Got Paid Chiến GOMEZ 1$/ngày - Có Proof

dùng PROXY không chơi đc cái này hay sao nhỉ?

Bạn bỏ chọn dấu tích LANCH PEER .... đấy. Nó vẫn chạy ẩn nhưng ko hiện lên nữa. Hay thank phát nha. :binhsua15:

Chỗ nào bạn? Cái lanch peer ấy ở chỗ nào?

---------- Post added at 04:43 PM ---------- Previous post was at 04:39 PM ----------

1 ngày 0.01 ! cần 500 ngày đễ được Pay =)) !
bây giờ mình cái nhiều máy mà trên cùng 1 modem duoc ko moi người , ví dụ như quán nét đó ?
Mình cũng thía. Bốn ngày sau khi đăng kí nó active cho, chưa hết sướng, hơn 1 tuần rùi, mỗi ngày nó cộng đều đều 0,01$. Bó tay. Chờ tới tết congo mới được pay. Mà sao mình cắm máy tầm 11 tiếng mỗi ngày, lên mạng đọc báo với chơi nông trại suốt mà processing time nó chẳng lên nhỉ. Hic

Em reg nick và treo thử chỉ vào đọc thớt này mà từ 7h hơn đến giờ đã active rồi là sao nhỉ,mà được có 0,01 usd à,chậm kinh

Cách tính tiền của thằng Gomez này muốn đạt 0.1$ 1 ngày ko khó lắm đâu . Theo như cách tính thì có 2 khung là Process và Online . Nó sẽ tính riêng từng khung , cách tính như sau :

Đối với khung Process thì nó tính cho mỗi phút nó tính là $0.000500 .

Đối với khung Online thì phải đặt thời gian đủ là 1440 thì sẽ dc cộng vào 0.082$ trong 1 ngày hôm đó .

Vì vậy nếu bạn nào muốn đạt ít nhất 0.1$ 1 ngày thì có lẽ phải có 2 máy cắm Gomez trong ngày . Mỗi máy chỉ cần cắm 12h liên tục là sẽ đạt dc mức 0.1$ 1 ngày . Nếu chỉ 1 máy duy nhất thì phải cắm 24/24 đấy :-"

pay lần đầu hay lần thứ mấy hả bạn. Lần đầu thừong chậm hơn bạn ah. Chắc nay mai có proof thôi

Bạn nào chỉ cách chui vào hàng net đi chứ ở công ty cắm 3 máy ko ăn thua. ngày chính xác đc 0.1$

hàng net giờ toàn xài csm, ko xài deepfree, ko thể qua đc :(

cái proof 32$ kia quá khủng, chắc có cách chiến, chia sẻ mọi người đi :(

có lẽ cắm VPS

Bạn nào chỉ cách chui vào hàng net đi chứ ở công ty cắm 3 máy ko ăn thua. ngày chính xác đc 0.1$

hàng net giờ toàn xài csm, ko xài deepfree, ko thể qua đc :(

cái proof 32$ kia quá khủng, chắc có cách chiến, chia sẻ mọi người đi :(

Cái này theo mình là hưởng 1$ từ mỗi ref đựoc active bạn ah. Nếu ko cắm quán nét. VPS ko ăn lại được với nét.

Cần mua acc Gomez đã Active ai bán pm nhé giá cả hợp lý đừng chém gió giá trên trời nhé thanks giao dịch tại tphcm.
Ai ko bán thì chừng nói những lời cay đắng nhé.
YH:nguyenhoangtrung89

Bán đây. 1 Acc 1 $ AP hoặc PP. Ok thì pm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,759
170,846
Latest member
gamegoto
Back
Top Bottom