Tutorial Chơi game nông trại vui vẻ kiếm bitcoin

Thím click tay luôn à:D. Tải hirmacro trên google play về xài, hoặc vi tính thì chơi autoclick:rolleyes:
Hướng dẫn dùng hiromacro
Giải thích hơi lằng nhằng, bạn có thể tìm hiểu trên mạng:rolleyes:.
Mình sẽ hướng dẫn đại khái cho bạn:
Theo mặc định thì nó là phím giảm âm để tắt hoặc mở autoclick.
Đầu tiên bạn mở soft và chạy ứng dụng (bấm vào Start):rolleyes:. Sau đó để nó chạy ngầm. Mở game lên và bấm phím giảm âm, sẽ hiện ra 1 bảng thông báo, thì bạn chọn record rồi sau đó touch để lấy tọa độ:rolleyes:. Chẳng hạn như làm bánh Cream mình chọn tọa độ ngay CRAFT:oops:. Sau khi lấy tọa độ xong thì finish thôi bạn:rolleyes:. Để chạy autoclick bạn bấm vào phím giảm âm, nó sẽ hiện ra file Recordxxxxx.txt (file mà bạn tạo lúc nãy), bạn bấm vào file này và bắt đầu chạy auto. Thông số
Times Infinity (bấm dấu - tới khi nào hiện Infinity thì thôi)
Interval: 0Sec
Speed:1,0x
bạn ơi mình dùng hiromacro thì bảo phải root máy mới start được, máy tính thì kiếm hoai ko thấy link để chơi. bạn inbox cho mình cái link với

làm sao chơi cả pc cả điện thoại đc nhỉ ? thấy kết nối vào bxh là 2 con khác nhau mặc dù cùng acc fb ?
Thế bạn chơi 2 con cùng lúc đc ko, nếu chơi đc thì cứ chơi thôi, game này trc tới giờ chưa thấy ai bị ban:rolleyes:
Mà bạn hỏi thử mấy bạn chơi trc xem game còn pay ko nhé, lâu rồi mình ko vào game:(

Thế bạn chơi 2 con cùng lúc đc ko, nếu chơi đc thì cứ chơi thôi, game này trc tới giờ chưa thấy ai bị ban:rolleyes:
Mà bạn hỏi thử mấy bạn chơi trc xem game còn pay ko nhé, lâu rồi mình ko vào game:(
vẫn pay đều, thậm chí còn đều hơn ngày đầu luôn nhé :D
Nỗi chiều thứ 2 hàng tuần nó trừ tiền trong game, 15 phút sau có tin nhắn Bitcoin về nhé. HIện tại mình đang đứng top 1 đó :D

sao chơi trên pc nó bi vậy ạ màn hình đen sì

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week