Got Paid Chiến GOMEZ 1$/ngày - Có Proof

Mãi vẫn chưa active. Nan hỏi nản

:binhsua157:mọi người cho mình hỏi vấn đề này dc ko !!

1 acc có thể treo trên bao nhiu máy !!
2 ( ví dụ nhà mình có 2 máy nhưng sài chung 1 mạng ) treo cả 2 máy có bị gì ko

Reg thử 1 nick xem thế nào :D

trước mình cũng chạy cái này...solo ngày 15/24 chạy 20 ngày đc tầm 0.3-05 ..thì sang tháng..bị rs về 0...do ac chưa active..từ đó bỏ..ko ham hố thằng này nữa.

trước mình cũng chạy cái này...solo ngày 15/24 chạy 20 ngày đc tầm 0.3-05 ..thì sang tháng..bị rs về 0...do ac chưa active..từ đó bỏ..ko ham hố thằng này nữa.
Tội bác ghê tớ thì active lúc ngày thứ 5 rùi đem ra quán treo 1 tháng giờ kiếm nó cũng 7-8$ ko phải làm gì hehe mà giờ thì chưa pay bữa nay pay muộn ghê chắc mai nó về

Tội bác ghê tớ thì active lúc ngày thứ 5 rùi đem ra quán treo 1 tháng giờ kiếm nó cũng 7-8$ ko phải làm gì hehe mà giờ thì chưa pay bữa nay pay muộn ghê chắc mai nó về

co hk day ta ? ai vao xac nhan proof cai thi good

Một ngày 1$ làm gì có haha tôi chơi 1 tháng treo 20 máy chỉ được có 7$ proof sáng nay mới về nè :D

Mấy cậu ơi ai tổ chức tuyễn ref đi cái này nghe nói nhìu ref có lợi lắm :D
Tớ chưa reg, ngồi chờ ai tuyễn ref có bonus cao đây :binhsua01:

cài một đống client xong nó éo active cho ghet vl,cứ cuối tháng là 15$ rồi nó reset về 0,lộn cả tiết

Mấy pro cho mình hỏi online time/proccessing time = bao nhiêu ah.
Thứ 2 là cách để tăng proccessing time lên, auto mấy tab, auto trang nào, auto mấy s một lần ???

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,759
170,845
Latest member
thienhoang99x
Back
Top Bottom