• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cho hỏi thẻ Visa Debit của Vietcombank phát hành có dùng cho Moneybookers được ko.

caubechanbo

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Insuree Balance
0
Chào các bác.

Tình hình là em mới làm cái thẻ VCB Visa Debit, nhưng khi em add vào thì Moneybookers báo Verification failed, mặc dù đã chọn Non-Gaming.

:binhsua39: có tiền trong thẻ chưa
hoặc tài khoản vcb visa đó chưa hoạt động hỏi ngân hàng coi thẻ visa đó có vấn đề gì

:binhsua39: có tiền trong thẻ chưa
hoặc tài khoản vcb visa đó chưa hoạt động hỏi ngân hàng coi thẻ visa đó có vấn đề gì

Có khoảng 120k vnd trong tài khoản được không bác?

MB thì verify bằng visa acb là nhanh nhất

MB thì verify bằng visa acb là nhanh nhất

Chán bác này quá, em đang hỏi về thẻ VCB Visa Debit, ko có ACB gì ở đây cả.

:binhsua39: cậu coi thẻ visa vcb bạn thể nào gọi điện thoại hỏi tổng hỗ trợ vía vcb hỏi coi tài khoản visa vcb có hoạt động bình thường không,thường nó khóa tài khoản chưa mở tài khoản của bạn ra
hoặc bạn mua 1 thẻ visa ảo cua trucard gì đó veriy mb
còn tiền trong thẻ vcb thì trừ 1.8$ thôi 120k của bạn được

Last edited by a moderator:
:binhsua39: cậu coi thẻ visa vcb bạn thể nào gọi điện thoại hỏi tổng hỗ trợ vía vcb hỏi coi tài khoản visa vcb có hoạt động bình thường không,thường nó khóa tài khoản chưa mở tài khoản của bạn ra
hoặc bạn mua 1 thẻ visa ảo cua trucard gì đó veriy mb
còn tiền trong thẻ vcb thì trừ 1.8$ thôi 120k của bạn được

Em đã gọi lên đầu số hỗ trợ 1900 và được trả lời là thẻ của em hoạt động bình thường, tất cả đều đang mở bác ạ. Ko hiểu sao lại verify ko được.

Em đã gọi lên đầu số hỗ trợ 1900 và được trả lời là thẻ của em hoạt động bình thường, tất cả đều đang mở bác ạ. Ko hiểu sao lại verify ko được.

thế thì bạn hỏi tiếp xem có giao dịch nào từ Skrill bị từ chối không và vì sao rồi tiếp tục xử lý

thế thì bạn hỏi tiếp xem có giao dịch nào từ Skrill bị từ chối không và vì sao rồi tiếp tục xử lý

Tổng đài trả lời không thấy giao dịch nào bị từ chối :m075: E-Bank đã kích hoạt rồi bác ạ. Nếu thử verify 3 lần bị thất bại thì phải đợi đến 24 hours sau mới thử lại được, em thử cả chục lần rồi mà vẫn không được. Các bác có cách nào không?

:binhsua139: thử chụp hình cách điền visa vào mb coi anh em sai chỗ nào giúp
thấy có nheieuf trường hợp mua thẻ visa về veriy không được
do lỗi visa số bị khùng

mình cũng verify của VCB tình hình là khá rắc rối nên chuyển qua master dynamic ACB làm 15 phút làm miễn phí

Chào các bác.

Tình hình là em mới làm cái thẻ VCB Visa Debit, nhưng khi em add vào thì Moneybookers báo Verification failed, mặc dù đã chọn Non-Gaming.
đc bác ! bác phải có tiền trong tk tầm 150k thì phải không nhớ nữa để verify ấy ! rồi tha hồ mà xài :D

www.incaocap.vn

Nghe nói là VCB giờ nó ko cho veri MB mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom