Chơi game kiếm 2 - 3 $ / 1 ngày . Vốn đầu tư 6.6$ (CÁCH 1: AN TOÀN)

Status
Not open for further replies.

KenTJ

Banned
Reactions
40
MR
0.000
Chào các bạn. Sau đây mình xin chia sẽ 1 cách chơi game kiếm tiền từ 2 - 3 $ / 1 ngày, với số vốn đầu tư là 6.56 $
Giới thiệu đôi chút về Website:
PMd là 1 website được thành lập vào ngày 1/1 năm 2015, thời gian tồn tại đến nay đã được hơn 1 năm, và có liên kết chặt chẽ với Perfectmoney.is (bằng chứng là thời gian Cashout về PM chỉ vỏn vẹn trong 2 giây).

Theo chiến thuật của mình (đã chơi được hơn 3 tháng), PMd là 1 trang RẤT DỄ KIẾM TIỀN với 30 lần chơi, và mức chơi thấp nhất là 0,0001 $

ƯU ĐIỂM:

+ Là 1 web game theo hình thức đổ xúc xắc, với mức chơi thấp nhất là 0,0001 $.
+ VỐN ĐẦU TƯ: 6.56 $
+ CASHOUT về PM trong vòng 1 giây (Cashout bên game, tiền sẽ về Perfectmoney của bạn ngay lập tức).
+ Có thể chơi bao lâu tuỳ thích, chơi bất kì lúc nào, ngay cả khi có nhiều người cùng chơi với bạn.
+ Số lần chơi lên đến 30 lần

KHUYẾT ĐIỂM
+ Hơi lag
+ Thời gian chơi khá lâu (1 tiếng 20 phút gần = 2$ )

Bạn nào cảm thấy có hứng thú với cách chơi kiếm tiền trên, xin để lại mail ngay bên dưới topic nếu bạn cảm thấy hứng thú với cách kiếm tiền này, hoặc mess cho mình qua mail: [email protected]
Mình sẽ hướng dẫn đầy đủ cho các bạn về chiến thuật, cách thức chơi cũng như là thời gian chơi như thế nào và bao lâu là mang lại lợi nhuận cho bạn hiệu quả nhất.

Proof mới nhất của mình ngày hôm nay

Last edited:
chơi cái này có nhiều cái,mỗi lần thua là gấp đôi 0.001, muốn lấy được 1 đô phải thằng 1000 lần, chưa kể số lần thua,admin nó có bot nó cho 30 lần lấy lại vốn,công sức bỏ ra rất nhiều để gấp đôi, nóng mặt dep tiếp nó cho tiếp 30 lần bỏ nghề,lag lag processing nguy hiểm lắm,nói chung 1 ngày k xa huề vồn hoặc lỗ,chơi giải trí cũng được.

chào admin :v

Chào các bạn !
Mình xin vào thẳng vấn đề
Đây là proof mới nhất của ngày hôm nay (25/1)

View attachment 69806

Link Game: http://goo.gl/AqaWLR
Trang này có thể nói là 1 trang rất dễ kiếm tiền

CÁCH 1: (AN TOÀN) với 30 lần cược, mức cược thấp nhất: 0,0001 $

ƯU ĐIỂM:
+ L
à 1 game theo hình thức đổ xúc xắc, với mức cược thấp nhất là 0,0001 $ (Bác nào yếu tim thì yên tâm chơi rồi nhé ^^).
+ VỐN ĐẦU TƯ: 6.5534 $ (Các bạn Dep 6.6 $ vào game)
+ CASHOUT về PM trong vòng 1 giây (vừa Cashout bên game, qua PM, F5 (refresh page) 1 phát là tiền về ngay lập tức).
+ Có thể chơi bao lâu tuỳ thích, chơi bất kì lúc nào, ngay cả khi có nhiều người cùng chơi với bạn (dành cho các bạn hay ngứa tay :p).
+ Số lần chơi lên đến 30 lần, nghĩa là bạn PHẢI THUA đến 30 lần liên tiếp mới mất hết 6.5534 $. (Nhưng Điều Này Là Hoàn Toàn Ko Xảy Ra). Mình chơi trang 3 này đến nay đã hơn 2 tháng, và chưa từng có 1 lần nào thua đến con số 30. Kỉ lục thua cao nhất của mình tại trang này là 22 lần liên típ, nhưng gỡ lại hoàn toàn ở ván thứ 23 và còn lời thêm 0.205 $.

KHUYẾT ĐIỂM
+
Hơi lag :p
+ Thời gian chơi khá lâu, chơi game trong vòng 1 tiếng 20 phút kiếm đc khoảng 2 $

Sau khi click vào link game, nó sẽ hiện ra 1 bảng như sau:

View attachment 69807

Bạn dùng bất kì tên gì cũng được -> Free Started -> Thiết lập ngay PASSWORD và MAIL. -> Nhìn sang bên phải có chữ DEPOSIT
Sau khi Dep vào 6.6$ thành công, các bạn thiết lập con số theo bảng sau:

View attachment 69808

Ok, bây giờ là cách thức chơi:

View attachment 69810

Trò chơi này có 1 đặc điểm chính là bạn không bị mất tiền cược của vòng đó, nếu bạn thắng
VD: Bạn có 1 $, bạn cược 0,0002 $, khi thắng bạn được trọn vẹn 0,0006 $ mà ko mất 0,0002 $ vừa cược. Số tiền khi đó sẽ là 1,0006 $

Mình sẽ giài thích cách cược này bằng 3 ví dụ như sau (các bạn đối chiếu hình ảnh và ví dụ):

VD 1:
Lấn 1: 0.0001 $ (thua)
Lần 2: 0.0001 $ (thua)
Lần 3: 0.0002 $ (Thắng) (Bạn quay về mức cược của Lần 1: 0,0001 $ và làm tươg tự lại từ đầu)

VD 2:
Lần 3: 0.0002 $ (thua)
Lần 4: 0.0002 $ (thua)
Lần 5: 0.0004 $ (thua)
Lần 6: 0.0004 $ (Thắng) (Bạn quay về mức cược của Lần 1: 0,0001 $ và làm tươg tự lại từ đầu)

VD 3:
Lần 3: 0.0002 $ (thua)
Lần 4: 0.0002 $ (thua)
Lần 5: 0.0004 $ (thua)
Lần 6: 0.0004 $ (thua)
Lần 7: 0.0008 $ (thua)
Lần 8: 0.0008 $ (thua)
Lần 9: 0,0016 $ (Thắng) (Bạn quay về mức cược của Lần 1: 0,0001 $ và làm tươg tự lại từ đầu)

Nghĩa là:
Bạn thắng ở bất kì mốc nào cũng phải quay về mức ban đầu là 0.0001$, và làm tương tự lại từ đầu

Còn đây là điều kiện để nạp tiền vào Game:

1. Có 1 tài khoản tại: http://PerfectMoney.is

Hướng dẫn tạo tài khoản PerfectMoney (PM): https://vieclamonlineso1.wordpress.com/huong-dan-tao-va-su-dung-tai-khoan-perfect-money-pm/

2. Có 1 tài khoản ngân hàng của VCB, ACB hoặc DAB

3. Hai site uy tín nhất để nạp tiền từ ngân hàng vào PM, và rút tiền từ PM về ngân hàng:

http://www.ex-pm.com/

https://muabanpm.com/

Các bạn vào trang này để xem cách thức nạp và rút tiền: http://dohoangtrung.com/thanh-toan/huong-dan-nap-tien-perfect-money.html/

Phí DAB: 5,500VND /giao dịch

Phí VCB: 3,300VND/giao dịch

Phí ACB: 15,000VND/giao dịch

4. Sau khi nạp thành công vào PM, bắt đầu kiếm tiền thôi nào ^^

CHÚC CÁC BẠN THÀNH CÔNG !!!

dễ ăn không? cho ăn với,,,:oops:

chơi cái này có nhiều cái,mỗi lần thua là gấp đôi 0.001, muốn lấy được 1 đô phải thằng 1000 lần, chưa kể số lần thua,admin nó có bot nó cho 30 lần lấy lại vốn,công sức bỏ ra rất nhiều để gấp đôi, nóng mặt dep tiếp nó cho tiếp 30 lần bỏ nghề,lag lag processing nguy hiểm lắm,nói chung 1 ngày k xa huề vồn hoặc lỗ,chơi giải trí cũng được.
Cái cách mỗi lần thua rồi gấp đôi thì cần vốn rất nhiều. Nên mình mới thử cách này, tiuy chơi hơi lâu nhưng an toàn và vốn thì chỉ ở mức 6,6$ ^^

Cái cách mỗi lần thua rồi gấp đôi thì cần vốn rất nhiều. Nên mình mới thử cách này, tiuy chơi hơi lâu nhưng an toàn và vốn thì chỉ ở mức 6,6$ ^^
Admin chỉ cách ăn tiền của ổng thì ae cứ chiến đi rùi admin sắm nhà lầu xe hơi :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Admin chỉ cách ăn tiền của ổng thì ae cứ chiến đi rùi admin sắm nhà lầu xe hơi :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Àh bạn ơi
TRANG này mình chỉ đc hưởng 0,2% từ những trận bạn thắng. Còn tiền bạn đầu tư, mình thề là ko đc hưởng hoa hồng hay bất kì % nào cả.
Ví dụ có 1 bạn kiếm được 5$ / 1 ngày, thì hoa hồng mà mình nhận được từ bạn ấy là:
5 x 0.2% = 0.01$ (tương đương với 200đ)
Và khi bạn ấy kiếm đc 50$ thì mình chỉ đc 0,1$ = 2.000 VNĐ

Mình đưa ra chiến thuật để giúp anh em kiếm thêm thu nhập cho bản thân. Mình làm văn phòng, mỉnh rảnh nên kiếm 3 trò này kiếm thêm ít tiền, mình thấy hay và thấy có vẻ kiếm được thì chia sẻ cho mọi người mà thôi ;)

Àh bạn ơi
TRANG này mình chỉ đc hưởng 0,2% từ những trận bạn thắng. Còn tiền bạn đầu tư, mình thề là ko đc hưởng hoa hồng hay bất kì % nào cả.
Ví dụ có 1 bạn kiếm được 5$ / 1 ngày, thì hoa hồng mà mình nhận được từ bạn ấy là:
5 x 0.2% = 0.01$ (tương đương với 200đ)
Và khi bạn ấy kiếm đc 50$ thì mình chỉ đc 0,1$ = 2.000 VNĐ

Mình đưa ra chiến thuật để giúp anh em kiếm thêm thu nhập cho bản thân. Mình làm văn phòng, mỉnh rảnh nên kiếm 3 trò này kiếm thêm ít tiền, mình thấy hay và thấy có vẻ kiếm được thì chia sẻ cho mọi người mà thôi ;)

Cảm ơn admin nhé

Để mình xung phong, kiếm đủ 1$ rút về trước xem site này làm ăn thế nào
Có proof sẽ up lên ủng hộ bác :cool:

Chào Mod

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,512
170,608
Latest member