Other CHÍNH THỨC MỞ KHÓA HỌC "LÀM CÒ XUYÊN QUỐC TẾ" => DROPSHIPPING

Status
Not open for further replies.
Kiếm tiền rồi, lấy được tiền về hay không mới quan trọng nhé các newbie
cứ thoải mái con gà mái. mở event trc có kêu học đâu thấy hay thì học ko thì thui :)

BẠn tân cho mình học free phát được ko?:oops:
Nếu được xách đít lên tp học liền! :rolleyes:

cho 500d cái kính đang đeo nè =)).

cho hỏi là nếu làm nghiêm túc và đã có nhiều kn mmo rồi thì tháng kiếm tầm bao nhiêu thớt nhỉ? mà như thớt trung bình tháng bao nhiêu? ko public thì inbox cũng đc :D

cho hỏi là nếu làm nghiêm túc và đã có nhiều kn mmo rồi thì tháng kiếm tầm bao nhiêu thớt nhỉ? mà như thớt trung bình tháng bao nhiêu? ko public thì inbox cũng đc :D

đi offline show cho coi :p. show đây dân chúng nó ném đá tét đầu muốn show thì phải login acc cho coi mới đúng :). quan trọng tư duy và cách làm của bạn có theo su hướng khách hàng ko thôi :)

Hoc phí thì chừng đó , thế cần vốn thêm khoản bao nhiêu nữa để bắt đầu bác ???:D

đi offline show cho coi :p. show đây dân chúng nó ném đá tét đầu muốn show thì phải login acc cho coi mới đúng :). quan trọng tư duy và cách làm của bạn có theo su hướng khách hàng ko thôi :)
Đag ở Đà Nẵng, bác mà ở ĐN thì cũng ráng bu xe lam theo rồi. tại đang nghiên cứu thể loại này :D

Hoc phí thì chừng đó , thế cần vốn thêm khoản bao nhiêu nữa để bắt đầu bác ???:D

tay ko bắt cướp với bắt cướp có chuẩn bị hỏi bạn cái nào nhanh hơn :)

8h sáng ngày 16-03-2014

cafe KHÁNH GIAO

địa chỉ: E 04A Thất Sơn, P1 Q10, TP.HCM

đệt mợ chỗ éo nào mà xa vl thế hả con đỹ gôm cạc

Thì bác nói khoản chừng nào để em còn chuẩn bị chứ :D

no money cũng dc mà có money cũng dc ko sao cả nói chung tư duy kiếm tiền là trên hết :D. khi offline mình sẽ nói cụ thể :) tốn chầu cafe giao lưu thôi mà :)

no money cũng dc mà có money cũng dc ko sao cả nói chung tư duy kiếm tiền là trên hết :D. khi offline mình sẽ nói cụ thể :) tốn chầu cafe giao lưu thôi mà :)
Rất tiếc em ko ở hcm , chờ khoá online của bác thôi :D

8h sáng ngày 16-03-2014

cafe KHÁNH GIAO

địa chỉ: E 04A Thất Sơn, P1 Q10, TP.HCM

đệt mợ chỗ éo nào mà xa vl thế hả con đỹ gôm cạc

đậu chổ đó mới có máy chiếu + chổ rộng 50 người vào cũng ko sao mấy chổ khác đi coi như cái lổ mũi. mi ko tắm bu vào có nc ngộp thở à :-s

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,446
172,450
Latest member
nhoimaucotimvn

Most viewed of week

Most viewed of week