Ask cho em hỏi tí về remote upload của filesonic???

dragonvn68

Newbie
Reactions
0
MR
0.001
em thấy trên site nó hướng dẫn điền http://uer:pass@link là được sao em là theo mà chẳng thấy gì cả, hoặc là ở setting add hot rồi điền cả user pass cũng làm theo luôn ma ko đc, user của em la premium chứ ko phải free ạ, em thử dùng hotleech như ben HF và FS vẫn làm mà cũng ko đc vậy là sao các bác???em mới bắt đầu tham gia FSN nên nhờ các bác đi trước dày dặn kinh nghiệm chỉ giáo em với .

em làm thế mà, add link xong nó chẳng báo lỗi gì cả nhấn vào upload la nó chạy ra cái khung để add link vào thôi, chờ mãi cũng chẳng thấy link dc renote đâu cả...

bác ơi em có thấy nó báo lỗi gì đâu, mà chỉ add link vào là lại quay về cái khung để add link thôi

---------- Post added at 10:00 PM ---------- Previous post was at 09:01 PM ----------

kéo xuống dưới là thấy link thôi mà =))

ặc em kéo rồi, vào cả filemanager cũng chẳng thấy gì luôn :(( ghét thật ấy

---------- Post added at 10:08 PM ---------- Previous post was at 10:00 PM ----------

thôi cho em hỏi 1 câu ngắn gọn thế này nhá, FSN nó cho remote upload = tài khoản premium của 1 host khác sang trực tiếp theo dạng http://username:[email protected] gì đó hay vẫn phải dùng qua host leech ạ???

---------- Post added at 10:14 PM ---------- Previous post was at 10:08 PM ----------

và đây ạ, em thử qua hotleech thì ngon rồi ạ, còn đây là add acc pre hotfile.com vào và tiến hành remote ( add link trực tiếp ko điền user:pass@ vào host)

---------- Post added at 10:15 PM ---------- Previous post was at 10:14 PM ----------

---------- Post added at 10:17 PM ---------- Previous post was at 10:15 PM ----------

dạ vâng thưa các bác sau khi pending khá lâu thì giờ mọi thứ đã ok rồi ạ, chân thành cảm ơn mod và tất cả

chán quá 1 link thì đc,nhưng cho nhiều link chỉ đc cái đầu tiên những cái sau báo lỗi erro plugin gì đó, mà cái plugin cho FF thì em cũng cài rồi chứ, vậy là sao các bác???muốn chơi thằng này quá, mà remote thế này thì ko ăn thua...

èo úp acc pre fsn , remote fsn - fsn la ok, hihi

mình chỉ remote từ fsn với fsn ko ah

Chỉ heo làm với. Heo ko bít remote upload từ filesonic đến filesonic luôn nè. Chỉ giúp nhé.
Cảm ơn nhìu lắm.
P/S account của heo là account pre

Last edited by a moderator:
Giúp

[/COLOR]
Giờ nó cấm remote từ fsn sang fsn rồi. Vì nó bảo về quyền lợi của người up file lên.

Ác thế. Nhỡ người ta muốn lưu giữ file đó về tài khoảng người ta thì sao trời. Chứ người up người ta chỉ cần delete thì coi như xong. Thua. ĐÚng là làm ăn kì thật. Vậy mình mà muốn lưu trữ 1 file đã có ở filesonic (Do hết HDD) thì phải load về xong gòi úp lên lại hả anh... Có cách nào khác hem ta

[/COLOR]

Ác thế. Nhỡ người ta muốn lưu giữ file đó về tài khoảng người ta thì sao trời. Chứ người up người ta chỉ cần delete thì coi như xong. Thua. ĐÚng là làm ăn kì thật. Vậy mình mà muốn lưu trữ 1 file đã có ở filesonic (Do hết HDD) thì phải load về xong gòi úp lên lại hả anh... Có cách nào khác hem ta

FileSonic làm vậy là chuẩn rồi. giả sử bạn tốn 2h để vừa down và up lên FS nhưng người khác chỉ cần 2s để remote link của bạn. Nghĩ xem tức kô?

Ai thấy cái vụ cấm này hay chứ em thấy ko hay. Đâu phải ai cũng lấy file có sẵn từ filesonic về account để đem đi kiếm Đôla đâu. Nhỡ người ta muốn lưu giữ để mai mốt download lại mà khỏi phải đi kiếm lại link (Link của mình chắc cú, khỏi kiếm mắc công, đỡ lo link die...). Có cách nào remote upload từ filesonic sang megaupload hem ta. Ai bít chỉ giúp.
P/S cả 2 acc đều là premium

À có ai biết sử dụng filesonic.com hem vậy. Chỉ heo với. Heo muốn download 1 folder của filesonic. Trong folder tới 28 cái link. Hem lẽ phải click từng cái download từng file. hixhix. Pls help me

Giúp heo với. Chu mi la. Cứu tui với. hjxxhjx.... Chỉ giúp download nguyên folder filesonic đi.
P/S: acc premium nhen. Nhịn đói sắm thử 1 em sài thử đó. đói quá.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,565
171,610
Latest member
halongbay

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week