Got Paid Chiến GOMEZ 1$/ngày - Có Proof

cũng vừa buxP cũng vừa gomez nè, mà mãi chẳng đc active
Bạn chơi thằng buxp auto hay kích tay?nếu mà auto thì cũng bằng hòa,ko có tác dụng gì với thằng gomez cả.bữa nay active đc cái thằng gomez rùi,buxp chuyển sang chơi auto. Tài khoản gomez lên chậm quá,giờ được 0.36$,a e cho mình xin ý kiến để $ lên nhanh hơn?

lúc trước đăng ký thằng gomez 1 tháng rồi mà vẫn pending , kiểm tra lai profile thì thấy địa chỉ mail ảo nên đã sửa lại , sau đó khoảng nửa tháng đã được active . Cho nên trong profile khai báo đúng cũng quan trọng lắm đấy
:binhsua02:

mẹo để được active nhanh đây.
nếu có acc đang pending lâu rồi thì bỏ đi nhé.
lập lại 1 acc mới lúc chưa được active thì treo 1 máy thôi nhé.
thường xuyên vào các trang xem phim- ưu tiên trang nào có nhiều quảng cáo , ví dụ site 3x- xem phim nào thời gian dài.
- tầm vài bữa là được active (của mình 3 ngày - mỗi ngày 8 tiếng xem phim) sau khi active thì đêm acc treo nhiều máy.
(mình đã thử rất nhiều cách có acc chạy cả 8 máy tiền lên vù vù mà cứ pending. thấy cách này nhanh nên share cho anh em thử coi có may mắn không)

110k online time nè, pending vẫn pending đấy thôi, đừng có kêu ca, ko thích cứ vứt, việc gì cứ phải than vãn ở đây
treo rồi để đó. Chiến game online hay video bình thường. Ko quan tâm đến nó thì thấy nhanh thôi mà he he

---------- Post added at 09:39 AM ---------- Previous post was at 09:31 AM ----------

mẹo để được active nhanh đây.
nếu có acc đang pending lâu rồi thì bỏ đi nhé.
lập lại 1 acc mới lúc chưa được active thì treo 1 máy thôi nhé.
thường xuyên vào các trang xem phim- ưu tiên trang nào có nhiều quảng cáo , ví dụ site 3x- xem phim nào thời gian dài.
- tầm vài bữa là được active (của mình 3 ngày - mỗi ngày 8 tiếng xem phim) sau khi active thì đêm acc treo nhiều máy.
(mình đã thử rất nhiều cách có acc chạy cả 8 máy tiền lên vù vù mà cứ pending. thấy cách này nhanh nên share cho anh em thử coi có may mắn không)
khá chuẩn. Nhưng treo máy cả đêm thì hại máy lắm bác ạ

Thành quả của em đây các bác àh

he he. Mình chơi VM7.1 ngay từ đầu rồi, nhưng mà ko dám chạy 2 VM, tốn lắm. hic hic
Mình chưa chơi cái này mới đang ở dạng tìm hiểu thui

---------- Post added at 11:04 AM ---------- Previous post was at 11:03 AM ----------

View attachment 823
Thành quả của em đây các bác àh
Nhìn tài khoản đã quá :binhsua37:, có thể chia sẽ cho a e chút kinh nghiệm để tăng $ ko?

Mình chưa chơi cái này mới đang ở dạng tìm hiểu thui

---------- Post added at 11:04 AM ---------- Previous post was at 11:03 AM ----------

Nhìn tài khoản đã quá :binhsua37:, có thể chia sẽ cho a e chút kinh nghiệm để tăng $ ko?

Mình may mắn là cài vào được trong một dịch vụ internet của người bạn thôi, chứ còn cái VM7.1 thì ko dám chơi, vì cái này, nếu đọc sơ qua, nó là một chương trình tạo một máy ảo, rồi từ máy ảo, mới dùng soft cheated cái Gomez (nên mỗi cái máy ảo mới chạy được 25 Gom). Hix, Gomez mà nó biết thì nó cũng blocked acc thôi.

phương pháp này được giới thiệu từ năm 2008 rồi, và hiện cách đấy không còn hiệu quả, nếu sử dụng sẽ bị inactive acc hết
ae nên đọc kĩ cả những comment mới nhất đi.

Mình may mắn là cài vào được trong một dịch vụ internet của người bạn thôi, chứ còn cái VM7.1 thì ko dám chơi, vì cái này, nếu đọc sơ qua, nó là một chương trình tạo một máy ảo, rồi từ máy ảo, mới dùng soft cheated cái Gomez (nên mỗi cái máy ảo mới chạy được 25 Gom). Hix, Gomez mà nó biết thì nó cũng blocked acc thôi.
Bạn hiểu nhầm rồi. Sử dụng VM là tạo 1 PC nữa, trên đó ko phải chạy 25 Gomez mà đó là 25% nó chiếm của CPU đấy.
phương pháp này được giới thiệu từ năm 2008 rồi, và hiện cách đấy không còn hiệu quả, nếu sử dụng sẽ bị inactive acc hết
ae nên đọc kĩ cả những comment mới nhất đi.
Chuẩn rồi. Nếu có thì mình đã pot lên cho mọi người rồi. hi hi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,878
172,963
Latest member
linkvaobetvisa

Most viewed of week

Most viewed of week

Back