Tutorial Chơi game nông trại vui vẻ kiếm bitcoin

tiền đã bị trừ rồi, tuần này kém tuần trước mấy K, chả nhớ rõ bao nhiêu, hình như 152k thì phải :D. Mong là nó pay sớm

Thím nhắc em mới để ý cái balance về 0 rồi. :D.
nó pay bằng tay, chả hiểu tuần trước thế nào pay cho mình thành 2 lần, ăn ngay hơn 2$

SR ae chứ chơi cái này cũng không ăn thua mấy nhỉ, tuần chắc được 2-3$
chơi game mà bạn. Chả đc cái gì còn chơi nữa là đc tiền, có tầm 2 chục cái ĐT mang đây mình cày trò này 1 tháng tầm 70-80$ cho coi, 1 ngày chơi ko đến 5 tiếng.
Thứ nữa là 1 APP trả bạn 1$ cho 1 tuần chơi thì cũng ko phải là nhiều đâu, chứ đừng nói là rất hiếm

Hú hú hú tiền về 152.9k

Có vẻ như nó ưu tiên ae nào tiền nhiều sẽ pay trc:oops:. Tuần trc mình with khoảng 20k mà ngày Chủ nhật mới về, cứ tưởng nó scam mình mình:(. Hiện tại tuần này cũng 20k mà ko thấy tiền gì hết, chắc tuần sau làm phát vài trăm k là về liền:D

đủ 20k chưa, chưa đủ chưa đc pay đâu
Đủ 20k rồi. của bác nó trừ balance khi nào thế
Có vẻ như nó ưu tiên ae nào tiền nhiều sẽ pay trc:oops:. Tuần trc mình with khoảng 20k mà ngày Chủ nhật mới về, cứ tưởng nó scam mình mình:(. Hiện tại tuần này cũng 20k mà ko thấy tiền gì hết, chắc tuần sau làm phát vài trăm k là về liền:D
Của bác nó trừ balance chưa

vừa về 45k sts
fdT4B9UXJp8ySs4BOA8eJEY2uCY2M5L_FDg8zm7m8pdRP9oE7AHTK5sAQ1d_oOMTGfQr14oSCdWE5gIEE2LNPQgldXHJats72WJh7zjizR711mx0h00Sb8E6ivO_mj9uYT1Uy8WqVua_TciviwiWIPKOG33SCPplLSjlaP7fel8yWGtMYNo=s0-d-e1-ft

You just received0.00045572 BTC
You just received 0.00045572 BTC (worth $0.29 USD) from an external Bitcoin account. It may take up to 30 minutes before your Bitcoin is available to trade.
nói chung chơi cho vui vậy chứ kiếm tiền bằng cái này thì bèo bọt lắm

Híc,bỏ thời gian chơi cái này thì đầu tư chút kiếm ngày được 2m satoshi bõ công hơn!

Thế sao ko vừa chơi vừa đầu tư, :D. Lúc rảnh rỗi có game mà chơi.
bt chơi game mobile như candy crush ko được gì ng ta còn chơi ầm ầm. đây chơi còn thi thoảng còn được niềm vui tiền về

trời,nếu là game chơi thì nhắm tới mấy cái game đẹp đẹp theo sở thích như 9 âm thì hay hơn.chứ mấy game này cảm thấy tinh thần là muốn kiếm satoshi thôi chứ chẳng phảithích chơi.

trời,nếu là game chơi thì nhắm tới mấy cái game đẹp đẹp theo sở thích như 9 âm thì hay hơn.chứ mấy game này cảm thấy tinh thần là muốn kiếm satoshi thôi chứ chẳng phảithích chơi.
Ngay tiêu đề mình đã nói nó là game nông trại
Bạn có quyền ko chơi có ai ép bạn đâu nào:rolleyes:.
Đâu phải ai cũng thích mấy game 3D, hành động, hoa lá cành đâu bạn. Ở đây nhiều người thích chơi game nông trại thôi bạn à. Còn game nông trại là thể loại game mô phỏng trồng trọt, chăn nuôi:rolleyes:. Nó tương tự như the Sim trên PC. Có nhiều người ghét, nhưng cũng có nhiều người thích bạn à. Mỗi người mỗi sở thích thôi:rolleyes:

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,013
Latest member
chuvihinhthoi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week