bài mất - nhọ :oops::oops: không uổn công bị khóa nick:popo_big_smile::popo_big_smile: lại có động lực đi spam tiếp rồi, cảm ơn các mod..mong các mod sẽ tranh thủ thời gian đi duyệt sớm sớm tí hehe..

Chúc mừng bạn nha. Sắp thành công rồi đó

ví dụ share vào gr fb kín thì sao các mod check được

mod join vào check chứ sao, ko phải lo :D

@creatlovex trả lời giúp mình rồi đó. Nếu BQT join mà vẫn không kiểm tra được nữa thì sẽ liên lạc với bạn để kiểm tra.

Sếp bảo làm hết ngày rồi tổng kết cho anh em lấy động lực mà nhìn tổng kết cái nản luôn, cày từ sáng đến giờ được 0,052$ :(

Cả ngày em đi chơi mới về post được vài bài đấy bác ạ :popo_cry::popo_cry: mấy cái bài chờ phê duyệt bữa giờ chưa thấy được duyệt bài nào luôn :popo_big_smile::popo_big_smile: vừa check thì thấy bị xóa hết mớ link rồi nên số lần từ chối cũng nhiều lên hic..như này chắc k lấy được cái IP X của bác Shin rồi =))))

Các bạn thông cảm nha. Nhiều Links quá BQT kiểm tra không kịp đó. Bạn chịu giúp mình kiễn nhẫn đợi xíu nha.

cái 1260 là cái gì thế ad . mình kiểm tra sao nhiều link pending vậy
nhìn bảng kia mình k hiểu ad có thể giải thích giùm mình đc k ?

sao mới được có 0.133$ ta :(
là 133$ đó bác ơi
cái 1260 là cái gì thế ad . mình kiểm tra sao nhiều link pending vậy
nhìn bảng kia mình k hiểu ad có thể giải thích giùm mình đc k ?
1260 là số token bạn kiếm dc, pending là ad chưa kiểm tra link của bạn được, lúc khác ad join vào gr dc thì mới kiểm tra

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,480
169,806
Latest member
tnmt

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom