Got Paid Chiến GOMEZ 1$/ngày - Có Proof

LƯU Ý: Anh em nên có 2 REF nữa hoặc tự ref (trên 2 máy khác nhau nhé, mail cũng khác hoặc máy ảo) để cùng chạy == ACTIVE nhanh hơn

................................................................. =.='....

chu thot cho hoi minh cam nhieu may' cung 1 acc tren nhieu IP khac nhau dc ko vay??

viết có dấu đi bạn , câu hỏi của bạn hoàn toàn có thể như thế sẽ lên $ nhanh hơn , mình đã cắm nhiều rồi ko sao hết

Min. Monthly Payment: $5.00
Max. Earnings per month: $45.00
Online Time Payments (per day): $0.082000
End of Cycle: 2011-06-30

Đối với VN, rate của nó nè: VIETNAM $0.0005/phút. Cái này thì lấy máy tính ra mà tính nhá,

Min. Monthly Payment: $5.00
Max. Earnings per month: $45.00
Online Time Payments (per day): $0.082000
End of Cycle: 2011-06-30

Đối với VN, rate của nó nè: VIETNAM $0.0005/phút. Cái này thì lấy máy tính ra mà tính nhá,

vãi quá thật ko ? ông tính kiểu gì thế ? Gomez ko chơi game ko xem phim thì ngồi đó mà tăng nhá

Mình hay bị virus cài lại win. Không bít giờ đăng nhập vào lại nó còn active không nhi? (trước cũng có chơi)

Sau 1 tháng ac của mình cũng đc active :)
bác này cho hỏi chút nào . bạn xài mạng gì vậy xài ip tĩnh hay ip động thế, vì một số bạn của mình mới treo gomez nhưng khá lâu rồi chưa lên active nên hỏi cậu để biết thêm 1 một số thông tin , tks

bác này cho hỏi chút nào . bạn xài mạng gì vậy xài ip tĩnh hay ip động thế, vì một số bạn của mình mới treo gomez nhưng khá lâu rồi chưa lên active nên hỏi cậu để biết thêm 1 một số thông tin , tks
Mình dùng IP động,cũng chỉ có 1 máy solo thôi,ngày 6-7 tiếng online :).mình cũng có nhờ bạn reg cho 1 ref nhưng họ ko chơi.Có điều mình thấy liên quan với gomez ở chỗ,trong thời gian peding mình có chơi BUXP,mà lúc đó nó ko có auto,nên toàn phải kích bằng tay hết,trang này có đến 50-60 ads 5s là trang web của nhiều nơi trên thế giới ở rất nhiều các lĩnh vực khác nhau,ngày nào cũng kích như vậy.Mình có chi tiết đó là đặc biệt với mình thôi.
Các bạn quan tâm có thể ghé qua thăm topic mình:
http://mmo4vn.com/showthread.php?19...efback-75-click-tu-dong-thanh-toan-hang-tuan-

Last edited by a moderator:
:) 1 ngày mà kiếm đc 5$ là khá rồi :D

Announcements

Forum statistics

Threads
420,865
172,939
Latest member
DeEtte

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week