Solved Cho e hỏi chút về gate Neteller

boy_alone193

Senior
Reactions
128
MR
0.053
E có chút thắc mắc về thằng neteller này. pro nào biết giải đáp giúp e với

1. Khi very neteller thì có add dc visa ko , và thông tin trên visa có cần trùng với thông tin của account ko ? ( ví dụ: account là thông tin của e, còn visa là thông tin của a trai e )

2. Khi add visa vô account thì nó có gửi code xác nhận về bank giống như paypal ko

3. khi đã add dc visa rồi, mà account ko có tiền. thì netether nó có tự lấy tiền từ visa để thank toán ko ?

4. thẻ visa payoner có add dc vô neteller ko ?

5, Có cách nào để fund tiền lên account ? dùng bank hay dùng visa và hạn mức tối đa là bao nhiêu ?

Mong pro nào đi qua mà biết thì giúp e với ạ. e xin cảm ơn nhiều

các bác ơi .huơng dẫn em cách rút tiền từ neteller về tk ngân hàng được không . em mới dùng lần đầu nên chưa biết cách rút . cám ơn các bác nha .

neteller verify bằng ID và hóa đơn có show địa chỉ là đủ rồi, còn add thẻ thì nó thuộc lĩnh vực nạp tiền, Nó có cơ chế check thẻ của mình theo kiểu khác , mình chưa thử nên câu trả lời chung là hãy thử và cảm nhận, hihi.
Câu 5: Nó có cho nạp = visa và masster đó, thử đi. Cách 2 là mua neteller thôi. Còn 1 cách nưa để nạp chủ động hơn và đở tốn phí hơn nhưng lâu hơn khoảng mất vài ngày, nhưng mình muốn hỏi bạn nạp để làm gì mình sẽ tư vấn, hí hí

E có chút thắc mắc về thằng neteller này. pro nào biết giải đáp giúp e với

1. Khi very neteller thì có add dc visa ko , và thông tin trên visa có cần trùng với thông tin của account ko ? ( ví dụ: account là thông tin của e, còn visa là thông tin của a trai e )

2. Khi add visa vô account thì nó có gửi code xác nhận về bank giống như paypal ko

3. khi đã add dc visa rồi, mà account ko có tiền. thì netether nó có tự lấy tiền từ visa để thank toán ko ?

5, Có cách nào để fund tiền lên account ? dùng bank hay dùng visa và hạn mức tối đa là bao nhiêu ?

Mong pro nào đi qua mà biết thì giúp e với ạ. e xin cảm ơn nhiều
mình cũng đang xài nó đây,fun tiền từ thẻ 1$=20k rất rẻ,nạp vào site *** giá 21.5 lời 1k5..trùng tên mới add thẻ+add-3$+fun từ thẻ add

Vô đây đọc nhé bro @boy_alone193
http://mmomostwanted.blogspot.com/2014/06/huong-dan-ang-ky-va-xac-minh-tai-khoan.html
- Mình verify xong mới add Visa. Thông tin trên Visa phải trùng thông tin acc NT của bạn.

- Khi add Visa nó sẽ lấy của bạn 3 USD và bắt bạn nhập code ghi trên giao dịch của thẻ Visa (thường có dạng 3456-NETELLER. Bạn gọi lên ngân hàng bảo bọn nó đọc cho mình 4 chữ số đó rồi điền code vào). Sau khi nhập xong trong acc của bạn sẽ có 3USD mà nó đã lấy từ Visa để xác thực.

- Không. Bạn yên tâm nó làm ăn cực kỳ uy tín.

- Chưa dùng payoner nên chưa biết.

- Ở VN thì dùng Visa nhé cậu. Hạn mức tối đa 1 lần là 25.000 ÚD

mình cũng đang xài nó đây,fun tiền từ thẻ 1$=20k rất rẻ,nạp vào site *** giá 21.5 lời 1k5..trùng tên mới add thẻ+add-3$+fun từ thẻ add
Đậu má. Nạp thử thì tính ra ~ 21400/ USD, không biết bro tính kiểu gì vậy???

Đậu má. Nạp thử thì tính ra ~ 21400/ USD, không biết bro tính kiểu gì vậy???

Nạp qua Visa debit của VCB đây.
03/09/2014F948 - 0945484 440,073.00POS:80217292.945484.20140903.151313.xxxxxxxxxxxxxx .VISA-DEBIT-GATEWAY .0.000000.0000

Nạp 20$ mất phí 0.19% là 0.38$. Tính ra giá 21.593 VND nhá các bác. Tính cả phí fund tiền lên thì để có 1USD trong neteller phải bỏ ra 22K VND. Tuy hơi chát 1 chút nhưng rút tiền về bank giá cũng trên 21K. Nhược điểm của việc rút bank là fee cao, khoảng 13USD cho 1 lần rút nên bác nào muốn rút thì rút vài K cho đỡ xót tiền fee.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,997
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back