Chơi game kiếm 2 - 3 $ / 1 ngày . Vốn đầu tư 6.6$ (CÁCH 1: AN TOÀN)

Status
Not open for further replies.
CÁCH 2: (MẠO HIỂM)

+ Vốn Đầu Tư: 9.8303 $
+ Số lần chơi: 60 Lần
+ Kiếm tiền nhanh hơn nhiều so với Cách 1 (20 - 30 phút = 2 $)

Proof CÁCH 2 , (27 /1)

View attachment 70077

Bạn nào cảm thấy có hứng thú với CÁCH 2, mess cho mình qua mail: [email protected] (ko để lại mail ngay dưới topic nhé)

Mình sẽ hướng dẫn đầy đủ cho các bạn về chiến thuật, cách thức chơi cũng như là thời gian chơi bao lâu là mang lại lợi nhuận cho bạn hiệu quả nhất.

Bạn cho mình xin cách 2 nhé.

Email: [email protected]

Thanks bạn :)

các bác chậm mà chắc bác nào đỏ hoặc có nhiều vốn tí thì chơi cách 2 vì đã nói là mạo hiểm mà e chơi cách 2 bay 10$ nên lại chuyển về cách 1 chậm mà chắc :3,cái này thua thì do tham thui hum qua e ăn được 20$ xong cũng đi hết :confused: và bây h chơi 0.0001....gọi là mỗi ngày 2$ thui...sợ rùi.. kiếm thế là ổn rùi..nhược điểm lớn nhất của con người là lòng tham hhiu hiu :D bảo đảm có bác giống e =))) :D

Last edited:
các bác chậm mà chắc bác nào đỏ hoặc có nhiều vốn tí thì chơi cách 2 vì đã nói là mạo hiểm mà e chơi cách 2 bay 10$ nên lại chuyển về cách 1 chậm mà chắc :3,cái này thua thì do tham thui hum qua e ăn được 20$ xong cũng đi hết :confused: và bây h chơi 0.0001....gọi là mỗi ngày 2$ thui...sợ rùi.. kiếm thế là ổn rùi..nhược điểm lớn nhất của con người là lòng tham hhiu hiu :D
Bác linhlinh1602 cho mình mail đi

Proof 28 /1

bác chơi cách 2 đây à, đợi vài hum e hồi lãi e lại chiến tiếp thử lại xem sao .:3
Proof đó là phối hợp giữa CÁCH 2 và 1
Mình chơi CÁCH 2 tầm 20 phút thì ngỉ rồi quay về CÁCH 1, chơi đc 20 phút r off game 20' rồi mở lên típ y vậy

Proof đó là phối hợp giữa CÁCH 2 và 1
Mình chơi CÁCH 2 tầm 20 phút thì ngỉ rồi quay về CÁCH 1, chơi đc 20 phút r off game 20' rồi mở lên típ y vậy
giống mình thế :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,506
170,595
Latest member
Go88app1

Most viewed of week

Most viewed of week