Chơi game kiếm 2 - 3 $ / 1 ngày . Vốn đầu tư 6.6$ (CÁCH 1: AN TOÀN)

Status
Not open for further replies.
Domain pmdice.com đăng ký từ tháng 11/2015. Bác chơi từ tháng 10? Vậy trước đó nó xài domain nào? Bạn nói PMd gì đấy. Nó là cái gì, google không có thông tin ?
Còn bạn nói do search google ra? pmdice làm gì có keyword nào trên top mà search với không? Vào google gõ site:pmdice.com check thử thì nó chỉ update được 8 page update? Đa số trong đó là link ref của các site head-tale?

Kết quả search trên alexa đây:

Đến cái keyword chính là dice, bet còn không có? Nếu chỉ chuyển domain thì nội dung sẽ cập nhanh sau đó thôi. Đằng này 1 năm trời?

Quá vô lý.

Domain pmdice.com đăng ký từ tháng 11/2015. Bác chơi từ tháng 10? Vậy trước đó nó xài domain nào? Bạn nói PMd gì đấy. Nó là cái gì, google không có thông tin ?
Còn bạn nói do search google ra? pmdice làm gì có keyword nào trên top mà search với không? Vào google gõ site:pmdice.com check thử thì nó chỉ update được 8 page update? Đa số trong đó là link ref của các site head-tale?

Đến cái keyword chính là dice, bet còn không có? Nếu chỉ chuyển domain thì nội dung sẽ cập nhanh sau đó thôi. Đằng này 1 năm trời?

Quá vô lý.

Forum mmo không được index mà bạn ấy còn tìm thấy cơ mà :D

Quá vô lý.
Trời ạh, mình chỉ là 1 mem kiếm tiền, đâu phải admin site mà hỏi mình mấy điều này, mình search gg linh tinh, vô 1 đống trang bằng cách này hay cách # nó ra trang này thì chơi thử, chứ rảnh đâu tìm hiểu nguốn gốc, xuất xứ, kiếm đc tiền, trả tiền nhah thì chơi. Bạn giỏi điều tra thôg tin, thì bạn tìm giúp mình luôn admin của site đi.

Trước search nó bảo trang này thành lập 1/1/2015, mình nhớ vậy thì giờ mình thuật lại vậy, thời gian mình chơi là từ 18/10/2015 (nhớ kĩ vì hôm đó đi tiến độ công trình)

Chính xác thì domain trước đó xài là gì? Sao không trả lời?
Và cái domain pmdice.com đăng ký vào ngày 09/11/2015. Rõ ràng ra thế mà bạn nói chơi từ ngày 18/10. WTF man?
Vì bạn che cái số U của PM nên mình mới chưa tìm ra thôi, làm quái gì phải che? :D

Phân tích tiếp theo đây :v
Pmdice.com và b-dice.com cùng 1 admin :D View source sẽ thấy cùng số GA là UA-70690270

Chính xác thì domain trước đó xài là gì? Sao không trả lời?
Và cái domain pmdice.com đăng ký vào ngày 09/11/2015. Rõ ràng ra thế mà bạn nói chơi từ ngày 18/10. WTF man?
Vì bạn che cái số U của PM nên mình mới chưa tìm ra thôi, làm quái gì phải che? :D

Phân tích tiếp theo đây :v
Pmdice.com và b-dice.com cùng 1 admin :D View source sẽ thấy cùng số GA là UA-70690270
PMd____.com
mình ko nhớ rõ sau____ấy là gì, vì domain khi ấy ko phải ngắn như vây giờ, chỉ nhớ PMd thôi, chơi đc tầm 20 ngày r` nó đổi thành tên site mới.
Đây thưa thánh ảo tưởng

Last edited:
Rảnh thật, 2, 3h sáng ngồi mình chứng cho cái điều mình ko phải cho bác. Bác ko tin ngay từ đầu thì nói làm sao bác cũg ko tin, cố vạch trần cho sự ảo tưởng của bác ngĩ ra chi vậy? . S ko dùng "tài lẻ" ấy đi giúp ích cho đời

Bạn rất tự tin, bạn chắc chắn 99% rằng mình là admin site, nhưng không may, kết quả lại nằm trong số 1% :D
Lý do chia sẻ sie này, kèm chiến thuật kiếm tiền để cho mọi người tăng thêm thu nhập bộ khó tin lắm hả bạn @darkcodemp4 ? hay s mà cứ khăg khăg mình là admin site ?

Ngồi nhây với bác từ 12h đến giờ cũng kiếm đc 4.73 $ . Tks bác nhé =))))

Xin tặng bác cái proof 2:45 am (30 /1)

LOL. Mình chỉ nói cái số U bạn đã che ngay từ đầu rồi. Bây giờ F12 lên sửa thoải mái thôi :D Muốn U99999999 không mình làm cho bạn xem?

Mà bác nào rành PM cho hỏi, mình check batch của người khác được không, mình ghi theo thông tin của thớt thế này :

Thì không đúng kết quả. Batch đó là đúng theo proof ở #1 và số U của bạn ấy cung cấp

LOL. Mình chỉ nói cái số U bạn đã che ngay từ đầu rồi. Bây giờ F12 lên sửa thoải mái thôi :D Muốn U99999999 không mình làm cho bạn xem?

Mà bác nào rành PM cho hỏi, mình check batch của người khác được không, mình ghi theo thông tin của thớt thế này :

Thì không đúng kết quả. Batch đó là đúng theo proof ở #1 và số U của bạn ấy cung cấp
Bác muốn chứng minh tiếp số U10613351 có phải của mình ko phải ko?
OK, bác gửi 1$ vào tài khoản U10613351 đi, mình sẽ up history ngay lên cho bác xem rồi trả bác lại 1$

Không thể kết luận 100% do bạn tạo một info hoàn toàn mới thôi :D

Admin pmdice là một tay có đầy kinh nghiệm đấy :D

À mà bác chưa chỉnh xong cái stats hay sao mà chưa up nữa? Mình kêu từ tối rồi :v

Không thể kết luận 100% do bạn tạo một info hoàn toàn mới thôi :D

Admin pmdice là một tay có đầy kinh nghiệm đấy :D

À mà bác chưa chỉnh xong cái stats hay sao mà chưa up nữa? Mình kêu từ tối rồi :v
Nói này bác, bác thật sự rất nhây =))),cô gắng chứg minh cái điều ko có cho bằng đc. Người khác đọc cmt, mình chỉ thấy tội cho bác đấy. Rảnh up hết hình này đến hình khác lên cho bác xem, up xog thì nói ngta F12 =)))). Thôi chào bác - THÁNH của các loại THÁNH =)))))

Last edited:
Nói này bác, bác thật sự rất nhây =))),cô gắng chứg minh cái điều ko có cho bằng đc. Người khác đọc cmt, mình chỉ thấy tội cho bác đấy. Thôi chào bác - THÁNH của các loại THÁNH =))))
Mình chỉ nói 99% chứ không nói 100% nha =)))))
Cái stats là cái này này:

Không biết hay chưa sửa kịp ?

Mình chỉ nói 99% chứ không nói 100% nha =)))))
Cái stats là cái này này:

Không biết hay chưa sửa kịp ?
THÁNH 99% =)))))))))))))
Rảnh trả lời cho bác từ 0h đến giờ, up hết hình này đến hình khác lên cho bác xem, up xog thì nói ngta F12 =)))). Thôi chào bác 1 lần nữa, CHÀO BÁC THÁNH của các loại THÁNH =)))))

Last edited:
Chốt lại là. Cậu ta lập luận rất bất hợp lý:
  • Hỏi tại sao biết site đó > Trả lời là search google ra.
  • Site đó hoàn toàn không có keyword nào trên google, thậm chí google chỉ mới index được 8 page. > Trả lời do chuyển domain mới
  • Hỏi domain cũ là gì > Trả lời không nhớ.
  • Kêu up Stats 3 lần > Trả lời vòng vo không chịu up (Nếu chơi thật thì up ngay chứ có gì mà sợ?! )
Mình hỏi xem bạn có up ngay hay không thôi. 3 lần (Chính xác là 3 lần nhé) bạn tìm cách delay cái bảng này. Nếu trong sạch thì ngại gì cái việc này?
Nếu up ngay thì mình sẽ tin vì cái bảng này tính toán khá lâu để người khác không nghi ngờ.

Last edited:
Chốt lại là:
  • Trả lời về thông tin PMd không rõ ràng.
  • Ẩn số U ngay từ đầu.
  • Không dám up Stats? Luôn tìm cách để delay cái bảng stats này. Không biết chỉnh thế nào đúng không?
Mình hỏi xem bạn có up ngay hay không thôi. 3 lần (Chính xác là 3 lần nhé) bạn tìm cách delay cái bảng này. Nếu trong sạch thì ngại gì cái việc này?
Nếu up ngay thì mình sẽ tin vì cái bảng này tính toán khá lâu để người khác không nghi ngờ.
:mad:;):(:p:D:eek::oops::rolleyes:o_O éo biết sao lun^^^^^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,328
170,455
Latest member
maienq

Most viewed of week