• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cho hỏi về các site ptc uy tín có ăn % tiền deposit vào từ ref

sellkey

Banned
Reactions
2
MR
0.000
Insuree Balance
0
Hiện nay mình định kiếm 1 trang ptc uy tín để upgrate và buy ref , nhưng nghĩ số tiền upgrate sẽ khá tốn nên mình muốn tìm vài site PTC có ăn % từ deposit lên để đỡ phần nào , nên mong anh em giúp đỡ mình vài site uy tín

Hiện nay mình định kiếm 1 trang ptc uy tín để upgrate và buy ref , nhưng nghĩ số tiền upgrate sẽ khá tốn nên mình muốn tìm vài site PTC có ăn % từ deposit lên để đỡ phần nào , nên mong anh em giúp đỡ mình vài site uy tín

Bạn PM nick Yahoo mình sẽ tư vấn thêm để bạn tham khảo: SuongGioPhuDoiTraiBH

Upvote 0

chơi neobux là UY tín nhất!

Upvote 0
uy tín thì có nhiều site nhưng nếu mua ref của nó thì chắc chắn ko ăn thua đâu phải có ref ngoài. Nói chung cố gắng thì chiến không bỏ PTC đi :D

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,009
171,061
Latest member
phongna
Back
Top Bottom