Other CHÍNH THỨC MỞ KHÓA HỌC "LÀM CÒ XUYÊN QUỐC TẾ" => DROPSHIPPING

Status
Not open for further replies.
Có cần mang áo giáp ko gôm ml
mà bữa đó đi hội thảo paypal bên Campuchia rồi nên ko về dc, chán vl

Có cần mang áo giáp ko gôm ml
mà bữa đó đi hội thảo paypal bên Campuchia rồi nên ko về dc, chán vl
haha áo giáp khỉ gì. kiếm dc 20 người đi offline ùi. paypal làm gì có campuchia cha nội có singapo thui. cho 500d hình cái bikini mới bán nè :p. tũn mua cái bộ này cho vợ mặc nè ship về vn tới nhà luôn đưa 60k đây tối nhìn vợ khác liền :D
vtdijx

haha áo giáp khỉ gì. kiếm dc 20 người đi offline ùi. paypal làm gì có campuchia cha nội có singapo thui. cho 500d hình cái bikini mới bán nè :p. tũn mua cái bộ này cho vợ mặc nè ship về vn tới nhà luôn đưa 60k đây tối nhìn vợ khác liền :D
Dạo này làm ăn khấm khá nhỉ, bớt than hơn hồi vụ amz gift card rồi ha

Nói thật bỏ 7/8 triệu ra để học 3 cái này thà đi học 1 khóa anh văn, đồ họa còn hay sửa chửa máy tính còn hay hơn

Mrmoney said:
công mmo mày con dog gì vào đây nc. mày ko có tư cách nc có giỏi vào bang hổ báo tao chữi cho mày nghe tiếp rồi kích mày tiếp =))​
Mình chả biết bạn kiếm giỏi thế nào ? Nhưng thấy bạn nói chuyện rất trẩu tre và hổ báo ! trả lời những coment của mọi người rất ra vẻ ta đây ! Nếu bạn thực sự giỏi ! Bạn thực sự kiếm ra tiền thì bạn việc gì phải mở khóa học này nhỉ ? mình hơi thắc mắc ! Đó là điều thứ nhất !
Và điều thứ 2 mình thấy trong các coment của bạn có những câu coment tự pr bản thân ví như (đã tuyển được 20 memb ! ) đánh vào tâm lý của người vào topic ! Mà thực sự trong topic hum qua của cậu mình đọc thì lại chả có memb nào xác nhận đã có memb đi học chỗ cậu !
Theo quan điểm của mình thì không biết là cậu đang dạy cò online hay lên mmo và muốn biến nó thành thị trường cho các cò như cậu hoạt động ! Thân ! ;););)

Nói thật bỏ 7/8 triệu ra để học 3 cái này thà đi học 1 khóa anh văn, đồ họa còn hay sửa chửa máy tính còn hay hơn
Mrmoney said:
công mmo mày con dog gì vào đây nc. mày ko có tư cách nc có giỏi vào bang hổ báo tao chữi cho mày nghe tiếp rồi kích mày tiếp =))​
Mình chả biết bạn kiếm giỏi thế nào ? Nhưng thấy bạn nói chuyện rất trẩu tre và hổ báo ! trả lời những coment của mọi người rất ra vẻ ta đây ! Nếu bạn thực sự giỏi ! Bạn thực sự kiếm ra tiền thì bạn việc gì phải mở khóa học này nhỉ ? mình hơi thắc mắc ! Đó là điều thứ nhất !
Và điều thứ 2 mình thấy trong các coment của bạn có những câu coment tự pr bản thân ví như (đã tuyển được 20 memb ! ) đánh vào tâm lý của người vào topic ! Mà thực sự trong topic hum qua của cậu mình đọc thì lại chả có memb nào xác nhận đã có memb đi học chỗ cậu !
Theo quan điểm của mình thì không biết là cậu đang dạy cò online hay lên mmo và muốn biến nó thành thị trường cho các cò như cậu hoạt động ! Thân ! ;););)

tùy quan điểm của 2 bạn cái này mình đâu có ép mổi người một quan điểm. mình mở offline thảo luận trc và cũng chưa thâu tiền ai từ buổi này. đang đợi feeback từ mọi người dự buổi này sau đó mới dạy. chuchung cậu coi lại cách ăn nói bạn nói mình trẻ trâu thực sự bạn trẻ trâu hơn mình nhiều đừng lên giọng dạy người khác.

1./ công mmo mày con dog gì vào đây nc. mày ko có tư cách nc có giỏi vào bang hổ báo tao chữi cho mày nghe tiếp rồi kích mày tiếp =))
Mình chả biết bạn kiếm giỏi thế nào ? Nhưng thấy bạn nói chuyện rất trẩu tre và hổ báo ! trả lời những coment của mọi người rất ra vẻ ta đây ! Nếu bạn thực sự giỏi ! trả lời : Bạn thực sự kiếm ra tiền thì bạn việc gì phải mở khóa học này nhỉ ? mình hơi thắc mắc ! Đó là điều thứ nhất !
lên mạng search đi nha nó scam kha khá lấy tài liệu người khác đi dạy trong đây nhiều người bị rồi. bang hổ báo là hội kính nó bị kích ra thì đúng thôi hổ báo gì đâu.
2./ diều thứ 2 mình thấy trong các coment của bạn có những câu coment tự pr bản thân ví như (đã tuyển được 20 memb ! ) đánh vào tâm lý của người vào topic ! Mà thực sự trong topic hum qua của cậu mình đọc thì lại chả có memb nào xác nhận đã có memb đi học chỗ cậu !
trả lời: Ở đây ko ai nâng bi ai cả. đúng là mình mở khóa học tùy nhiên mở offline trình bày trc khi mở khóa học ko ai ăn gian ai cả ai thấy hay thì đóng tiền học thôi. học viên khóa K1 cũng tham gia buổi offline chia sẻ mà. học ở đây là mọi người học xong làm thành nhóm chia sẽ kiến thức thêm cho nhau để bán hàng dc tốt chỉ có vậy.

Theo quan điểm của mình thì không biết là cậu đang dạy cò online hay lên mmo và muốn biến nó thành thị trường cho các cò như cậu hoạt động
trả lời : ngoài đời còn có cò mà nói gì trong đây.

Chúng mày điên à, nhắc tên tao làm cl gì thế =))

Khổ chủ lên tiếng. =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,488
172,577
Latest member
ok9video

Most viewed of week

Most discussed of week