Got Paid Chiến GOMEZ 1$/ngày - Có Proof

bác treo kiểu gì mà nhanh lên tiền thế chỉ với nhé,
treo 4 máy 2 máy 24/24 - 2 máy 8 tiếng mà mới dc 1$

mình treo lâu rồi mà , cứ để nó chạy cũng chẳng để ý lắm , hum nay bật lên mới thấy nó lên 1,45$ , có proof rùi à để mai ra nói chuyện gạ chị chủ quán net xem ^^

mình treo lâu rồi mà , cứ để nó chạy cũng chẳng để ý lắm , hum nay bật lên mới thấy nó lên 1,45$ , có proof rùi à để mai ra nói chuyện gạ chị chủ quán net xem ^^

Có chị nào gạ cho mình kiếm 1 chị nhé bạn hihi

nghỉ chơi cái này lâu rồi
tự dưng được hơn 1$ nó đem reset lại mất oan uổng:(
contact thì ko trả lời...ghét

như thế này nếu mà TK Gomez của bạn đang ở chế độ pending... thì bạn phải chạy cho nó lên activer tiền đó mới đc tính còn tiền ở chế độ pending thì sau cuối tháng Gomez sẽ cho về 0 để bắt đầu tính lại min pay 5$ qua PP nhá

cùng 1 mạng tạo ref đc ko bạn
Được bạn ah
như thế này nếu mà TK Gomez của bạn đang ở chế độ pending... thì bạn phải chạy cho nó lên activer tiền đó mới đc tính còn tiền ở chế độ pending thì sau cuối tháng Gomez sẽ cho về 0 để bắt đầu tính lại min pay 5$ qua PP nhá
Chuẩn ko cần chỉnh

Mình có poof lần đầu đây..

Attachments

28.1 KB · Views: 77
Mình vừa hợp tác với chủ hàng net trả mỗi tháng 50k cho mình cắm 5 máy .Ko biết có lãi ko?^^ kiểu này hay đấy các bạn áp dụng thử đi.Nhưng nói trc ng` ta hay nghĩ mình cài virus vào máy họ=>> hơi khó,người quen đấy.mình active cho ref của duhero rồi nè.hình như nó ko cho 10% ref nữa,bù lại nhanh active

Last edited by a moderator:
Chúc mừng bạn nhé. proof đầu tiên của mình có hơn 6$ thôi ah.

---------- Post added at 01:54 PM ---------- Previous post was at 01:51 PM ----------

Ôi, thế thì có khi lỗ đấy, hi hi. Sao ko thử tháng đầu xem cái đã. Tháng sau thấy ổn thì tính chứ. Sau 1 ngày lên được bao nhiêu $ báo cho a e mừng nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,930
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week