Got Paid Chiến GOMEZ 1$/ngày - Có Proof

Tình hình là mình không thể chiến thằng này. acc cứ pending mãi. Có ai ở hcm sử dung mang SPT mà được active ko vây :(

Mình active sau khoảng 7h lập tài khoản, nhưng online 3 ngày vẫn cứ 0.01$....
Mình rất ức chế với cái vụ nó cứ k tăng processing time sau mỗi lần current activity...
Mình online, lướt web, xem phim, chơi game oline kon kết hợp với cả vagex... Có thấy tiền tăng đâu ? Vẫn 0.01$. Thấy các bạn bảo ít cũng tăng nên 0.3$ mà thắc mắc, hay máy mình nó làm sao... =.=!

Last edited by a moderator:
mình có acc 1$ ai lấy mình cho :D

tháng trước m được 5,5$ vậy mà đến giờ vẫn chẳng thấy nó pay gì cả. hay là tại acc paypal của mình chưa verified nhể...!!

pending..pending hoài,nản quá 4 tháng rồi :(:binhsua04:

acc chưa verify nó vẫn pay bình thường. bạn sẽ nhận được vào ngày 15 hàng tháng nhé(giữa tháng).
Lâu nay mạng cáp quang mình ko vào đc mmo4vn nên ko trả lời sớm được. Các bạn thông cảm nha

1 ngày 0.01 ! cần 500 ngày đễ được Pay =)) !
bây giờ mình cái nhiều máy mà trên cùng 1 modem duoc ko moi người , ví dụ như quán nét đó ?

1 ngày 0.01 ! cần 500 ngày đễ được Pay =)) !
bây giờ mình cái nhiều máy mà trên cùng 1 modem duoc ko moi người , ví dụ như quán nét đó ?

tất nhiên là được, mình cũng đang cắm quán net này, được 0,6$/ngày đấy...up cái hình cho vui này:

bạn anh1332 muốn chơi quán net thì xem bài này hoặc pm [email protected] nhé...
http://hoiauto.com/showthread.php?616-kinh-nghi%E1%BB%87m-ki%E1%BA%BFm-ti%E1%BB%81n-kh%C3%B4ng-c%E1%BA%A7n-treo-m%C3%A1y-%C4%91%E1%BB%A7-ti%E1%BB%81n-m%E1%BB%97i-n%C4%83m-m%E1%BB%99t-smartphone-v%E1%BB%9Bi-Gomez

Bạn này lấy proof của mình kìa. Sao ko lấy proof nhiều tiền ý. hihi. Chúc bạn làm ăn phát nha

Ủa sao mình chơi cái này cũng dc 3 tháng rồi mà vẫn chua thấy active là sao buồn ghê
đăng kí hồi 20/6 đến ngày hôm nay vẫn chưa active dc mong dc sự giúp đỡ thanks

tất nhiên là được, mình cũng đang cắm quán net này, được 0,6$/ngày đấy...up cái hình cho vui này:

bạn anh1332 muốn chơi quán net thì xem bài này hoặc pm [email protected] nhé...
http://hoiauto.com/showthread.php?616-kinh-nghi%E1%BB%87m-ki%E1%BA%BFm-ti%E1%BB%81n-kh%C3%B4ng-c%E1%BA%A7n-treo-m%C3%A1y-%C4%91%E1%BB%A7-ti%E1%BB%81n-m%E1%BB%97i-n%C4%83m-m%E1%BB%99t-smartphone-v%E1%BB%9Bi-Gomez[/QUO
TE]

1 quán net cắm 5 6 cái máy mà cũng bằng 1 2 máy! toán 0.15 1 day

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,759
170,845
Latest member
thienhoang99x
Back
Top Bottom