cho hỏi về vẫn đề account bị banned

nhanhui

Banned
Reactions
312
MR
0.000
Mình đầu tư 2 acc vào buximple , 1 acc mình chơi bằng cái laptop của mình bằng mạng ở nhà , acc thứ 2 mình đầu tư và chơi ở ngoài tiệm net , mọi chuyện vẫn diễn ra suông sẻ cho đến ngày hôm nay , mình mang cái laptop ở nhà mà mình vẫn hay chiến acc thứ 1 ra ngoài quán cafe wifi , mình nghĩ là khác ip nên mình đăng nhập vào acc thứ 2 , ai ngờ giờ cả 2 acc của mình bị thằng buximple nó suspend hết , mình k còn đăng nhập vào buximple được nữa . Ai có kinh nghiệm về chuyện này xin giúp mình với .

Mình có thể xin buximple thả 2 cái acc của minh được không ??? Có cách nào để xin nó thả ra không chứ mình không biết xin thế nào để nó thả ra cả ??? Hix hix

Bạn có thể cho mình username của 2 cái acc này được không ? mình lo cho vụ này, đảm bảo ok 100%, hôm trước mình cũng bị và chứng minh cho nó mở lại thành công rồi, tuy nhiên không phai xin kiểu đó đâu, xin kiểu đó nó còn bảo mình cheat mà còn già mồm đấy. Có gì pm cho mình.

---------- Post added at 05:53 PM ---------- Previous post was at 05:48 PM ----------

Vì lý do tế nhị nên mình không tiện trình bày cách mở lại acc trên này, sợ anh em cheat nhiều quá nó band ip VN thì ảnh hưởng tới các anh em khác. Nhưng đảm bảo cách mình làm hợp pháp 100%, đã thành công.

---------- Post added at 06:03 PM ---------- Previous post was at 05:53 PM ----------

Thế nhé !

Upvote 0
Bạn có thể cho mình username của 2 cái acc này được không ? mình lo cho vụ này, đảm bảo ok 100%, hôm trước mình cũng bị và chứng minh cho nó mở lại thành công rồi, tuy nhiên không phai xin kiểu đó đâu, xin kiểu đó nó còn bảo mình cheat mà còn già mồm đấy. Có gì pm cho mình.

---------- Post added at 05:53 PM ---------- Previous post was at 05:48 PM ----------

Vì lý do tế nhị nên mình không tiện trình bày cách mở lại acc trên này, sợ anh em cheat nhiều quá nó band ip VN thì ảnh hưởng tới các anh em khác. Nhưng đảm bảo cách mình làm hợp pháp 100%, đã thành công.

---------- Post added at 06:03 PM ---------- Previous post was at 05:53 PM ----------

Thế nhé !

cho chủ thớt cái yahoo :D :D :D

Upvote 0
ừ thế nhé bạn. PM không khí nhé :))

PM tin nhắn riêng trên này cũng được mà bác hoặc pm yahoo em : congchuangoc67

---------- Post added at 06:31 PM ---------- Previous post was at 06:20 PM ----------

Bác chủ topic mở ra xong đi đâu mất tiêu.

Last edited by a moderator:
Upvote 0
bác chủ thớt đâu nhở. người ta nhiệt tính vậy mà chẳng thấy bác lên tiếng.

Upvote 0
hix mình bận đi ra ngoài tí , giờ vào thấy mấy ban support nhiệt tình quá , yahoo mình là lonely_boy_nt87 , giờ minh pm cho bạn nhé

Upvote 0
Đi Đâu cŨng gẶp ngƯỜi tỐt ;))

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,738
Latest member
Stich32123

Most viewed of week