Chơi game kiếm 2 - 3 $ / 1 ngày . Vốn đầu tư 6.6$ (CÁCH 1: AN TOÀN)

Status
Not open for further replies.
off game ^^ với số tiền lời khá đc trong 4 ngày , tk ad

upload_2016-1-28_22-25-41.png em quay ca 100 cai eo trung tuc qua quat cai dc 5$ @@

chúc ae may mắn , mình kiếm dc 4tr off game lun có dấu hiệu thừa lại rồi ^^ , chiến thuật mình chơi cải tiến từ chiến thuật của ad có phần mạo hiểm hơn nhiều ^^

Site này chắc mới ra ví PM: 14.2 Trust Score point(s). Admin chắc mở site kiếm tiền tiêu tết đây :p
Domain Name: PMDICE.COM
Registrar: ENOM, INC.
Sponsoring Registrar IANA ID: 48
Whois Server: whois.enom.com
Referral URL: http://www.enom.com
Name Server: DNS1.NAME-SERVICES.COM
Name Server: DNS2.NAME-SERVICES.COM
Name Server: DNS3.NAME-SERVICES.COM
Name Server: DNS4.NAME-SERVICES.COM
Name Server: DNS5.NAME-SERVICES.COM
Status: clientTransferProhibited https://www.icann.org/epp#clientTransferProhibited
Updated Date: 09-nov-2015
Creation Date: 09-nov-2015
Expiration Date: 09-nov-2016
Chúc mọi người phát tài. đi ra thôi:(

Cách của mình là chơi lâu nhưg chắc, ăn chậm mà lâu dài. Chơi đến nay đã cũng hơn 3 tháng, bắt đầu từ 18 /10/ 2015 chơi đến giờ.
Thề với các bác là suốt 3 tháng nay chưa bị lỗ 1 đồng nào vào trang này 1 ngày nào cả
Nên mọi người nhắm đến mục tiêu kiếm 2-3$ /1 ngày thôi, 1 tháng cũng đc ít thu nhập cho bản thân.
Những bác chơi dạng ăn nhah, ăn nhìu rồi rút lẹ, thì sẽ kiếm đc số tiền ấy sớm hơn, nhưg xét tới tg lai thì ăn lâu dài vẫn lợi hơn rất nhiều

Cách của mình là chơi lâu nhưg chắc, ăn chậm mà lâu dài. Chơi đến nay đã cũng hơn 3 tháng, bắt đầu từ 18 /10/ 2015 chơi đến giờ.
Thề với các bác là suốt 3 tháng nay chưa bị lỗ 1 đồng nào vào trang này 1 ngày nào cả
Nên mọi người nhắm đến mục tiêu kiếm 2-3$ /1 ngày thôi, 1 tháng cũng đc ít thu nhập cho bản thân.
Những bác chơi dạng ăn nhah, ăn nhìu rồi rút lẹ, thì sẽ kiếm đc số tiền ấy sớm hơn, nhưg xét tới tg lai thì ăn lâu dài vẫn lợi hơn rất nhiều
domain check thấy
Registered On
November 09, 2015

thớt chơi từ tháng 10, là chơi site nào :p

domain check thấy
Registered On
November 09, 2015

thớt chơi từ tháng 10, là chơi site nào :p
PMd nhé bác, thành lập từ 1/1/2015, nhưng sau này đổi tên lại thành là Pmdice
Ở topic mình có nhắc đến chữ PMd ấy bác ^^

Status
Not open for further replies.