Chơi game kiếm 2 - 3 $ / 1 ngày . Vốn đầu tư 6.6$ (CÁCH 1: AN TOÀN)

Status
Not open for further replies.
hình như buổi tối thường hay lag nhiều .. tốt nhất là chơi sáng

Proof lần đầu chơi trò này :)

Thanks thread nhé :)

éc buổi tối chơi đen quá thua đến phát 25 :mad:........... mai chơi tiếp vậy

bác vừa chơi xong à.. bác chơi cách 1 hay cách 2 mà nhanh vậy hay là đặt to lên thế ?? :eek:
hì mình cũng dựa vào cách của bác chủ cơ mà hơi khác 1 tí

hì nói chung thắng thì sẽ lên tí một nhưng mất thì chỉ nháy mắt :D:D:D

bác nào kiê trì thì chơi đúng như chủ top hướng dẫn , đừng tham lam không đau tim lắm :eek::eek::rolleyes::D

hì mình cũng dựa vào cách của bác chủ cơ mà hơi khác 1 tí

hì nói chung thắng thì sẽ lên tí một nhưng mất thì chỉ nháy mắt :D:D:D

bác nào kiê trì thì chơi đúng như chủ top hướng dẫn , đừng tham lam không đau tim lắm :eek::eek::rolleyes::D
toàn dân máu đây rùi............. mình từ hum qua đến nay cũng được nhiều xong tèo tèo đi hết rùi =)))

k bít các bạn chơi 1 ngày bao nhiêu phút nhỉ , mình chơi 1 ngày k wá 1h , và thu nhập của các bạn là bao nhiu nhỉ

Vốn 6$ 1 ngày kiếm 2 - 3$, kiếm được 5 ngày là 15$, bắt đầu suy nghĩ kiếm tiền dễ, tính toán trở thành chỗ kiếm tiền ổn định, đến ngày thứ 6 chết mất 6$ còn lãi 9$. Liệu lúc này có ai đủ minh mẫn để nghỉ game, bắt đầu dep tiếp 6$ để mong kiếm 15$ như lúc trước, nhưng đời ko như mơ turn này chưa kịp kiếm được 2$ đã thua luôn, mất thêm 6$ nữa là còn lãi 3$. Nghỉ game bảo toàn lãi chăng ? Vậy hóa ra công sức cầy cuốc 5,7 ngày chỉ để thu về 3$, lại lao vào tiếp, thậm chí lần này còn dep to hơn để mong thu lại số lãi lúc trước, và kết quả như thế nào thì ai cũng biết rồi đấy :D

Hóng topic tồn tại đến page bao nhiêu :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,610
170,717
Latest member
Suboy2021
Back