Tutorial Chơi game nông trại vui vẻ kiếm bitcoin

ko biết thớt đứng thứ bao nhiêu chứ mình đang đứng thứ 11 trong top :D
Thớt đứng thứ 31 thì phải :D

Share em với nếu chơi bằng PC hoặc IOS nhé bác thớt, hôm bữa tính chơi mà bác kêu scam rồi nên nghỉ, giờ thấy hot quá :D

Àh mà bác chưa có bài hướng dẫn đăng kí để thanh toán.
Bạn tạo 1 file txt sau đó cho vào điện thoại android. Mở điện thoại lên, dí vào cái địa chỉ btc trên file txt chọn copy (đấy là đã lưu vào clipboard rồi đấy). Sau đó vào game add địa chỉ ví vào

ko biết thớt đứng thứ bao nhiêu chứ mình đang đứng thứ 11 trong top :D
Thớt đứng thứ 31 thì phải :D
Mình rớt top rồi, hôm bữa còn đứng trong top10. 1 phần vì tưởng nó scam nên ko chơi, 1 phần vì ko có thời gian. Hôm bữa đc gần 800k coin game, nhưng ko có chơi nhiều, ko vào tiếp đồ ăn. H chỉ còn khoảng 500k coin game, lỗ vốn rồi:D
P/s Mình chơi toàn con cuối nếu mà chơi suốt ngày thì lời khá nhiều, nhưng do ko chơi nhiều, nên ko vào mua đồ ăn. Tầm 2-3h đồ ăn sẽ hết cho mấy con cao cấp. Chắc bây h phải chơi mấy e cùi cùi:D. Mấy con kia thì ko lo hết đồ ăn:oops:

Last edited:
Anh em khi lên cấp cao để đỡ click mỏi tay có thể tải về hiromarco nhé. Mình xài autoclick cho nhanh.
cứ 1 tuần nó chốt thứ 2 1 lần hả bác
1 tuần nó sẽ lên danh sách vào thứ 2. Số satoshi mình có nếu trên 20k thì sẽ tự động về 0 hết, và sau đó ít ngày tiền sẽ gửi về ví nhé:rolleyes:

Last edited:
bác thớt ib share mình với được k :oops: coi quán cafe rảnh quá mà k cày off được :(

Announcements

Forum statistics

Threads
419,707
171,802
Latest member
sovotvlink
Back
Top Bottom