Cho em hỏi khi em bấm vào trang web thì nó hiện như cảnh cáo công an như này. Vì mạng em nó chặn nên em bấm thử tiếp tục xem như nào ai ngờ nó ra vậy.

Ponytail

Newbie
Reactions
1
MR
0.023
Cứu em với mấy bác

Attachments

196.2 KB · Views: 2,631
Đơn giản là khi bị như vậy làm ơn nhấn F11, để nó thu nhỏ màn hình rùi tắt cái tab trình duyệt đó đi là xong !

Cứu em với mấy bác
Không sao đâu bạn. Cứ xài bình thường tiếp thôi. Ai ở đây cũng gặp qua cả nếu có truy cập qua các web bóng bánh, 3x hay đánh bài qua…

Cám ơn các bác nhiều. Lâu lắm r mới vào cái bet check mà nó ra vậy làm hú hồn
Cứ thoải mái như mình đã nói ở trên chứ đừng có hoang mang gì mà bị bắt chuyển khoản mất tiền gì nha bạn ( một số case sẽ kêu bạn chuyển tiền để miễn truy cứu hình sự! ) :

Không sao đâu bạn. Cứ xài bình thường tiếp thôi. Ai ở đây cũng gặp qua cả nếu có truy cập qua các web bóng bánh, 3x hay đánh bài qua…

Về nhà xem có gì ngon ngon thì ăn nốt luôn đi. Còn gì chưa nói với gia đình người thân thì nói luôn. Kẻo đi lâu lắm đấy :popo_bye:

Cứ thoải mái như mình đã nói ở trên chứ đừng có hoang mang gì mà bị bắt chuyển khoản mất tiền gì nha bạn ( một số case sẽ kêu bạn chuyển tiền để miễn truy cứu hình sự! ) :
Cám ơn bác ạ, thật ra số tiền mình chơi chưa đến 500k nữa :))) đều mình lấy máy ny mình chơi nên sợ liên luỵ tới nó thôi.

Có lỡ làm gì thì sợ là phải rồi! Còn vô tình không biết thì nên kiếm cái khác coi thôi! Site nào được tag như vậy là có được quan tâm rồi!

Hic vào check chứ chả có ý định chơi luôn bác à. Ai ngờ nó hiện vậy. Bỏ cả gần 2 tháng rồi
Vậy thì quên đi vì mình chỉ là muỗi trong thiên hạ. Chỉ có làm gì thì mới lo, cảnh báo chung mà!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,656
170,749
Latest member
Medicare

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom