Got Paid Chiến GOMEZ 1$/ngày - Có Proof

Treo trên máy ảo í,giờ nó thành pending, vãi
Mà e hỏi treo 5 máy khác nhau 1 acc dc ko,hay là 5 máy ảo 1 acc,hay 5 acc mình ref 5 máy???????

Last edited by a moderator:
Treo trên máy ảo í,giờ nó thành pending, vãi
Mà e hỏi treo 5 máy khác nhau 1 acc dc ko,hay là 5 máy ảo 1 acc,hay 5 acc mình ref 5 máy???????
treo 5 máy 1 acc cũng đc

---------- Post added at 10:10 PM ---------- Previous post was at 10:08 PM ----------

Treo trên máy ảo được không bạn?
Không khuyến khích, hiện tại nghe nói thằng gomez nó phát hiện đc, dễ bị inactive lắm

---------- Post added at 10:12 PM ---------- Previous post was at 10:10 PM ----------

Ai giúp mình treo 2 máy caỉ,reg ntn đây??Mà inactive thì làm sao đây?
Theo Gomez: Tk inactive ko kiếm đc tiền từ online time và process time, nhưng vẫn kiếm đc tiền từ ref. Bạn có thể tiếp tục chạy gomez và tuân theo các đk của gomez, gomez sẽ xem xét để đưa tk của bạn về lại pending chờ active hoặc active

---------- Post added at 10:14 PM ---------- Previous post was at 10:12 PM ----------

các bạn có thể tham khảo thêm 1 số thông tin ở bài viết của mình trong thread này trước đây hoặc có thể tham khảo tại đây: http://mmo4vn.com/showthread.php?16650-Gomez-va-nhUng-thong-tin-it-ngUOi-biEt

Pending cắm 5 máy dc ko,hay phải active?
Mình thấy ae ẩn IP ra nước khác,nước nào ít ng` ở đấy dễ active hơn đó ^^

Last edited by a moderator:
Tháng này có ai nhận được tiền chưa nhỉ. Tài khoản bị trừ tiền login vào acc xem thử thì đã thấy pay rồi nhưng vẫn chưa nhận được tiền. Tháng trước nhận ngay vào ngày 1-5. Tháng này sao chưa thấy nhỉ

Nó thường pay vào tuần thứ 3 trở đi. Vào acc thì nó ghi là pay từ đầu tháng, nhưng mà phải chờ đến 20 trở đi bạn ah

---------- Post added at 09:07 AM ---------- Previous post was at 09:03 AM ----------

Pending cắm 5 máy dc ko,hay phải active?
Mình thấy ae ẩn IP ra nước khác,nước nào ít ng` ở đấy dễ active hơn đó ^^
Đâu cần ẩn làm gì cho mệt ra. 5 pc thì cứ treo ko phụ thuộc vào pending hay ko? treo nhiều thì time lên nhiều ~ active nhanh hơn.
đã mất 1 tháng giờ vẫn pending, hixhix, tiền trở về 0 rồi!
với acc Pending thì $ sẽ về 0 khi hết tháng. Còn acc Active được giữ nguyên nếu ko đủ minpay.

Chắc bị khóa cái kiểu giống mình. Chả coi được gì. Nó hiện ra giao diện chính của beezag xong cái không nhúc nhích gì nữa. Bấm vào cái nào cũng đứng im hết

Chắc bị khóa cái kiểu giống mình. Chả coi được gì. Nó hiện ra giao diện chính của beezag xong cái không nhúc nhích gì nữa. Bấm vào cái nào cũng đứng im hết

Mình chưa hiểu ý bạn lắm. Bạn chụp cái hình lên xem

Đang nói về Gomez lại nhảy sang beezag là sao :))

---------- Post added at 03:59 PM ---------- Previous post was at 03:55 PM ----------

CỦa mình kìa. Có cẦn up lẠi tháng mỚi ko?

Gần 10k h online mà 4,75$ kinh thế, cộng dồn từ tháng trước hả bác.

---------- Post added at 04:01 PM ---------- Previous post was at 03:59 PM ----------

Mình treo 2 máy 24/24 + 3 máy treo trong h hành chính, 2 tháng pending vẫn hoàn pending :))

Tháng trước đi công tác đâu có ở nhà đâu mà treo máy. hì
Mình treo 2 máy 24/24 + 3 máy treo trong h hành chính, 2 tháng pending vẫn hoàn pending :))[/QUOTE]

2 tháng thôi à. 2 tháng mà cũng phàn nàn!
Mình chơi 5 tháng. Chưa active.... pending mãi mãi....-----> Nghỉ cho khỏe :D

treo 5 máy, :))

Sao lạ vậy nhỉ. Mình chưa đến 1 tháng mà

---------- Post added at 11:35 AM ---------- Previous post was at 11:35 AM ----------

Tháng trước đi công tác đâu có ở nhà đâu mà treo máy. hì
Mình treo 2 máy 24/24 + 3 máy treo trong h hành chính, 2 tháng pending vẫn hoàn pending :))[/QUOTE]

2 tháng thôi à. 2 tháng mà cũng phàn nàn!
Mình chơi 5 tháng. Chưa active.... pending mãi mãi....-----> Nghỉ cho khỏe :D

treo 5 máy, :))

Sao lạ vậy nhỉ. Mình chưa đến 1 tháng mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,878
172,963
Latest member
linkvaobetvisa

Most viewed of week