Ask Kiếm tiền thụ động từ PTC với site ảnh có khả thi không các bác?

toituhocmmo

Newbie
Reactions
0
MR
0.092
Chẳng qua là em tập tành chơi mmo, cũng có sở thích xem ảnh girl xinh nên cũng tập tành làm 1 site ảnh (no sẽ). Em cũng có 1 page facebook gần 37k follow, cũng kéo tương tác từ page về site, mà tỉ lệ PTC thấp lèo tèo, thêm bị người dùng chặn quản cáo nữa. Cũng may dùng toàn đồ free nên k tốn tiền server, mà thấy cũng buồn buồn. Không biết mấy site kiểu này làm sao để tăng tỉ lệ PTC các bác?

Last edited:
page đó bất kiếm tiền up video ăn đc mà , ptc phụ thôi ,

Upvote 0
Chẳng qua là em tập tành chơi mmo, cũng có sở thích xem ảnh girl xinh nên cũng tập tành làm 1 site ảnh (no sẽ). Em cũng có 1 page facebook gần 37k follow, cũng kéo tương tác từ page về site, mà tỉ lệ PTC thấp lèo tèo, thêm bị người dùng chặn quản cáo nữa. Cũng may dùng toàn đồ free nên k tốn tiền server, mà thấy cũng buồn buồn. Không biết mấy site kiểu này làm sao để tăng tỉ lệ PTC các bác?
Ảnh gái xinh khủng khủng là ăn được hết nha bác

Upvote 0
giờ ptc đang thoái trào , giờ nó đang dễ hay up video lên kiếm tiền trên page luôn đi bạn , review các thứ phim ảnh , cuộc sống của ai đó , vũ khí này nọ .......... giờ nhiều lắm , làm luôn đi bạn , ptc khuyên k nên dính vào , hoặc chỉ là thú vui phụ thôi đừng cố tham gia quá

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,668
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom