Chơi game kiếm 2 - 3 $ / 1 ngày . Vốn đầu tư 6.6$ (CÁCH 1: AN TOÀN)

Status
Not open for further replies.
giờ nhảy vào có chơi được không các bác? e đã có đầy đủ tài liệu 2 cách của thớt r

choi thi dc nhung dung ham ho , da mat o day 400 usd roi
thánh máu liều quá,bữa thấy thánh post ăn mấy trăm $ cơ mà

giờ nhảy vào có chơi được không các bác? e đã có đầy đủ tài liệu 2 cách của thớt r

Muốn học môn "nhảy tự do" thì lao vô đi bác... :D

choi thi dc nhung dung ham ho , da mat o day 400 usd roi
vãi bác @@ mình cũng chỉ mong ngày 3-5$ thôi, không biết cách của thớt còn hiệu quả không

uhm ma gio lay lai von roi choi cai khac cung kiem dc 450 usd nua ^^ , an choi hoi nhieu thoi ke ^^

Bên primedice hả bác, e chơi bên đó ko hợp hay sao ấy, $ bay như lá mít rụng nên chơi tiếp bên này, ăn cũng tầm 600 rồi. :D

Bên primedice hả bác, e chơi bên đó ko hợp hay sao ấy, $ bay như lá mít rụng nên chơi tiếp bên này, ăn cũng tầm 600 rồi. :D
em thì nhát gan,ăn đuoc ít rồi nghĩ bữa giờ luôn,hehe

em thì nhát gan,ăn đuoc ít rồi nghĩ bữa giờ luôn,hehe

Dạo này e cũng ăn ít lại, 20$ - 25$ làm tới rồi té, 2 hôm mùng 1 với 2 chắc may mắn hay sao làm phát 2 ngày gần 300$ luôn. :D

Dạo này e cũng ăn ít lại, 20$ - 25$ làm tới rồi té, 2 hôm mùng 1 với 2 chắc may mắn hay sao làm phát 2 ngày gần 300$ luôn. :D
đúng là hay ko bằng hên :))

Ngay ban
Ticket admin thử đi bạn, mình nghĩ nó k scam của bạn mấy chục $ làm gì đâu, mình toàn để balance tới 300, 400$ có thấy bị vậy đâu. :D

Show vài hình cho bạn tin nhé : ( Vừa with 350$ + tk còn 200 mấy $ chơi từ bữa 27 âm lịch tới giờ)

ngay ban kiếm đuoc nhieu the?hi

Chơi ở đâu thế , ai chỉ mình chơi với
Thread bị banned mất tích rồi

Bay 15$ để hiểu 3 chữ "giữ bình tĩnh" thớt nói. Để gỡ lại từ từ :rolleyes:
Tiện thể hỏi cái wagger là gì thế nhỉ, bên mình nó hiện 41,5$ ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,776
Latest member
brightstar2

Most viewed of week

Most viewed of week