• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Chưa nhận được tiền từ PayPal

ngocde87

Junior
Reactions
18
MR
0.255
Insuree Balance
0
Mình withdraw từ 15/12,tình trạng đã báo"complete" ,đến hôm nay là 23/12 vẫn chưa có tiền trong tài khoản ngân hàng.Đúng là quái lạ,mình đã rút nhiều lần,cứ thứ 7 rút thì thứ 4 tuần sau có tiền,không biết hôm nay trục trặc cái gì không biết.Có bạn nào gặp trường hợp như mình không

chờ vài hôm nữa chắc có thôi ấy mà, completed rồi thì lo gì nữa

vừa mới nhận được tiền sáng nay,mình xài vietinbank.cho mình hỏi 1 chút:paypal của mình bị limit yêu cầu bằng chứng địa chỉ nhà thì mình cung cấp cái gì cho nó,hóa đơn ở nhà toàn mang tên bố mình,mình chụp cmnd gửi cho nó được không

bạn chịu khó chạy lên ngân hàng rồi yêu cầu xin 1 bản sao kê trong vòng 1 tháng gần đây rồi scan cái đó send cho PP nhé

Lâu lâu nó hơi chậm..... cái chi cũn từ từ.... hum mất đc đâu mà lo...........

vừa mới nhận được tiền sáng nay,mình xài vietinbank.cho mình hỏi 1 chút:paypal của mình bị limit yêu cầu bằng chứng địa chỉ nhà thì mình cung cấp cái gì cho nó,hóa đơn ở nhà toàn mang tên bố mình,mình chụp cmnd gửi cho nó được không
nó yêu cầu gì thì cậu làm theo thôi mà

Lấy hóa đơn của bố mẹ thì vẫn được nhưng phải tốn công giải thích . Bác cứ ra banks yêu cầu nó scan cho 1 bản bank statement là xong ấy mà :D

:binhsua156: Teccombank của mình Comlec từ ngày 15 đến giờ chưa về
Lần đầu rút Tec lâu quá , không biết có rút được không

Cứ từ từ bình tĩnh thôi bác, tiền paypal thì yên tâm mà.

Mấy lần trước em rút, 2 lần đầu 4 ngày là ok, qua đến lần thứ 3 thứ 4 toàn phải đợi 1 tuần mới đc :binhsua163:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,977
Latest member
T2Tmedia
Back
Top Bottom