Got Paid Chiến GOMEZ 1$/ngày - Có Proof

cũng định chiến thằng này mà ko biết tình hình hiện tại treo 1 máy ko có ref thì 16h/ngày được khoảng bao nhiêu $?

cũng định chiến thằng này mà ko biết tình hình hiện tại treo 1 máy ko có ref thì 16h/ngày được khoảng bao nhiêu $?
Tùy vào khu vực $ lên nhanh hay chậm bạn ah. Ko có ref thì cũng được kha khá, như mình dao động từ 7-10$ / tháng

Tạo 1 acc lâu lắm rồi,Active rồi mà cài lại win xong chẳng nhớ acc.Up cho chủ top.:)

cũng đâu có khó để lên active đâu nhỉ, mình cắm máy 2h là nó lên rồi, chả cần ref gì cả.
Àh cho mình hỏi là, nhà mình có 3 máy cùng chung 1 modem, vậy mình tạo acc trên mỗi máy với referer là cùng 1 tài khoản thì có bị ban nick kô?

cũng đâu có khó để lên active đâu nhỉ, mình cắm máy 2h là nó lên rồi, chả cần ref gì cả.
Àh cho mình hỏi là, nhà mình có 3 máy cùng chung 1 modem, vậy mình tạo acc trên mỗi máy với referer là cùng 1 tài khoản thì có bị ban nick kô?
Có bạn ah. Nó chung 1 IP rồi đó.:)
Vì cơ quan mình dùng proxy mà tính chiến trong cơ quan ý mà :binhsua146:
Được bạn ah. Miễn là proxy nó ko die bất thình lình

sao cái current activity nó cứ để là: waiting (ZzZz) hoài nhỉ, mình treo máy 6h rồi không thấy lên xu nào cả :binhsua163:

17-02-2012 1-37-34 CH.jpg

Processing time 11' mà cũng chỉ có 0.01$ ?? :binhsua156:

Semi-scam

Last edited by a moderator:
cái này nó update theo ngày nếu mà chưa Active thì phải! Mình treo cái này khoảng 15-18h/ngày thì mình được Active sau 2-3 ngày :) Đương nhiên là phải kết hợp với nhiều trang khác :D

reset rồi mà vẫn không đc :|
acc của mình đc active rồi, treo một lần 2 máy, và không bao giờ xuất hiện chữ processing luôn @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,779
170,872
Latest member
traixocho2k2

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom