Cho mình hỏi về withdraw tiền từ paypal về bank

soncutihp90

Junior
Reactions
19
MR
0.000
Thấy anh em đồn nhau là withdraw tầm 1000 $ về bank là gặp trục trặc , kiểu mấy anh ngân hàng hay C50 bắt trình bày nguồn tiền, bla bla , thuế thu nhập cá nhân các kiểu . Mình cũng đang hoang mang , tất nhiên tiền đc các site lớn pay nên đều tiền sạch hết , chả qua sợ cái thủ tục của VN lắm , rườm rạ , pro nào có kinh nghiệm giúp mình nhé
Thank trước

ai bảo là C50 bắt trình bày.theo mình nghĩ bank nó bắt cung cấp chứng từ để xác định nguồn tiền chứ không phải thuế thu nhập đâu.làm ăn chân chính,tiền sạch thì không phải lo nha bạn

bank khác thì mình ko rõ.còn riêng sacombank thì mình cũng từng rút > 1k.yêu cầu cung cấp cmnd,history acc paypal,làm công việc gì để kiếm ra số tiền đó.hết

bank khác thì mình ko rõ.còn riêng sacombank thì mình cũng từng rút > 1k.yêu cầu cung cấp cmnd,history acc paypal,làm công việc gì để kiếm ra số tiền đó.hết
thế cái phần công việc cậu nói sao
Hix sao hoang mang vậy trời :v

thế cái phần công việc cậu nói sao
Hix sao hoang mang vậy trời :v
mình thì nói là làm job kiếm tiền.ngươi ta trả qua paypal.bạn cứ nói đại khái vậy là được.nó cũng ko hỏi thêm.cái chủ yếu ở đây là cmnd với cái history acc pp thôi.

Cái này cũng còn tùy bank và tùy nơi gửi nữa, như trc đây mình rút từ SolidTrustPay về ACB thì lần nào tiền về họ cũng gọi điện báo gửi chứng từ liên quan, mình cứ chụp màn hình cái giao dịch rút tiền gửi cho họ qua email là ok, rất đơn giản vì chỉ như vậy là xong, chưa bao giờ phát sinh thêm thủ tục hay yêu cầu gì. Nhưng nếu rút từ Paypal thì chắc chưa ai bị thế, vậy nên mình mới nói là "tùy nơi gửi", tức là rút từ đâu về ấy.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,641
171,678
Latest member
chisthooong

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom