Chung tay bình ổn giá WMZ!

ah cái này exz.vn con nguyên ( 26804.67z ) .chỉ có thu vào gần như không bán ra . chỉ là chuyển tiền từ ví này sang ví khác trong cùng 1 acc thôi . chuẩn bị fix về ví exz nhé

Được như bạn tính thì tốt quá . hàng găm mua vào 21.2 đến giờ bán ra còn 21.0 rồi

Không phải ai cũng biết và hiểu đâu cậu ơi ^^

ngâm dấm đi bà con ơi PM và WMZ giảm quá đi mất thế này sell làm gì cơ chứ , xót quá tỷ giá chưa bằng Paypal thì nản

giảm chơi theo kiểu giảm, tăng chơi theo kiểu tăng, đều có lợi hết :D

http://mmo4me.com/showthread.php?120567-Can-mua-200-WMZ-gia-195-qua-VCB-EAB

AE vào ném gạch nhé =))

Biết rõ là sẽ chẳng ai chịu sell cái giá "mới ngủ" này nhưng mà, với những newbie, những MMO mới quay trở lại,... sẽ nhầm tưởng là giá WMZ bây giờ đã hạ còn 19.5 nên hệ lụy là mem sẽ đăng tin topic sell 19.5.

Cái này mình rõ nhất, bởi chính mình là người đã từng chơi trò ép giá này khi giá PZ từ 19.5 tụt xuống 18. Lúc đó hình như PZ chuyển qua eGOPAY THÌ phải, và mình đã dự đoán giá pz sẽ giảm, nên mình đã xung phong đăng topic giá 18. Ai dè, ae đều theo.

Nhưng người ơi đó là nếu, còn WMZ chẳng có tý biến động nào để mà các "anh" ép giá xuống 19.5 đâu? Mà chỉ có chính cái lòng tham "vô đáy" của các exchanger biến động đấy thôi.

p.s: lúc đó cũng ko ex pz đâu nên chẳng có gì để trục lợi cả , với lại vốn ít, chỉ là thử xem sao..

Last edited by a moderator:
lúc nào cần tiền đổ xăng thì bán 3$ còn lại ngâm dấm :binhsua16:

lúc nào cần tiền đổ xăng thì bán 3$ còn lại ngâm dấm :binhsua16:

Chuẩn, bí lắm mới phải bán, còn lại AE hạn chế tối đa bán giá 20, thi thoảng "đăng topic sell giá 21 chơi, dù biết ko ai mua nhưng sẽ tạo ra những hiệu ứng bất ngờ đấy"

tình hình là ai mún bán cứ ghi 21k, mọi ng hay nhìn giá của các ex nên cứ nghĩ WMZ hạ giá thành ra bán với giá cũng thấp lè tè... cứ ex hạ giá rồi nhà nhà hạ giá thì thành ra WMZ rớt giá :)

giá wmz ai tác động vào nhiều nhất ta,,,,,100wmz ko được 2 chai thì chắc ko bán được rùi, chờ giá lên 25 rùi bán thử xem sao

giá wmz ai tác động vào nhiều nhất ta,,,,,100wmz ko được 2 chai thì chắc ko bán được rùi, chờ giá lên 25 rùi bán thử xem sao

đợi đc k ấy chứ
hay lại mốc mồm nữa cậu :D

ai thấy đc thì bán k đc thì găm
mà cái exchangvn bán 219
ma tây mua :|

Giá 25, bác đã ăn Tết Côngô bao giờ chưa?

đợi đc k ấy chứ
hay lại mốc mồm nữa cậu :D

ai thấy đc thì bán k đc thì găm
mà cái exchangvn bán 219
ma tây mua :|

Giá 25, bác đã ăn Tết Côngô bao giờ chưa?
Sao ngân hàng WMZ nó ko làm trạm ATM cho rút tiền $wmz ở việt nam cho khỏi rao bán ở trên mmo nhỉ...mà bây h các exchanger ko đồng lòng nâng giá lên 22 thì bán ra lời nhiều hơn nữa ta

Sao ngân hàng WMZ nó ko làm trạm ATM cho rút tiền $wmz ở việt nam cho khỏi rao bán ở trên mmo nhỉ...mà bây h các exchanger ko đồng lòng nâng giá lên 22 thì bán ra lời nhiều hơn nữa ta

Các exchanger mặc kệ Thà tỷ giá thu mua và bán ra nó giảm như PM thì còn chấp nhân đc là do chính PM nó biến động, nhưng đằng này giá thu mua thì thấp = PP, giá bán lại quá cao, chứng tỏ bản thân WMZ không có biến động mà do lòng tham của exchanger, nếu giá bán hạ thì đã không có topic này.

Thấy ae bị hút máu, rất là bất bình nên kêu gọi, chung tay, đây là lợi ích chung của AE, mặc dù mình cũng từ là exchanger (đã nghỉ hưu, tương lai sẽ trở lại) nhưng ăn cũng ăn vừa phải. Mà chạm đến lợi ích chung của ae mà ae vẫn không thể đồng lòng, chung tay nữa thì mình cũng bó tay rồi.

Last edited by a moderator:
Mua vào thấp còn bán ra cao!! Phong cách của exxchanger Việt Nam :d có gì đâu ! Họ tranh thủ kiếm lời!

Mai tui đóng bảo hiểm mua 21.2 bán 21.6 vậy mới soock

http://mmo4me.com/showthread.php?120567-Can-mua-200-WMZ-gia-195-qua-VCB-EAB

AE vào ném gạch nhé =))

Biết rõ là sẽ chẳng ai chịu sell cái giá "mới ngủ" này nhưng mà, với những newbie, những MMO mới quay trở lại,... sẽ nhầm tưởng là giá WMZ bây giờ đã hạ còn 19.5 nên hệ lụy là mem sẽ đăng tin topic sell 19.5.

Cái này mình rõ nhất, bởi chính mình là người đã từng chơi trò ép giá này khi giá PZ từ 19.5 tụt xuống 18. Lúc đó hình như PZ chuyển qua eGOPAY THÌ phải, và mình đã dự đoán giá pz sẽ giảm, nên mình đã xung phong đăng topic giá 18. Ai dè, ae đều theo.

Nhưng người ơi đó là nếu, còn WMZ chẳng có tý biến động nào để mà các "anh" ép giá xuống 19.5 đâu? Mà chỉ có chính cái lòng tham "vô đáy" của các exchanger biến động đấy thôi.

p.s: lúc đó cũng ko ex pz đâu nên chẳng có gì để trục lợi cả , với lại vốn ít, chỉ là thử xem sao..
mấy thằng phá giá vào đây mà xem hậu quả tụi bây gây ra cho cộng đồng nè , 19.5 đã góp mặt trong box trade

Hôm nay sell hết Z rùi , sell có 20.4
Mai hoặc mốt tiền về , sẽ rao giá 21 cho Z bình phục trở lại

Chẵng lẽ Z nó cấm IP mỹ lun mới hạ giá theo sao :binhsua87:

nói chung thì ai bất đắc dĩ hoặc thiếu hiểu biết về giá trị đồng tiền mình làm đc thì cứ tự nhiên bán giá đó ;)
Còn ai làm đc nhiều tiền thì tự họ biết sẽ phải làm thế nào để cho quyền lợi của mình đc bảo đảm.

số người bán Z giá bèo cũng ko nhiều, còn số người Ủ Z đợi tăng giá mới là đông kia kìa :D
Báo danh đang ủ 600 và tiếp tục tăng theo từng ngày :binhsua14:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week