Chính thức chia tay tình đầu

tình đầu là tình biệt li, bác cứ chia tay đi , coi như có kinh nghiệm :D

Kinh nghiệm là đi kiếm tình thứ 2 , không được thì tình thứ 3 , cả thế giới 7 tỉ người không kiếm ra người tâm đầu ý hợp sao ?

Kinh nghiệm là đi kiếm tình thứ 2 , không được thì tình thứ 3 , cả thế giới 7 tỉ người không kiếm ra người tâm đầu ý hợp sao ?
cả trai nữa mới 7 tỉ :eek:

happy hotboy haha

đàn pà vẫn mãi là đàn pà :eek::eek:

đàn bà là 1 phạm trù khó hiểu. nên em có 1 điều cực kì khó hiểu mà mãi chưa giải đáp dc. nhân đây hỏi các bác xem ai trả lời hộ em. các cụ có câu : phía sau người đàn ông thành công là người đàn bà .....lắm lông. mà sao bồ em nhiều lông cực mà em chả thể thành công nỗi :(

chịch chưa?:D:D

tình đầu là tình biệt li, bác cứ chia tay đi , coi như có kinh nghiệm :D
Kinh nghiệm thì chưa có nhưng kinh nguyệt thì em có rồi ạ..:(
Có hơi nhiều quá không bác..cái khoảng nó rộng quá ạ..@@>

htrc cũng có ông nào chia tay GF, xong làm cái event thẻ card z đó.
nghe đâu h có gấu mới rồi đó
Gấu nam hở bác??:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
chu bá thông chửa
Bị thông ạ.:(
đàn pà vẫn mãi là đàn pà :eek::eek:
Có khi nào ngược lại ạ..:eek::eek::eek:

đàn bà là 1 phạm trù khó hiểu. nên em có 1 điều cực kì khó hiểu mà mãi chưa giải đáp dc. nhân đây hỏi các bác xem ai trả lời hộ em. các cụ có câu : phía sau người đàn ông thành công là người đàn bà .....lắm lông. mà sao bồ em nhiều lông cực mà em chả thể thành công nỗi :(
Cái bạn bên phải trong ava bác á...:eek::eek::eek:
chịch chưa?:D:D
Bị chịch ạ..:(
khóc lóc quỳ xuống ôm chân không cho đi :oops:

trong 1 số trường hợp thì có tác dụng :(
Cách nhau gần 2000 cây..vậy là quỳ đến sang năm luôn..:(

9 tỷ -_-

Chanh non không chua cũng chát
Tình đầu không nát cũng tan

Chuyện bình thường thôi =)))

Phú nông Thiên Địa Hội đây rồi, xin các hạ hãy để lại quý danh.
tại hạ biệt danh Gà Rừng! :)) nói chung khéo mồm tí biết chém gió chọc mí ẽm cười là có nhìu cơ hội à! :3 :3 giả trai ngoan là được :D :D chịc chịch chịchhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh :)))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,604
170,710
Latest member
nhacaiuytinso2vi
Back
Top Bottom