Got Paid Chiến GOMEZ 1$/ngày - Có Proof

Mình vẫn chạy bình t hường mà ko tốn băng thông là bao, mình giờ bận nên ko chuyên cái mảng này nữa nhưng vẫn cắm GOME cho nó chạy hiii chả mất gì mà

tien lau len that

up cho thớt đông khách,em chơi solo 1 tháng kiếm cũng được 5$ thu nhập thêm,bỏ máy không cũng phí

mình để máy 2 ngày nay rồi mà vẫn inactive là sao vậy các bạn? Mình có sử dụng auto click của donkeymails thì có ảnh hưởng gì k?

đào mộ à giờ nó hết cho active rồi

mình để máy 2 ngày nay rồi mà vẫn inactive là sao vậy các bạn? Mình có sử dụng auto click của donkeymails thì có ảnh hưởng gì k?
bây giờ mà treo cái này từ pending sáng inactive nhé cậu :D qua giao đoạn active luôn :D

bây giờ mà treo cái này từ pending sáng inactive nhé cậu :D qua giao đoạn active luôn :D

nó cho active chưa để còn biết mà chạy với em nó

nó cho active chưa để còn biết mà chạy với em nó
k đọc rõ mình nói à :D nó bỏ qua giai đoạn active :D từ pending sáng unactinve nhé :) treo cho tốn công

k đọc rõ mình nói à :D nó bỏ qua giai đoạn active :D từ pending sáng unactinve nhé :) treo cho tốn công

nhưng có trả tiền không

ừ nó có trả tiền không ?

nhưng có trả tiền không

ừ nó có trả tiền không ?
không active thì k trả tiền bạn..mà cái này xưa rồi :)

bác nào cho em hỏi cái thằng này treo trên nhiều máy sử dụng chung 1 tài khoản được không hay là mỗi tài khoản chỉ sử dụng trên một máy ạ :l

Cái này 1 người có thể tạo nhiều acc treo trên nhiều máy đc kô ạ
Em làm thuê ở quán nét em muốn treo nó hihi

[COLOR = "camconco, post: 3303137, thành viên: 53.243"] Cái of this 1 people have to create more than acc treo above multiple host đc kô ạ
Em lam thue Ô Quan NET em muon treo that hihi [/ B]

Cái này mình đã test thử 1 acc trên nhiều máy được bạn à... mình test rồi 20 máy lên tuy hơi chậm nhưng nó lên nhanh dần ^^!

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,777
170,868
Latest member
erai1005

Most viewed of week

Most viewed of week

Back