• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Got Paid Chiến GOMEZ 1$/ngày - Có Proof

thử thoát chương trình rồi chạy lại xem sao
trước mình cũng hay bị thế
và cũng ngẫu nhiên vào được

Bạn xem dùm mình cái View attachment 7256
1- vào xem tường lửa , anti
2- vào home của nó được ko nhé
3- bạn xem đúng tên máy (Computer Name) chưa
cái này nó update theo ngày nếu mà chưa Active thì phải! Mình treo cái này khoảng 15-18h/ngày thì mình được Active sau 2-3 ngày :) Đương nhiên là phải kết hợp với nhiều trang khác :D
chuẩn men, update 15' 1 lần
reset rồi mà vẫn không đc :|
acc của mình đc active rồi, treo một lần 2 máy, và không bao giờ xuất hiện chữ processing luôn @@
Chúc mừng bạn rất may mắn đó, 1 khởi đầu tốt.
ah reset lại máy là đc

chủ thớt show proof tháng vừa rồi đc ko

1- vào xem tường lửa , anti
2- vào home của nó được ko nhé
3- bạn xem đúng tên máy (Computer Name) chưa

chuẩn men, update 15' 1 lần

Chúc mừng bạn rất may mắn đó, 1 khởi đầu tốt.

sao chủ thớt tháng nào cũng dc $ hết thế,có bí quyết gì ko chủ thớt

sao chủ thớt tháng nào cũng dc $ hết thế,có bí quyết gì ko chủ thớt
Bạn chuyển qua làm reg cho chủ top đi thì sẽ biết cách chiến nhiều hơn.:D Bí mật quốc gia đó.hihi

cái này chơi chán quá. Tích khi nào cho pay :-s. Trc có 1 acc đã active nhưng bỏ

Bạn chuyển qua làm reg cho chủ top đi thì sẽ biết cách chiến nhiều hơn.:D Bí mật quốc gia đó.hihi
Bạn này vui dữ ha. Vote kèm thank cái :))
cái này chơi chán quá. Tích khi nào cho pay :-s. Trc có 1 acc đã active nhưng bỏ
Vậy để lại acc active đó cho ai cần đi bạn
:d,nãy pm chủ thớt chủ thớt cho xem hình tụi nc ngoài kiếm dc 45$ 1 tháng.chả biết nó làm cách nào
VN mình nhiều bạn cũng kiếm được mốc đó đâu riêng bọn nước ngoài đâu. Mà VN giờ nó giảm rồi, trước là 0.005 giờ còn có 0.004998888 thì phải

cái này chơi solo mà chỉ một vài máy thì coi như khỏi chơi luôn đi cho đỡ hao điện, onl 1000' (ko treo máy) mà có 0.02$ :((
cái này chỉ good đối với ai có nhiều ref thôi.

cái này chơi solo mà chỉ một vài máy thì coi như khỏi chơi luôn đi cho đỡ hao điện, onl 1000' (ko treo máy) mà có 0.02$ :((
cái này chỉ good đối với ai có nhiều ref thôi.

Bạn này nói vô lý vậy, mới chơi ai có ref hả bạn. :binhsua172:

Thì chơi cái này chắc chắn phải lôi kéo ref, bởi vì cái này kiếm tiền là từ ref. Mình thì không có ref rồi :|
Solo thì chỉ có nước mở quán net rồi cắm 18h/ngày/50 máy mới có cửa đạt 45$/tháng. (mà 45$ cũng ko trả lại được tiền điện nữa =)) )

Hi sao phải khổ vậy, Quăng cho thằng trông quán nét bao thuốc VINA là oki ngay ấy mà :))

Bác nào giải thích giùm em trường hợp này đc ko?. Chả là em có 2 acc Gomez đã active, thông tin First Name, Last Name, Address của 2 acc đều giống nhau hết chỉ khác có acc Paypal thôi, vậy em có thể nhận đc tiền từ Gomez ko, vì em nghe nói Gomez chỉ cho phép 1 người có 1 acc thôi. Mong bác nào gặp trường hợp này giải thích giùm. Rất cám ơn các bác

link giới thiệu reg nằm ở đâu vậy các bạn, mình muốn giới thiệu reg để kiếm thêm thu nhập, nhưng tìm hoài mà k thấy ở đâu hết

ai biết chỉ giúp, thanks!

- ah, cái nầy có thể cài đặt trên máy ảo được không vậy?? pro nào đã cài rồi cho ý kiến, thanks

Last edited by a moderator:
link giới thiệu reg nằm ở đâu vậy các bạn, mình muốn giới thiệu reg để kiếm thêm thu nhập, nhưng tìm hoài mà k thấy ở đâu hết

ai biết chỉ giúp, thanks!

- ah, cái nầy có thể cài đặt trên máy ảo được không vậy?? pro nào đã cài rồi cho ý kiến, thanks

Bạn login vào tài khoản, sau đó tìm mục Tools>Refferal Tools lấy link để giới thiệu của mình, nó có dạng:
http://www.gomezpeerzone.com/application-apply/?Referrer=YourUserNameHere
Thay YourUserNameHere bằng tên user acc của bạn.

Mình đọc rule của Gomez thì nếu chạy máy ảo, acc active sẽ bị deactive, nên ko dám thử.

Bác nào giải thích giùm em trường hợp này đc ko?. Chả là em có 2 acc Gomez đã active, thông tin First Name, Last Name, Address của 2 acc đều giống nhau hết chỉ khác có acc Paypal thôi, vậy em có thể nhận đc tiền từ Gomez ko, vì em nghe nói Gomez chỉ cho phép 1 người có 1 acc thôi. Mong bác nào gặp trường hợp này giải thích giùm. Rất cám ơn các bác
Cái này có thể là bị inactive luôn nếu 2 ac cùng 1 IP bạn ah
Mình đọc rule của Gomez thì nếu chạy máy ảo, acc active sẽ bị deactive, nên ko dám thử.
Mình vẫn chạy máy ảo bình thừong mà.

1 tuần rồi mà vẫn pending, nhờ 2 thằng bạn ref và để chạy hằng ngày mà vẫn thế, bực mình quá các bác ạ, giờ quyết tâm gỡ băng 8 máy rồi cho nó chạy + 1 máy chủ 24/24, chờ vài ngày sau ko biết có active ko
mà $ lên ít quá, tính đến giờ có 0.35$

1 tuần rồi mà vẫn pending, nhờ 2 thằng bạn ref và để chạy hằng ngày mà vẫn thế, bực mình quá các bác ạ, giờ quyết tâm gỡ băng 8 máy rồi cho nó chạy + 1 máy chủ 24/24, chờ vài ngày sau ko biết có active ko
mà $ lên ít quá, tính đến giờ có 0.35$

vạn sự khởi đầu nan. Gắng chờ thành quả nhé

đọc FAQ rồi mà tính qua tính lại vẫn k hiểu nó tính $ thế nào
vd nhé: 1 phút là 0.0005 (VN) x 60 x 12 = 0.36$/1 PC/12 tiếng

thế mà cắm cả ngày ni đc có ~ 0.17 (9 PC) :binhsua162:

đọc FAQ rồi mà tính qua tính lại vẫn k hiểu nó tính $ thế nào
vd nhé: 1 phút là 0.0005 (VN) x 60 x 12 = 0.36$/1 PC/12 tiếng

thế mà cắm cả ngày ni đc có ~ 0.17 (9 PC) :binhsua162:

tính process chứ ko tính phút bạn à

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics