Chơi game kiếm 2 - 3 $ / 1 ngày . Vốn đầu tư 6.6$ (CÁCH 1: AN TOÀN)

Status
Not open for further replies.
Mình kêu show để đánh giá số liệu. Chứ cho là bác xài F12 thì mình kêu show làm gì? Mà nếu bác chơi thật thì ngại gì việc show? Cứ né tránh việc này từ tối tới giờ vẫn không chịu show. Dĩ nhiên càng lâu thì khả năng bác fake càng cao. Vì số này tính toán cũng khá lâu.

Bác nói vậy không ổn.
Thứ nhất. Bản thân admin đã ăn 2% rồi. Với lại đã gambling thì nguyên tắc đầu tiên là công bằng, thông tin rõ ràng trước khi chơi. Thử đọc lại Rule box gambling này xem có nói điều này không :D
Thứ hai. Về cái chiến thuật bạn đang chơi, có 2 điều khiến bạn thắng: 1 là admin cho bạn thắng, 2 là chơi đường ngắn nên sẽ có người ăn - người thua. Cái chiến thuật này hoàn toàn thua khi chơi đường dài. Thử cho chiến thuật này chạy auto bên primedice trong 5h sẽ biết ngay.

mình thì lại nghĩ là đường càng dài càng tỷ lệ thắng cao,...trừ khi admin nó cáo thiệp thì chịu thua, nếu xác suất ra số rãi đều thì hk lo gian lận...

mà đúng là primedice nói thổi bay 10$ của mình tron nhưng lượt chơi đầu tiên,...nhưng tại mình tham, nên cược 20x mà chỉ 4hit là doule,...thật ra thua là do ham ăn nên tự đẩy vào thế kẹc,

Cờ bạc là bác thằng bần, chơi có chừng có mực là được mấy bác ơi, e vẫn bào mỗi ngày 10 - 15$ và luôn để vốn trong site, khi nào thua hết vốn thì e off ngay.
bác chia sẻ cách đánh xem nào?

Chơi cái này đúng nghiện luôn, muốn dừng mà tay ko cho, thế là vượt mẹ chỉ tiêu, mỗi lần chơi tốn 40'. :D

bác chia sẻ cách đánh xem nào?

Chơi theo cách 2 của ông thớt thôi bác ơi, sáng e tạch liên tục 59 phát run bm. :oops:

Chơi cái này đúng nghiện luôn, muốn dừng mà tay ko cho, thế là vượt mẹ chỉ tiêu, mỗi lần chơi tốn 40'. :D

Chơi theo cách 2 của ông thớt thôi bác ơi, sáng e tạch liên tục 59 phát run bm. :oops:
bày em chiến thuật với bác,,,^^

bày em chiến thuật với bác,,,^^

Cứ theo cách 2 của thớt mà chơi bác ơi, từ từ kiến tha lâu cũng có ngày đầy tổ. :D

Show cái proof ttứ 2 trong ngày rồi đi ngủ, hôm nay vượt quá chỉ tiêu hơi bị nhiều. :p

Cái gì dễ thì ko nên mà khó thì nãn, tốt nhất đừng chơi

Có vài điều muốn nói với ae
1/ Ae hay chơi theo kiểu theo một tài hoặc một sửu, đánh kiểu gấp nếp để ăn tiền nhưng xin nói
- Việc chỉ theo một tài hoặc một sửu không giúp dễ thắng hơn đâu vì xác suất mỗi ván đều không phụ thuộc vào ván trước
VD xác suất thua của dãy tài-tài-tài-tài là 1/16 thì xác suất thua của dãy tài-sửu-sửu-tài cũng là 1/16
2/ Bỏ qua việc admin chơi đểu thì việc thua liên tiếp đều có thể xảy ra, xác suất có thể nhỏ, thậm chí là rất rất nhỏ thì vẫn xảy ra, thậm chí sẽ tăng khi số ván chơi nhiều
Do vậy thì 30 ván chứ 50 ván vẫn có thể thua vì mình chơi hàng trăm nghìn vạn ván chứ đâu phải 1, 2 ván
Nói vậy để ae xác định chơi không hám thắng, không cay cú kẻo đến khi cháy tk thì lại đổ admin cài nọ, chơi kia
Thân

3/ Bổ sung chút cho ae về khoản xác suất thua 30 lần của X3 (24,5% thắng) là 1/4587.66
Nếu chơi như vậy mà muốn lên 40 lần thì xác suất thua là 1/76229 và vốn cần có 209,72$ thôi ợ

p/s :Mình cũng từng chơi, tính toán chiến thuật, xác suất thì mình có mấy kinh nghiệm sau dành cho mn
- site luôn chơi đểu, kể cả mấy site từng ae giới thiệu hoàn toàn trung thực gì gì đó, bằng chứng thì tỉ lệ thắng luôn nhỏ hơn tỉ lệ xác suất (tùy site mà chênh lệch nhiều ít khác nhau)
- chỉ lên chơi ngắn, biết điểm dừng như chính thớt này bảo, hơn 6$ vốn thì chỉ nên kiếm mỗi ngày 2-3$, đừng cố tham hơn vì càng nhiều ván đồng nghĩa xác suất gặp thua chuỗi tăng (trên mình đã bảo) và kinh nghiệm mình cũng nhận thấy việc tăng số tiền (so vốn) lên tầm 30% thì không khó nhưng càng cố thì chỉ có mất cả chì chài
- Mình hay chơi bên rollin với cryptogames, chơi chỉ vui thôi và xác suất thua kỉ lục gặp là thua khoảng 1/30.000 ( còn nhỏ hơn xác suất 1/4500 ở trên ) với khoảng tg đã chơi là khoảng hơn 8h gì đó (bên đó cắm auto được với mức cược nhỏ hơn)
Thân

Last edited:
ĐANG CHƠI TK BỊ TRỪ HẾT TIỀN CÒN VÀI XU. Tài khoản đang có: 18$. Có ai bị vậy không.:mad: Thằng admin Scam chăng. Xác đinh thằng admin Scam. Còn vài xu nó hốc nốt. F5 tk về 0$ luôn.

Ba
ĐANG CHƠI TK BỊ TRỪ HẾT TIỀN CÒN VÀI XU. Tài khoản đang có: 18$. Có ai bị vậy không.:mad: Thằng admin Scam chăng. Xác đinh thằng admin Scam. Còn vài xu nó hốc nốt. F5 tk về 0$ luôn.
Bác ấn mẹ nó max xong thua hết thì chả hết tiền :v

thánh cmnr

Ba

Bác ấn mẹ nó max xong thua hết thì chả hết tiền :v
Mình bị điên đâu. tk còn có 0.0091$ nó còn hốc nốt.
Sáng mình ăn được 23$. Chiều dép vào 16$ lên được gần 18$ thì nó chơi đểu, cmn. Mail PM dep và with của mình vẫn còn. Cảnh báo với các bạn thôi. Chứ mình tự nhiên lên đây loa làng làm gì. Có đc gì đâu

Last edited:
Sáng mình ăn được 23$. Chiều dép vào 16$ lên được gần 18$ thì nó chơi đểu, cmn. Mail PM dep và with của mình vẫn còn. Cảnh báo với các bạn thôi. Chứ mình tự nhiên lên đây loa làng làm gì. Có đc gì đâu
Choi chien thuat gi ma len ngay 10 may do vay ban,chia se voi hj

Cờ bạc là bác thằng bần, chơi có chừng có mực là được mấy bác ơi, e vẫn bào mỗi ngày 10 - 15$ và luôn để vốn trong site, khi nào thua hết vốn thì e off ngay.
Bác chơi chiến thuật gì hay vậy chia sẻ mình với hi

Ticket admin thử đi bạn, mình nghĩ nó k scam của bạn mấy chục $ làm gì đâu, mình toàn để balance tới 300, 400$ có thấy bị vậy đâu. :D

Show vài hình cho bạn tin nhé : ( Vừa with 350$ + tk còn 200 mấy $ chơi từ bữa 27 âm lịch tới giờ)

Last edited:
Ticket admin thử đi bạn, mình nghĩ nó k scam của bạn mấy chục $ làm gì đâu, mình toàn để balance tới 300, 400$ có thấy bị vậy đâu. :D

Show vài hình cho bạn tin nhé : ( Vừa with 350$ + tk còn 200 mấy $ chơi từ bữa 27 âm lịch tới giờ)

thánh cmnr

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,366
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week