Ask Amazon buyer bị suspended

djepnguyen

Junior
Reactions
83
MR
0.073
Insuree Balance
0
Hi,

em cứ lập amazon để add visa chính chủ mà mua hàng là bị suspended

Cho em hỏi là giờ em lập tài khoản mới hẳn (thông tin của người thân) xong mua = gift card thì có bị suspeneded ko ạ?

Ae nào nhiều kinh nghiệm cho hỏi với ạ

Cái này do giftcard , nên nếu mở acc khác mua tiếp bằng giftcard thì sẽ bị tiếp. Tốt nhất là không nên mua bằng giftcard nữa

Cái này do giftcard , nên nếu mở acc khác mua tiếp bằng giftcard thì sẽ bị tiếp. Tốt nhất là không nên mua bằng giftcard nữa
ý là em mua = visa chính chủ thì bị. e đang muốn hỏi là ko biết mua = gift card có bị ko để em còn mua ko lại phí mất cái gift card

ý là em mua = visa chính chủ thì bị. e đang muốn hỏi là ko biết mua = gift card có bị ko để em còn mua ko lại phí mất cái gift card
Sorry bác, em hiểu lầm. Do lúc trước em cứ dùng giftcard mua là bị khóa nên em nghĩ bác cũng vậy. Nếu bác mua bằng visa chính chủ thì thử contact bên amz xem sao.

tài khoản mới amazon họ hay xác minh có phải thật là mình mua hàng ko, visa chính chủ thì bác cứ cung cấp thông tin mà amazon cần thì nó sẽ mở lại tài khoản cho bác thôi

Hi,

em cứ lập amazon để add visa chính chủ mà mua hàng là bị suspended

Cho em hỏi là giờ em lập tài khoản mới hẳn (thông tin của người thân) xong mua = gift card thì có bị suspeneded ko ạ?

Ae nào nhiều kinh nghiệm cho hỏi với ạ
clear cookie , info cũ dùng vẫn ok , kyc là quan trọng nhất , và bạn phải chứng minh đc bạn là ng dùng thật chứ k phải là autobot

amz giờ acc mới kyc hên xui, xài thẻ mới thông tin mới vẫn không qua đc
giờ muốn làm acc xài thẻ chính chủ thanh toán khó hơn lên trời

giờ tìm người checkout amz cũng khó nốt

amz giờ acc mới kyc hên xui, xài thẻ mới thông tin mới vẫn không qua đc
giờ muốn làm acc xài thẻ chính chủ thanh toán khó hơn lên trời

giờ tìm người checkout amz cũng khó nốt
Công nhận đó bác. Chính chủ luôn mà nó vẫn on hold xong close mà toàn gửi = acc no reply :))

Amz không phải có tiền đưa nó là nó lấy. Bị sus là chưa đáp ứng đc những yêu cầu tối thiểu của hệ thống chống fraud của amazon. Không phải cứ thẻ chính chủ là qua. Vì hành động mua hàng của bạn không khác gì một hacker lợm được thẻ của bạn và cũng tạo 1 account mới cũng kêu thẻ chính chủ của tao mà sao sub :)).
Để chứng minh chính chủ. Amz nó khi hold nó có cho mình gỡ acc. Là up bill, doc... để chứng minh chủ sỡ hữu thẻ...
Một cách khác là bạn có thể hạn chế tình trạng hold là bạn dùng thiết bị sạch, ip sạch, chịu khó lướt web như người bình thường, không nên quá vội vàng... Nếu mệt quá thì bạn có dùng Amazon cookie pumper để lướt. Sau khi az nó đánh giá đc bạn là người dùng thật thì việc mua hàng của bạn sẽ dễ dàng hơn

Amz không phải có tiền đưa nó là nó lấy. Bị sus là chưa đáp ứng đc những yêu cầu tối thiểu của hệ thống chống fraud của amazon. Không phải cứ thẻ chính chủ là qua. Vì hành động mua hàng của bạn không khác gì một hacker lợm được thẻ của bạn và cũng tạo 1 account mới cũng kêu thẻ chính chủ của tao mà sao sub :)).
Để chứng minh chính chủ. Amz nó khi hold nó có cho mình gỡ acc. Là up bill, doc... để chứng minh chủ sỡ hữu thẻ...
Một cách khác là bạn có thể hạn chế tình trạng hold là bạn dùng thiết bị sạch, ip sạch, chịu khó lướt web như người bình thường, không nên quá vội vàng... Nếu mệt quá thì bạn có dùng Amazon cookie pumper để lướt. Sau khi az nó đánh giá đc bạn là người dùng thật thì việc mua hàng của bạn sẽ dễ dàng hơn
còn acc cổ đang xài thẻ chính chủ ko xài gift xưa giờ, tới tháng nó cũng hốt bắt verify, verify tới luôn bước 2 là up passport / id xong nó phán acc vẫn bị khóa ko nói lí do thì vấn đề ở đâu hả fen
hay do chúng ta đang ở vn nên bị kì thị?
tôi nghĩ lí do chính vẫn là ở vn mà mua hàng toàn ship sang địa chỉ US nên nó hốt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,660
170,751
Latest member
LuDiTu
Back
Top Bottom