Chung tay bình ổn giá WMZ!

BuyLR

Senior
Reactions
701
MR
0.441
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Cái gì cũng thấy giảm :binhsua09:

Chỉ mỗi tình yêu dành cho gia đình là không bao giờ giảm. :D

Mà ACE cứ đồng lòng ký tên ủng hộ ko bán với giá dưới 21k. Chẳng ai sell nữa thì giá sẽ tăng trở lại thôi. Chứ ACE cứ nhìn qua vấn đề rồi bảo nó khó, thế này thì đúng thật là khó cả năm luôn chứ chẳng đùa :D

Nếu ACE bằng lòng với mức giá thấp như hiện nay thì cũng chẳng sao, không nói làm gì.

P.S: Theo mình, giờ chỉ cần một chương trình đầu tư HOT nào đó như JSS, Zeek: nhu cầu = cung. Giá tự khắc sẽ tăng.

Last edited by a moderator:

nguyenduong90

Hero
Verified
Reactions
2,179
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Chỉ mỗi tình yêu dành cho gia đình là không bao giờ giảm. :D

Mà ACE cứ đồng lòng ký tên ủng hộ ko bán với giá dưới 21k. Chẳng ai sell nữa thì giá sẽ tăng trở lại thôi. Chứ ACE cứ nhìn qua vấn đề rồi bảo nó khó, thế này thì đúng thật là khó cả năm luôn chứ chẳng đùa :D

Nếu ACE bằng lòng với mức giá thấp như hiện nay thì cũng chẳng sao, không nói làm gì.

sao cậu không mua lại giùm vậy ?

dinhbuu144

Banned
Reactions
1,867
MR
0.000
trừ khi có nguồn cầu tăng mạnh đột ngột và kéo dài, nếu ko sẽ khó mà chống lại sự liên kết của các exchanger. khi nào có sự chênh lệch ko lớn giữa rao bán và sell site thì khi đó giá mới bình ổn được ở mức cao. còn bây giờ tình hình mua z ở forum cũng ko cao, mà sell nhỏ lẻ lại ưa lựa chọn auto vì sợ scam. site auto thì ko ai chịu nâng giá riêng. nói chung đã giảm là khó lên trừ khi nguồn cầu vượt cung đột biến

makeno

Hero
Reactions
1,162
MR
0.024
Chào mọi người!

1. Tình hình thì lòng tin của mọi người vào MMO đã sụt giảm nghiêm trọng từ khi LR ra đi => Mọi người sẽ chủ động rút hết VND , bỏ kiếp MMO => Lượng VND chạy trong MMO giảm
2. 1/7/2013 PM log tất cả acc US => US tẩu tán lượng lớn ra các nước lân cận khác, có cả VN => Nguồn USD tăng cụ thể là PM.
3. Các trang web thanh toán thường có 2 lựa chọn song song là : PM và WMZ => PM giảm sẽ đẩy giá WMZ rớt theo.
4. Với đà rớt giá kinh khủng như thế này, bản thân mình là ex đang cố gắng cắt lổ hết mức. Giá bán ra phải để sao cho vừa ( chấp nhận lỗ ít ) do lỡ thu vào 1 lượng WMZ lớn khi nó chưa rớt => Khoảng cách giữa giá thu và bán sẽ mở rộng.

Từ 1,2,3 và 4 => Giá WMZ hiện tại :D
do ex của VN thôi, Ấn Độ, Nga, gì PM nó cũng chỉ giảm 1 tí thôi.

Thấy mấy ông ex cứ lấy lý do có 1 lượng lớn PM từ Mỹ ra để ép giá mà buồn cười =))

Buồn :m020:

animax1991

Staff member
Super Moderator
MMO4ME United
Trusted Max
Solutions
6
Reactions
14,379
MR
1,116.289
$1,610.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
do ex của VN thôi, Ấn Độ, Nga, gì PM nó cũng chỉ giảm 1 tí thôi.

Thấy mấy ông ex cứ lấy lý do có 1 lượng lớn PM từ Mỹ ra để ép giá mà buồn cười =))

Buồn :m020:

Hì, đó là phân tích , nhận định của Max thui.

Giá ko tốt thì khách sẽ bỏ mình hết. Và đương nhiên các dịch vụ ex sẽ không muốn điều này.

Còn tại sao chỉ có VN bị đẩy giá như vậy, thì có thể nói ở VN có tính đi theo phong trào nhiều hơn mấy nước khác.

Hì, đó là phân tích , nhận định của Max thui.

Giá ko tốt thì khách sẽ bỏ mình hết. Và đương nhiên các dịch vụ ex sẽ không muốn điều này.

Còn tại sao chỉ có VN bị đẩy giá như vậy, thì có thể nói ở VN có tính đi theo phong trào nhiều hơn mấy nước khác.
chuẩn, chỉ có ở VN mới có :m020:

anh em đang bị hút máu, e là e cầu cho mấy thằng hút máu anh em **** cmnđ :m020:

Last edited by a moderator:

vutraclinh

Banned
Reactions
131
MR
0.000
mình ko thể nào ép mọi ng` làm theo nếu họ ko muốn. Mặc dù giá Z tất nhiên vẫn còn cao và ko có lý do gì để xuống giá, nhưng vì mấy site auto cứ ép giá nên khi thấy có ng` mua giá 20-20.5 thì tất nhiên sẽ mún bán rồi. Nói chung do nhận thức của từng ng` thôi, ai mún đợi lên giá thì ôm còn ko thì bán lẻ tẻ. Chứ ng` ta mún bán thế nào là quyền tự do mình đâu cản đc. Người vn là thế đành chấp nhận thôi, ai ko mún dựa vào EX thì cứ veri add passport vào rồi with bank, dù tỷ giá và phí nhưng còn đỡ hơn bị ép giá dã man.

CrazyMMO

Junior
Reactions
4
MR
0.000
Giờ có ex nào thu giá 21 ko các bác, em muôn sell vài trăm mà thấy giá thấp quá, ôm lâu thì sợ ... :(

- - - Updated - - -

mình ko thể nào ép mọi ng` làm theo nếu họ ko muốn. Mặc dù giá Z tất nhiên vẫn còn cao và ko có lý do gì để xuống giá, nhưng vì mấy site auto cứ ép giá nên khi thấy có ng` mua giá 20-20.5 thì tất nhiên sẽ mún bán rồi. Nói chung do nhận thức của từng ng` thôi, ai mún đợi lên giá thì ôm còn ko thì bán lẻ tẻ. Chứ ng` ta mún bán thế nào là quyền tự do mình đâu cản đc. Người vn là thế đành chấp nhận thôi, ai ko mún dựa vào EX thì cứ veri add passport vào rồi with bank, dù tỷ giá và phí nhưng còn đỡ hơn bị ép giá dã man.

veri rồi with phí là bao nhiêu cho 1 lần with vậy bác, with về tk USD dc ko ?

Giờ có ex nào thu giá 21 ko các bác, em muôn sell vài trăm mà thấy giá thấp quá, ôm lâu thì sợ ... :(

- - - Updated - - -

veri rồi with phí là bao nhiêu cho 1 lần with vậy bác, with về tk USD dc ko ?

Ôm thoải mái đi, khi nào công ty VNO và ví WMV bị sập khi đó mình mới lo :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week