• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Chính thức chia tay tình đầu

tình đầu là tình biệt li, bác cứ chia tay đi , coi như có kinh nghiệm :D

Kinh nghiệm là đi kiếm tình thứ 2 , không được thì tình thứ 3 , cả thế giới 7 tỉ người không kiếm ra người tâm đầu ý hợp sao ?

Kinh nghiệm là đi kiếm tình thứ 2 , không được thì tình thứ 3 , cả thế giới 7 tỉ người không kiếm ra người tâm đầu ý hợp sao ?
cả trai nữa mới 7 tỉ :eek:

happy hotboy haha

đàn pà vẫn mãi là đàn pà :eek::eek:

đàn bà là 1 phạm trù khó hiểu. nên em có 1 điều cực kì khó hiểu mà mãi chưa giải đáp dc. nhân đây hỏi các bác xem ai trả lời hộ em. các cụ có câu : phía sau người đàn ông thành công là người đàn bà .....lắm lông. mà sao bồ em nhiều lông cực mà em chả thể thành công nỗi :(

chịch chưa?:D:D

tình đầu là tình biệt li, bác cứ chia tay đi , coi như có kinh nghiệm :D
Kinh nghiệm thì chưa có nhưng kinh nguyệt thì em có rồi ạ..:(
Có hơi nhiều quá không bác..cái khoảng nó rộng quá ạ..@@>

htrc cũng có ông nào chia tay GF, xong làm cái event thẻ card z đó.
nghe đâu h có gấu mới rồi đó
Gấu nam hở bác??:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
chu bá thông chửa
Bị thông ạ.:(
đàn pà vẫn mãi là đàn pà :eek::eek:
Có khi nào ngược lại ạ..:eek::eek::eek:

đàn bà là 1 phạm trù khó hiểu. nên em có 1 điều cực kì khó hiểu mà mãi chưa giải đáp dc. nhân đây hỏi các bác xem ai trả lời hộ em. các cụ có câu : phía sau người đàn ông thành công là người đàn bà .....lắm lông. mà sao bồ em nhiều lông cực mà em chả thể thành công nỗi :(
Cái bạn bên phải trong ava bác á...:eek::eek::eek:
chịch chưa?:D:D
Bị chịch ạ..:(
khóc lóc quỳ xuống ôm chân không cho đi :oops:

trong 1 số trường hợp thì có tác dụng :(
Cách nhau gần 2000 cây..vậy là quỳ đến sang năm luôn..:(

9 tỷ -_-

Chanh non không chua cũng chát
Tình đầu không nát cũng tan

Chuyện bình thường thôi =)))

Phú nông Thiên Địa Hội đây rồi, xin các hạ hãy để lại quý danh.
tại hạ biệt danh Gà Rừng! :)) nói chung khéo mồm tí biết chém gió chọc mí ẽm cười là có nhìu cơ hội à! :3 :3 giả trai ngoan là được :D :D chịc chịch chịchhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh :)))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,909
170,983
Latest member
taiduc
Back
Top Bottom