Chung tay bình ổn giá WMZ!

vutraclinh

Banned
Reactions
131
MR
0.000
ko phải ai cũng mún bán ra với cái giả rẻ mạt như bây h, nhưng nếu bạn lấy MMO làm nguồn thu nhập chính thì bạn ko ăn cơm, người nhà cũng phải ăn. Bạn cố gắng ko chi tiêu để ôm wmz nhưng vì sinh hoạt vẫn phải sell tẻ lẻ 5-30$ ( cho là 3 ngày sell 1 lần ). 1 lần sell như thế thì EX vẫn có lời vì rất nhìu ng` cùng sell trong 1 ngày, nói chung có ng` này ng` khác. Bạn có thu nhập thêm thì bạn ôm wmz đc, còn như mình chủ yếu kím tiền = captcha thì ít nhất cũng 4-5 ngày phải sell 1 lần để có tiền mà ăn uống. Nói chung chẳng đi đến đâu hết. Mình ko phủ nhận việc nhưng bán ra để wmz lên giá là tốt nhưng khó thật hiện vì như mình đã nói. Bây h tốt nhất cứ sell giá mình muốn, ai mua đc thì mua thôi. Chứ treo topic giá 21 qua vài ngày ko ai mua cũng phải xuống giá, vì ko phải ai cũng ôm wmz dài hạn đc.
-----------
Nói chung là ai cũng đoàn kết mún wmz tăng giá lại, nhưng còn phụ thuộc họ lấy MMO là thu nhập chính hay phụ. Như mình thì ôm ko nỗi rồi, ôm là cả nhà chết đói :(. Nhưng vẫn mong muốn wmz tăng lại giá, nếu mà webmoney veri dể thì ko cần phụ thuộc vô EX quá nhìu

Last edited by a moderator:

phumap

Banned
Reactions
108
MR
0.000
ko góp sức cùng làm mà cứ than vãn này nọ thì sẽ ko bao giờ có chuyện Z tăng giá. Vì ăn quen miệng ko có dễ để các site auto nhả ra đâu.

Nếu các bạn cần tiền để sinh hoạt thì có thể bán với số lượng phù hợp để chi trả rồi tiếp tục ôm, nói dễ hiểu là : ko cần thiết thì ko bán, nếu bất đắc dĩ phải bán thì bán làm sao cho vừa đủ cần. Chỉ cần 1 thời gian ngắn, các ex ko còn đầu thu sẽ ko có hàng để bán cho các người khách khác thì tự động phải tăng giá ko thì ngồi mà ngáp gió.

LukeLucy

Banned
Reactions
2,849
MR
0.000
hoàn cảnh như bạn vutraclinh nếu có cần kíp thì vào box small trade , thấy ai cần mua Z bạn chủ động liên lạc họ để bán , thời điểm này tuyệt đối ko sell auto bán máu cho quỷ làm mọi người cùng chết , chưa khi nào thấy mấy thằng ex tồi bại như lúc này

1-tất nhiên mình muốn góp sức cho z tăng giá chứ ko than.
2- mình nói bán lẻ tẻ để sinh hoạt chi tiêu ở đây ko chỉ có riêng mình, mà còn rất nhìu ng` khác. Chưa kể newmem càng lúc càng nhìu, và cạp xong thì ngày nào ex ngày đó( có những giao dịch chỉ từ 5-10$ ).
3- Tất nhiên là mình đang ôm và chỉ sell vài $ lẻ, và tầm 3 ngày mới sell 1 lần. Nhưng 4rum này đâu phải ít ng`, 1 ngày sell 10$ mà có 100 ng` sell thì EX cũng có lời--> cũng như ko.
-----------
Vấn đề mình nói đến là như thế, chứ ko phải vấn đề sell ít hay sell nhìu mà là nhìu ng` sell trong 1 ngày ấy. Còn mình than là để EX thấy cạp bàn phím kím tiền ko dể ăn mà cứ ép giá hoài thế.Cũng phải thương dân thì quan mới có cái ăn chứ

SonJG

Junior
Reactions
1,728
MR
0.083
Chat with me via Skype
Mọi người nếu ko thật sự cần tiền hãy giữ Z lại nhé, Thấy các Ex ép giá ae ghê quá ăn chênh lệch thì cao ngất trời nghĩ mà bức xúc.

site này còn giữ nguyên tỷ giá nè, mấy hôm trc có ng` post ở box cạp. Ai ex thử đi = tay đó

mấy site ko tên tuổi trên trời rơi xuống thích ăn cam thì bạn cứ thử.

box captcha nhiều z nhưng ko phải ai cũng phải chạy ăn từng bữa. Mình dám chắc ai làm việc captcha đều đặn >5$ 1 ngày thì 90% số người đó ko cần phải bán tiền 1 cách nhanh chóng vì khả năng kiếm tiền của họ cũng tích lũy cho họ 1 số tiền dự phòng nho nhỏ rồi.

Cuộc chiến giữa khách hàng và site auto ko phải truyền kỳ, nó chỉ kéo dài 1 thời gian ngắn khi site auto hết Z để bán cho các mối thu mua.

Đây là tổng kết số Z 1 số site đầu lĩnh chi phối giá của mmo vn
ex24h.com : WEBMONEY WMZ 739.24 USD
exz.vn: WebMoney 3,797.6 $
xchange.vn: 8,547.74

Và kể cả số tiền nhỏ lẻ từ các bạn kiếm tiền từng ngày bán lẻ thì mình ko nghĩ các site này trụ nổi 1 tuần về đầu thu.

- - - Updated - - -

nếu các bạn để ý sẽ thấy số lượng Z bán cho các site auto này gần như ko tăng , và tăng ko đáng kể từ hôm kia trở về đây. Chứng tỏ lời kêu gọi từ các topic trước về Z đã có tác dụng.

hi vọng kháng chiến sơm thành công :binhsua07:

Mình nghĩ nếu các bạn có Z là nguồn thu chính, hay gì đó chỉ bán Z với số lượng cần thiết để chi tiêu thôi. với lại các bạn làm cap chắc số lượng cũng ko quá nhiều nên cũng ko thể cung cấp đủ cho các site EX, chủ yếu nguồn Z đến từ các bạn làm PTU. Nên mình nghĩ nếu ko thật sự cần thiết hãy giữ z lại, nếu tất cả chúng ta cùng làm được (ko nhiều thì ít) lúc đấy bợn Ex sẽ biết mình là ai.

MMO cũng là nguồn thu nhập chính của mình nhưng cũng ko đến lỗi bị Ex tham lam ép giá.

Reactions
283
MR
0.000
Tớ cũng đang găm hàng dù ko nhìu nhưng găm hổm rày cũng dc 140$ rồi :)) quyết tâm ko bán nếu giá vẫn còn thấp thế này lúc trước có dc chừng 20$ là bán rồi giờ thì ko bán :D

baotrungvn

Banned
Reactions
157
MR
0.000
bên exz.vn

sáng nay thấy gần 30k mà giờ còn có gần 4k
tỉ giá chênh lệch 1k9
=> 25000 x1900 =47.500.000
lãi 47tr500

ah cái này exz.vn con nguyên ( 26804.67z ) .chỉ có thu vào gần như không bán ra . chỉ là chuyển tiền từ ví này sang ví khác trong cùng 1 acc thôi . chuẩn bị fix về ví exz nhé

Được như bạn tính thì tốt quá . hàng găm mua vào 21.2 đến giờ bán ra còn 21.0 rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week